Tổng hợp một số firmware Nokia S40 được chỉnh sửa và sưu tầm bởi HUONGDC ++++ http://lapmangcmc.net/

gigilaihuong
9/5/2011 16:58Phản hồi: 641
641 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

minh thich font chu nho ban sua va up cho minh vs,minh dung con 3120c V12.35 RM 364 ,cam on ban truoc nha

---------- Post added at 01:57 PM ---------- Previous post was at 01:50 PM ----------

sao minh chay firmware nay rui ma no ko hien nhu the nay ban,co bi loi gi ko,nho ban giup minh vs,cam on ban
ai cho em xin FW đã mod của máy 2690 được không? m đang cần gấp .tks trước
cho mình xin firmware của 5300 express music với nha RM 146 V05.51
Thêm một số game Java nữa nè:

Game Mario một game kinh điển nay đã có phiên bản mới chơi cho điện thoại di động, có rất nhiều cửa mới, những thử thách hoàn toàn mới cho các bạn khám phá.
Mario phiên bản mới nhất: Mario.jad

Game Doremon: là một game hoàn toàn mới, cũng theo thể loại game đi cửa gần tương tự như game mario. Nội dung chính của game là cỗ máy thời gian bị hỏng Doremon và các bạn bị thất lạc nhau và bị lạc vào thế giới khủng long, nhiệm vụ của bạn là giúp Doremon tìm lại các bạn của mình và trở về nhà an toàn. Game này có nhiều vũ khí mới đó là những bảo bổi của Doremon, tuy nhiên nó có giới hạn vì thế bạn phải sử dụng một cách tiết kiệm và khéo léo để chống lại lũ khủng long nguy hiểm và các rất nhiều các chướng ngại vật phải vượt qua, có rất nhiều bảo bối đã bị thất lạc và bạn có thể tìm lại trên đường đi.
Game Doremon (hot): Doremon.jad

Plan vs Zombie: là một game cũng không thể bỏ qua, chắc không phải giới thiệu về game này nữa, một game rất hay của Popcap trên PC nay cũng đã có phiên bản java cho mobie:
Plan vs Zombie (hot): Planvszombie.jad

Đào Vàng: đây cũng là một game khá nổi tiếng trên PC mà hầu như ai cũng biết tới, đây là phiên bản cho mobile:
Đào vàng: Daovang.jad

Sky Force: cũng là game mobile nhưng đây là phiên bản java hộ trợ cho nhiều dòng máy hơn
Game Sky Force phiên bản mới nhất: Skyfoce.jad
Bác nào có link đã úp Firmwave cho C3-00 thì cho em xin với nhé <3
glees.shin
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho mình xin bản mod của 2730c Rm-578 v10.47 nhé, thanks các pro nhiều
cho mình xin bản fw mod của x3 nắp trượt. mình cảm ơn nhiều
Bạn cho mình Fw X2-00 đi
keang
ĐẠI BÀNG
12 năm
ban ơi giúp mình con 5300 V7.20 RM-146 với!
keang
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho e xin con 5300 R 146 đi
Chưa có c2-01 hả bác?
cac bac oi chi cho e hack lamsao de con x2-01 chay an ung dung dc ko?
keang
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho e con 5300 R146 đi
tuyệt quá, bác chủ thớt đẳng cấp ghê,
chạy xong thì máy die lun.vãi
no1cvn
TÍCH CỰC
12 năm
tại sao flash bằng fw của HUONGDC xong, không thích muốn flash lại bản fw của nokia toàn bị lỗi thế nhỉ. 3 máy đều lỗi cả 3: 2700, 5130 và 6500s. Thử mọi cách đều không thể flash lại với fw gốc của nokia.
Nicky_9x
ĐẠI BÀNG
12 năm
pac co fw cho c3-00 ko
v 08.71
RM-614
huuhoang117
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác có của nokia 5220 express music ko
anh huonh cho em xin file cho RM-240 v12.35 code 0588496 anh viet gi cung dc ma hien thi dc fon tien Han thi cang tot
thank
no1cvn
TÍCH CỰC
12 năm
khuyên anh em nếu muốn thay đổi nhất thời đừng flash cái này nha, code không đúng với code máy, flash xong nếu không thích thì không thể flash lại với fw gốc. Mình đã lỗi với 3 máy mà không làm thế nào được
Duy nhất ra quán xài box mới flash với fw gốc được.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019