Tổng hợp một số firmware Nokia S40 được chỉnh sửa và sưu tầm bởi HUONGDC ++++ http://lapmangcmc.net/

gigilaihuong
9/5/2011 16:58Phản hồi: 641
641 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Huơng đại ka ơj.có thể hướng dẫn mình lấy font từ fw này chuyển qua fw khác đc ko?thank trước nhé
Mà con 5130 của mình bị j' mà sau khj flash xong thì ko dùng đc trình phát nhạc nữa.cứ báo lỗi ' ko hoạt động'
Ai MOD dùm mình firmware nokia 7610 supernova với

Ai MOD dùm mình firmware nokia 7610 supernova với, càng đẹp càng tốt để mình tặng người yêu, thank người có lòng trước nha
@gigilaihuong anh ơi sao e flash rui mà vẫn không kích hoạt ohs được vậy
@duchiencm Em dùng máy gì? Nên flash full bằng Phoenix nhé, không nên flash từng phần vì gây xung đột với file .ppm và .image đã mod
anhthe2812
ĐẠI BÀNG
12 năm
mọi người ơi!ai có FW của 2690 RM-635 thì cho e xin với!e đag cần gấp lắm.Ah!tiện thể cho e cả cách cài đặt lun.Tại e đag còn mù mờ quá.Với lại ai có tài liệu hướng dẫn tự mod FW cho con 2690 thì share cho e với.
Cảm ơn mọi người
Tấc cả bản trên dùng cho Nokia X2-đu7o7c5 không các bác 😁
chị hương àk, chị có thể làm cho em cái fw của 6300 rm-217 v7.30 có tiếng việt giữ nguyên giao diện gốc đc hok zạ, phá đt mama ùi h mama mún đt trở lại như cũa nèk, giúp em với nhấk... xuanvinh7291@gmail.com . em tks trc nhé!
xin Các Bro chỉ giúp em update firmware của con nokia 7210 với em dân gà mờ không bít up firmware cho em nó nên đọc bài viết không có hiểu mặc dù bạn
gigilaihuong đã pots link lên Bác Nào Biết Xin chỉ giáo Giùm em với thank

xin Các Bro chỉ giúp em update firmware của con nokia 7210 với em dân gà mờ không bít up firmware cho em nó nên đọc bài viết không có hiểu mặc dù bạn

bạn ơi cho mình hỏi n5130 của mình là v06.65, co dùng được bản mod của ban không cảm ơn nhiều
Anh em có thương S40 thì thương cho trót
Cho em 1 bản của C1-01 đi V6.05 ý hay 5.4 cũng được
Anh em mod dùm em phát !
Em mù mấy zụ này quá
may mod dep tuyet voi nhung tiec la ko xai cho e C3 dc. A chi nao co the chinh dc mod nay tren C3. Thi chi cho hau boi vs
anhthe2812
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mọi người cho e xin fw mod cho n2690 RM-635 đc k ạ
bác chủ top đã đi vắng và k còn ai mod cho anh em nữa rồi:cold:
sao chưa làm mod :mstickle:
anhthe2812
ĐẠI BÀNG
12 năm
vậy ai có thể cho e xin tài liệu hướng dẫn mod đc k ạ.e mún mò fw cho con 6300 rm-217
lâu lắm rồi k sờ tới món này, để t xem các tooth cần dùng lại có còn k, nếu còn sẽ tranh thủ up len và hướng dẫn cụ thể cho a e
cố gắng tìm hỉu r chỉ lại cho anh em nhé bác!
b qua bên này nhé. lâu rồi k dùng nokia nên cũng quên khá nhiều. muốn thay font điện thoại thì các b vào đây: http://www.vn-zoom.com/f472/thay-the-font-dien-thoai-702701.html trong đó cũng có khá nhièu FW đã đc mod lại, nhìn khá bắt mắt. dòng nokia chủ yếu cần mod lại font thôi. nếu muốn thay icon b có thể dùng theme đc mà. lưu ý trong qua trình thay k đc dùng FW cua việt nam để thay thế. phải dùng FW k có tiếng tàu mới đc.

---------- Post added at 08:19 PM ---------- Previous post was at 08:13 PM ----------

còn ở đây nữa nè. các b có thể ham khảo qua
http://mobileworld.vn/forum/showthread.php/12579-S40-Chuyen-de-chinh-sua-Firmware
bác oy làm cho em cái file hack của c2-01 với. Thank

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019