Tổng hợp một số firmware Nokia S40 được chỉnh sửa và sưu tầm bởi HUONGDC ++++ http://lapmangcmc.net/

Thảo luận trong '[ĐTPT] Phần mềm' bắt đầu bởi gigilaihuong, 9/5/11. Trả lời: 630, Xem: 283546.

1. 0974012400

0974012400 Thành viên

không ai mod đươjc cái fw cho 2730 rm-578 v10.47 àh. mod như v6 ý rât đẹp mà. thank nhiêfu cho ai giúp em.

2. sheva_chese

sheva_chese Thành viên

em can anh HUONGDC giup do ti

o cai frimwave xperia danh cho con 5130 v7.97 anh mod jum em cai font Isadora duoc khong anh oi,thank anh truoc.anh gui jum em vao duc.rossi@gmail.com dc k ak

3. sheva_chese

sheva_chese Thành viên

co anh em nao giup minh voi,minh mod font nhung flash man hinh trng bang khong len j,ae nao doi font chu thanh chu thu phap hoac j do trong cho moi la ti,dung icon anna thi cang dep,thank anh em nhieu

4. hiphotboy92

hiphotboy92 Thành viên

bác có thể giúp mình cfw c2-03 được k...tìm mãi mà k có...

5. hoangphong

hoangphong Thành viên

Có ai giúp đc ko nhể

6. denx

denx Thành viên

Có ai mod dùm mình cái 2730c (RM-578, code: 0585313)
    Mod giao diện win7 nha! Xóa các app lun.
    Mình xin cảm ơn trước nhé....!

7. kidls

kidls Thành viên

Bác cho em hỏi, cài đặt thế nào để dc như hình này?
    Em flash dc rùi mà không cài dc như hình

8. sheva_chese

sheva_chese Thành viên

cac bac jup em voi

9. thaithoa

thaithoa Thành viên

anh ơi! cho em hỏi sao nó bị lỗi font ah? có cach gì khắc phục không hướng dẫn em với! em gà lắm

---------- Post added at 09:55 AM ---------- Previous post was at 09:54 AM ----------

vào cài đặt hiển thị chọn chế độ oran...... bật lên là dc mà........................!1

10. sheva_chese

sheva_chese Thành viên

co bac giup em thay doi font sang thanh thu phap o cai fw xperia cua huongdc ho e voi,thank cac bak:eek:

11. hoangphong

hoangphong Thành viên

cái đó là do font ko hỗ trợ symbol đó bạn. Mình chỉ cook s60v5 chứ ko cook s40 lên ko muốn sửa.
    Cũng đang dùng bản cook của HuongDC cho 6233 nè.

12. anutehy

anutehy Thành viên

nokia 6700 classic V 13.10 16-06-10 RM-70

mong các bác giúp,

13. h0t_dj

h0t_dj Thành viên

bác nào làm hộ em bản FW cho 2690 đượ k e cảm ơn nhiều

14. Hlongqn87

Hlongqn87 Thành viên

ban oi? sao minh chay firmware v12.35 cho con 3120c ma mang hinh chinh ko hien hang menu dong xuong
    mong cac ban tro giup,cam on

---------- Post added at 01:39 PM ---------- Previous post was at 01:34 PM ----------

minh vo rui ma no hiem thi thanh ngang thui

15. Hlongqn87

Hlongqn87 Thành viên

minh thich font chu nho ban sua va up cho minh vs,minh dung con 3120c V12.35 RM 364 ,cam on ban truoc nha

---------- Post added at 01:57 PM ---------- Previous post was at 01:50 PM ----------

sao minh chay firmware nay rui ma no ko hien nhu the nay ban,co bi loi gi ko,nho ban giup minh vs,cam on ban[​IMG]

16. h0t_dj

h0t_dj Thành viên

ai cho em xin FW đã mod của máy 2690 được không? m đang cần gấp .tks trước

17. ducminh82

ducminh82 Thành viên

cho mình xin firmware của 5300 express music với nha RM 146 V05.51

18. supermale

supermale Thành viên

Thêm một số game Java nữa nè:

Game Mario một game kinh điển nay đã có phiên bản mới chơi cho điện thoại di động, có rất nhiều cửa mới, những thử thách hoàn toàn mới cho các bạn khám phá.
    [​IMG]Mario phiên bản mới nhất: Mario.jad

Game Doremon: là một game hoàn toàn mới, cũng theo thể loại game đi cửa gần tương tự như game mario. Nội dung chính của game là cỗ máy thời gian bị hỏng Doremon và các bạn bị thất lạc nhau và bị lạc vào thế giới khủng long, nhiệm vụ của bạn là giúp Doremon tìm lại các bạn của mình và trở về nhà an toàn. Game này có nhiều vũ khí mới đó là những bảo bổi của Doremon, tuy nhiên nó có giới hạn vì thế bạn phải sử dụng một cách tiết kiệm và khéo léo để chống lại lũ khủng long nguy hiểm và các rất nhiều các chướng ngại vật phải vượt qua, có rất nhiều bảo bối đã bị thất lạc và bạn có thể tìm lại trên đường đi.
    [​IMG]Game Doremon (hot): Doremon.jad

Plan vs Zombie: là một game cũng không thể bỏ qua, chắc không phải giới thiệu về game này nữa, một game rất hay của Popcap trên PC nay cũng đã có phiên bản java cho mobie:
    [​IMG]Plan vs Zombie (hot): Planvszombie.jad

Đào Vàng: đây cũng là một game khá nổi tiếng trên PC mà hầu như ai cũng biết tới, đây là phiên bản cho mobile:
    [​IMG]Đào vàng: Daovang.jad

Sky Force: cũng là game mobile nhưng đây là phiên bản java hộ trợ cho nhiều dòng máy hơn
    [​IMG]Game Sky Force phiên bản mới nhất: Skyfoce.jad

19. netlong2

netlong2 Thành viên

Bác nào có link đã úp Firmwave cho C3-00 thì cho em xin với nhé <3

20. glees.shin

glees.shin Thành viên

cho mình xin bản mod của 2730c Rm-578 v10.47 nhé, thanks các pro nhiều