Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tổng hợp lỗi Lumia 520

legendmanit
31/3/2013 13:44Phản hồi: 931
931 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phamtruongvu
ĐẠI BÀNG
9 năm
" Lúa Mì " 520 của mình thì chức năng chạm hai lần đánh thức điện thoại không hoạt động nữa, máy đang chạy bản ( Denim ). Ae nào có cách khắc phục chỉ với, xin chân thành cám ơn!
phamtruongvu
ĐẠI BÀNG
9 năm
" Lúa Mì " 520 của mình thì chức năng chạm hai lần đánh thức điện thoại không hoạt động nữa, máy đang chạy bản ( Denim ). Ae nào có cách khắc phục chỉ với, xin chân thành cám ơn!
lumia 520 làm gì có vụ đó mà hỏi cha
phamtruongvu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@kijutonet Sao không có. Bạn nên tìm hiểu về em nó rùi phán.
phamtruongvu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đúng rùi. Đang miễn phí ( 40k VND )
quái nhỉ, ở nhà bà xã mình dùng mà sao vào xem không thấy ????
phamtruongvu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@kijutonet Máy của Chị nhà xài đã úp lên bản ( Denim ) chưa?
để tối nay về lật ra coi .hhhheee
phamtruongvu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@kijutonet Xem máy hay xem Chị nhà
các bác cho em hỏi con lumia 520 tải phim về máy, xem được mà nhưng khi muốn pause hay stop.. với lại thoát chọn phim khác thì em nó đơ luôn... cố gắng thoát thì đơ hoàn toàn máy ko thể tự khởi động lại mà phải tháo pin rùi tự khởi động lại mới được.... hôm qua nghịch nhiều còn lỗi luôn phần mềm nữa... mới phải chạy lại... các bác cho em tư vấn với
😔:(:(
các bác cho em hỏi con lumia 520 tải phim về máy, xem được mà nhưng khi muốn pause hay stop.. với lại thoát chọn phim khác thì em nó đơ luôn... cố gắng thoát thì đơ hoàn toàn máy ko thể tự khởi động lại mà phải tháo pin rùi tự khởi động lại mới được.... hôm qua nghịch nhiều còn lỗi luôn phần mềm nữa... mới phải chạy lại... các bác cho em tư vấn với
😔:(:(
phamtruongvu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@alicau Vụ này chưa gặp qua. Mình củng đang dùng 520, mỗi khi bị lỗi gì không xác định được, mình thường cài đặc lại máy.
ghost85
CAO CẤP
9 năm
Chưa dùng máy nào nhiều lỗi như con này
- 520 + Here Maps : bạn đồng hành số 1 trên các vùng đất lạ. GPS của 520 cho các máy còn lại, của bất cứ hãng nào, ngửi khói hết.
- Dùng nó chạy xe đường đèo ban đêm thật tuyệt , cho biết trước từng khúc cua khúc thẳng và chính xác từng mét !!! đèo Khánh Vĩnh từ Đà Lạt xuống Nha Trang , ban đêm chạy sướng rõ như ban ngày cũng nhờ 520.
- Không bỏ được 520 vì cái dẫn đường quá tuyệt.
phamtruongvu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các ACE cho mình hỏi, màn hình lumi 520 nay thay bao nhiêu tiền. E voọc sỹ vệ sinh màn + cảm ứng bằng cồn ko sạch, E dùng dầu hỏa nên giờ bị loan dầu vô màn. đã tháo màn ra thành nhiều lốp vệ sinh sạch rùi. Nhưng khi ráp vô, màn hiển thị ko đẹp như củ. Nên định thay.ACE nào rành về rổ giá cho E xin cái giá màn vs cảm ứng luôn. cảm ứng đang xài là cảm ứng trời ơi, bị mất chức năng nhấp hai lần sáng màn hìn rôi.
con 520 của e bị lỗi không tắt được chế độ máy bay. kiểm tra *#06# thì không thấy IMEI ai có cách giải quyết k ạ 😔 chỉ dùm e với
Mình đang bị vấn đề kẹt chế độ tai nghe mặc dù đã rút tai nghe ra, bạn nào biết xử lý chỉ mình với! Đã khôi phục cài đặt máy rồi mà k được!
thachpc
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Huuthang1987 mở may RỒI SUẢTHOI

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019