Tổng hợp một số firmware Nokia S40 được chỉnh sửa và sưu tầm bởi HUONGDC ++++ http://lapmangcmc.net/

Thảo luận trong 'PHẦN MỀM - FIRMWARE' bắt đầu bởi gigilaihuong, 9/5/11.

1. quangduy1088

quangduy1088 Thành viên

hjx bạn cho mình mấy cái app đó, trên mạng toàn ko open được ppm của nokia 200
  2. HoangNguyen2080

HoangNguyen2080 Thành viên

Xong rồi bác, chỉ add tv thôi: http://www.mediafire.com/?ru461etl5mczrdv
    Bác về flash sống hay chết gì với phoenix đều được, nhưng trước khi bấm refubish thì bác nhớ bấm vào option thấy 2 file màu đỏ bác chọn Edit rồi bấm vào dấu 3 chấm chọn file ppm và image tương ứng để thay nhé. File ppm và image ko phải lấy ở đâu xa mà chính là 2 file trong folder RM-761 bác vừa tải về nhé. Nhớ chép folder Rm-761 vào ổ C, nơi cài phoenix và chép vào mục product nhé. dùng phoenix 2012 nhé. chúc bác thành công.
  3. HoangNguyen2080

bác tải bản mới nhất là ok, tại con 200 này ra sau này mà. em lười up lên quá, đang bận tí, còn ko chiều e up cho. em có tí việc đã
  4. quangduy1088

quangduy1088 Thành viên

bạn up lên giùm mình, mình ko biết tải bản mới nhất ở đâu
  5. HoangNguyen2080

6. quangduy1088

quangduy1088 Thành viên

7. hamburger030587

hamburger030587 Thành viên

bác cho em xin bản mới nhất của nokia 6303i classic.em đang dùng bản v10.80.em cảm ơn
  8. HoangNguyen2080

bác lấy bản cook ko e cho. E đã mod con này rồi. Chứ ko có bản mới nữa đâu, bản đó là mới nhất rồi đó
  9. bodeokhan

bodeokhan Thành viên

Cho mình xin FW 6700 RM470 kèm themes gold với
  10. quangduy1088

quangduy1088 Thành viên

cho mình xin cái chương trình mod 200 bạn ui
  11. alonelee

alonelee Thành viên

gigilaihuong bạn cho mình xin cái fw cook chạy ổn cho c2-01 v11.21 nha
  12. 3snd

3snd Thành viên

[​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG] [​IMG]

[​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG] [​IMG]

[​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG]

( Images by Price Dark ^^ )
    lap mang cap quang|internet cap quang|lap dat cap quang|Lap mang internet tai|cap quang cmc|cap quang on dinh| |cap quang cho quan game|lap mang cmc|lap mang fpt| giganet cmc| lắp đặt cáp quang| lap mang vnpt| lắp mạng vnpt|mega vnn| internet cáp quang khu đô thị| internet cáp quang doanh nghiệp| internet tòa nhà| internet toa nha|cap quang viettel| cáp quang viettel| internet viettel| tong dai lap mang| tổng đài lắp mạng| đăng ký lắp internet| dang ky lap internet| dich vu cap quang| dịch vụ cáp quang|lap cap quang| giganet | cap quang giganet| cap quang toa nha building| cap quang quan game| cap quang| cap quang ftth| ftth| giganet cmc| toc do cap quang| bang thong cap quang | lắp cáp quang | lắp internet | cáp quang ftth | lắp mạng cmc | mạng cáp quang | cáp quang cho quán game | cáp quang tốc độ cao|lắp mạng cáp quang| lắp cáp quang| cáp quang cMc| lắp mạng cMc| cáp quang fTtH|lắp mạng cáp quang| lắp cáp quang| cáp quang cMc| lắp mạng cMc| cáp quang fTtH| lắp mạng cMc| cMc Telecom| lắp đặt cáp quang| cá độ bóng đá| ca do bong da| giganet cMc| internet cap quang| internet cáp quang|
    [/quote]
    Bác cho em xin bản này được không
    Nokia 5130 RM-495 v7.97 Xperia_edit by HUONGDC
    em thích bản này của bác lắm nhưng link die rồi phiền bác cho em xin link mới vào ductung2989@gmail.com nhé,thank bac nhiều nhiều
  13. duyxquang4d

duyxquang4d Thành viên

ai co phan mem frware cho con nokia x2-02 cho minh xin nho .xin cam on nhieu
  14. haduy2590

haduy2590 Thành viên

bạn có fw cook dành co x3 00 v11 không
    mình kiếm hoài nưng sao chẳng có bạn ạ
    mong các ae cùng các đồng chí giúp mình
  15. nhochuyen89

nhochuyen89 Thành viên

có ai có bản mod x2-00 8.35 không cho mình xin với mình tìm mãi nếu ai làm thì làm hộ mình bản mà có kích hoạt OHS có được không.xin cảm ơn mọi người
  16. nhochuyen89

nhochuyen89 Thành viên

bạn ơi có thể cho mình xin bản v2 cho x2-00 rm618- 8.35 được không mình rất thích kiểu chữ thế còn.bạn phản hồi lại cho mình nha.cảm ơn bạn
  17. tayokein

tayokein Thành viên

cho e hỏi là down ppmod ở đâu vài xài làm sao ạ !
  18. nguyenphibinh86

nguyenphibinh86 Thành viên

các pro có fimwere x2 00 cook đẹp cho mình xin cái.thanks
  19. iochicken

iochicken Thành viên

cho e hỏi tí ạ..nokia 3110c có chạy ẩn ứng dụng đc k ạ? (e đã hack phone) nhưng lại k biết sửa ứng dụng để chạy ẩn :((...có bác nào pro mod giúp em 1 bản đưa icon ứng dụng ra menu chính (shmessenger, opera mini, mobipocket reader,.......) và sửa ứng dụng để chạy ẩn (nếu đc).....em đang dùng 3110c RM-237, v7.30....pro nào giúp e vs ạ....e xin chân thành cảm ơn :)
  20. PhamCT

PhamCT Thành viên

nhìn đẹp quá mà không biết làm:p