Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tổng hợp một số firmware Nokia S40 được chỉnh sửa và sưu tầm bởi HUONGDC ++++ http://lapmangcmc.net/

gigilaihuong
9/5/2011 16:58Phản hồi: 641
641 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cho minh hỏi 7210s RM-436 của mình có dùng được cái nào của bạn không ....
có firmware nào cho c1-02 RM643 ko zậy chủ thớt , hj
c1-02 loại mới này không chỉnh sửa đc nên k mod đc bạn ạ
up ban mod fw 2690 khac di.huong dan va bao cho minh qua email kamikazeforme@gmail.com.thank nhjeu
Ban oi. Ka'i firmware c2-01 cua ban mod no' loi kinh lam. Ko the viet tieng viet duoc chi dung duoc tieng anh. Orange scheen thi ko them hay xoa duoc. Ban mod lai di. Minh thank nhieu. Ban mod nen trong suot giong win7 ay. Mod lai skin phat nhac. Them 1 so ung dung hay da an cho may hack. Phont chu thu pha'p ma viet dc tieng viet. Minh xin ban day. C2-01 dang rat nhjeu nguoi dung. Thank

---------- Post added at 02:11 PM ---------- Previous post was at 02:08 PM ----------

Ban mod giong 2k7 v9.98 cho c2-01 nhin cung rat dep. Hoac giong c6 y. Minh chi goi y thoi. Tuy y' ban. Lam on giup minh
@Nokiac201 Mình sẽ cố gắng sửa trong các phiên bản mod cho máy này tiếp theo
nhìn đẹp thật.
tìm mỏi mắt k thấy n2730c nhỉ?
bác làm em phát N2730c-V10.40-RM-578
icon phong cach xpera,ohs kiểu s40v6,font anroid,themes và skin máy phát nhạc đẹp tí bác hé!TKS bác nhìu.....
P/s:k đưa thêm ứng dụng ra menu đâu bác ạ.:eek:
bac mod dum em vs.em dang can gap+k onl duoc nhieu........tks
@flicky Nokia 2730 toàn file .nif nên không có máy test thì rất khó mod. Mod máy này với 2700, 2690 mất rất nhiều công sức và thời gian.
File .ppm là file để chỉnh sửa chính, các máy khác thường là file .jpg, hoặc dạng ảnh thông thường nên mod dễ hơn 🆒
Bạn nào có CFW của C2-03 RM-702 không cho mình xin với! Thanks nhiều!
Mình tìm hoài mà không thấy, tự chỉnh cũng không được tại vì nó mới quá! :cold:
bạn ơi mod hộ mình bộ firmware 7500 RM-249 với, mình tìm hoài trên mạng không có,
7500 đây bạn, nhớ chụp vài tấm ảnh demo nhé
http://www.mediafire.com/download.php?6715brg8b1bkitb
Thanhs bạn nhiều lắm, lúc nào đủ bải quay lại ấn nút vậy😁, nhưng làm thế nào để chụp màn hình được hay lấy điện thoại khác nhỉ:D, flash ngay đây
DÙng nokia screen dumper de chup ban nhe
http://www.mediafire.com/?o7wbd7dghg5g1y5
Demo hình đây:

[​IMG] [​IMG] [​IMG]
Mình có chỉnh lại một ít bộ firmware của bạn, rồi flash lại, sửa lại biểu tượng pin của bạn không hiện khi sạc, không báo được dung lượng, tý up cho bạn nào có nhu cầu.
Theme: http://www.box.com/s/1hh2f6cexvblvt7imenv
Fw: Đang sửa, test rồi up😁
bạn ơi bạn làm giúp mình bản FW 7210 Supernova theo style xperia được ko vậy, thanks bạn trước nha
thks bác chủ top rất nhiều. Mod đẹp thật 😃. Bác ơi mod lại máy 6500c rm-265 được không 😁.
Đã flash xong, thanh bạn lần nữa là đủ bài để thanks😁 mình mượn fw của bạn để làm chuẩn, để từ nay tự mod fw cho mình, hì.
Bản fw của bạn chạy ngon, font chữ tốt, nhưng máy 7500 không có chữ cho osh, mình cũng tìm mãi trong ppm mà không có đoạn string của nó, còn các thứ khác thì okie.
gigilaihuong ơi có cách nào cài lại về Fw gốc không hướng dẫn mình chút 😃.
Vẫn ko có bản mod nào xài đc cho c2-01. Hic
Cũng xài c2-01 không cách nào dùng đươic bản mod. Các bác tìm cách với!
con này đã có bản MOD , nhưng bên PDAviet mới up , còn bên đây bác ấy bận quá chưa up .
Ko thấy có c3-01 nhỉ bác nêu rảnh bác mod hộ em phát nokia c3-01 v06.75 rm-776 phiên bản Nga nhé bác bàn phím loàng ngoằng e ko cân tiếng Việt nên bác cứ đe nguyên phân ngôn ngữ Nga mắc Đinh hộ em mod cho e phần english thui Anh thank bác trước nhé ^^

---------- Post added at 01:57 PM ---------- Previous post was at 01:56 PM ----------

Ko thấy có c3-01 nhỉ bác nêu rảnh bác mod hộ em phát nokia c3-01.5 gold v06.75 rm-776 phiên bản Nga nhé bác bàn phím loàng ngoằng e ko cân tiếng Việt nên bác cứ đe nguyên phân ngôn ngữ Nga mắc Đinh hộ em mod cho e phần english thui Anh thank bác trước nhé ^^
bác nào kiếm hộ em bản cho 2730c(RM-578;V10.4) icon xpera or win7 + font android+ ohs nữa.nếu k có thì mod dùm em với. và nhân tiện hướng dẫn cụ thể các bước flash em với.đọc mấy bài trên mạng chẳng hiểu lắm....
anh huong dc oy cho em xin cai fw cua con 5300xm vs co gi em cam on anh nhieu

---------- Post added at 12:29 AM ---------- Previous post was at 12:22 AM ----------

anh oy em co thay mot ban cua 5300xm nhung tai ve thi cai dat xong thi mat mot so chuc nang nhu bt may nghe nhac ah ah tro giup em vs

---------- Post added at 12:36 AM ---------- Previous post was at 12:29 AM ----------

:running::eek:;):yellowcarded: cam on anmh huongdc nhieu🆒
kenpt
ĐẠI BÀNG
12 năm
gigilaihuong giúp mình chút được không cfw n7310 suppenova RM-379 v09.40 giúp m với nhé.thaaaaankkkkkkkkkks giống bản mod 6280-6288 icon S40v6 HUONGDC
gq21
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho e xin bản mod 8.71 cho X2-01 nha tks a
:spin:ai kan fw cua con 5300 thi cu zo day

---------- Post added at 02:48 AM ---------- Previous post was at 02:45 AM ----------

ban nay duoc mod hinh anh s40v6

---------- Post added at 02:52 AM ---------- Previous post was at 02:48 AM ----------

+)thay font chu dep
+)thay hinh tat may
+)thay skin nhac
+)dua ung dung ra menu
+)kich hoat orangehomescreen

---------- Post added at 03:00 AM ---------- Previous post was at 02:52 AM ----------

http://www.mediafire.com/?i3z3zl2jc2oht0b

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019