Tổng hợp phần mềm cho blackberry 8830 (update thường xuyên)

personal
13/5/2011 16:14Phản hồi: 402
402 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

h2n2102
ĐẠI BÀNG
13 năm
nếu đã cài option plus rồi thì ko cần cài cái xcontact các bạn nhé, vì option plus có chức năng add số dt tích hợp sẵn rồi 😃
thanks các bạn, mình đã làm được rồi :x

vào escreen là xử lý được 😃
bbboot
TÍCH CỰC
13 năm
ai có ucweb bản english cho em với
~> Từ từ bác ợ! Mình bận xíu việc riêng nên ko ngồi máy tính thường xuyên đc ợ!
~> Đã update thêm nhiều soft nhá! Các bác nào có soft cứ up lên cho ae thưởng thức nào!
h2n2102
ĐẠI BÀNG
13 năm
thêm việt bản đồ nữa đi bác. Bảo đảm cài rồi ko hối hận đâu 😃
~> Ok bác! Để em search cái link down lẹ lẹ cho anh em chém phần mềm đó nè!
leejeans19
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái beejive e cài vào máy và mở lên thì nó báo như thế này nè bác: vnbb_110517_010120.jpg
mà hình như chương trình này k hỗ trợ 8830 phải ko bác. e là mem mới mong các bác chỉ dạy thêm...thks rất nhiều........
~> Download và cài lại nhá bác! E up nhầm bản! Đã edit bản os 4.5 rùi đó ợ!
bbking007
ĐẠI BÀNG
13 năm
ồ dạo này rảnh thế bạn
thanhdai_audi

bác chủ làm sao ấy,,ợ suốt ,,,:bounce:
các bác cho em hỏi. từ khi em xài bản rom 186 thì máy tinh không nhận ra cap usb khi nôi với BB 8830s. Khi dùng BDM vẫn cài soft được. Lúc trước khi xài bản 175 thì thấy không bị lỗi này.
Ủa bác oi sao cái tự động gửi tn chả hoạt động ji zay,e thử gui may kai hẻm dc na,có phải chỉnh sửa ji k zay
~> bác dùng vnbb để vào OS EgineerScreen để chỉnh thông số lại nhá! Không thì down file repairUSBProb.rar về mà chạy là ok nha bác!

---------- Post added at 06:57 PM ---------- Previous post was at 06:57 PM ----------

~> để tối nay em xem lại ntn nào! 😁
longdevilo
ĐẠI BÀNG
13 năm
repairUSBProb,cái này chạy sao vậy bác,em nhấn zô nó chạy đc chút xíu tắt liền
các bác ơi giúp e khẩn cấp cái này với
Sáng nay em có add một vài cái phần mềm của bang chủ,voi restone cái sb,với lại kích hoạt ES,,va làm theo hướng dẫn thao tác trên ES để k pj lỗi *101# đó,thế là giờ dt e k nge gọi gửi tn dc nữa,nhug vao mang bih thường,e reset k dc,thay sim vina vao thì vẫn bình thường,lắp sim vt vào máy khác thì cũng bt (e dùng viettel),e lắp lại viettel vào thì gọi dc nhưng kết nối cực chậm,nhấn phím tắt một luk sau mới tắt,ai biết sao giúp e với khổ wa,, ....! ^ ^
~> Vào es chỉnh lại thông số như cũ đi bác! Lỗi 101 có nhiều cách khắc phục mà! Mà cái đó cũng chả phải lỗi!😁
thekid2512
ĐẠI BÀNG
13 năm
up up ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^
Mà bác ơi cái wappad toàn bài tiếng anh hả,làm sao đọc bài tiếng việt dc,ma co lỗi font chữ k,e cài cả cái documen to go nhưng vào pj error rồi bác.
Hu hu, quá hay...
ah, mà cho em hỏi chút, 8830 alltel thì thế nào các bác nhỉ, sao toàn thấy nói về S và V thế. ROM của S và V có cài được cho A không........
~> Alltel cũng như S, V.. bạn chỉ cần xóa vendorID trong thư mục Loader là up xả cửa! 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019