Tổng hợp phần mềm cho Bold 9650

taquochuy_tb
30/7/2010 17:5Phản hồi: 473
473 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhà mình cho hỏi :ai có cái themes nào đẹp mà cài vào 9650 thay đổi được các icon trong máy thì cho mình xin với...k biết có themes nào có icon của iphone cài cho 9650 k nhỉ?
àh nếu ai chưa xem thì vào đây xem 9650 chay OS6
http://dauden.vn/component/article/article/3-blackberry-news-tin-tuc-blackberry/209-news-blackberrybold-9650-video-blackberry6-os6.html
Chờ os6 xem thế nào thôi chứ với 1 chiếc điện thoại mà đòi hỏi nhiều như 1 cái laptop thì........!😔, nhưng điện thoại lại có những cái mà laptop ko làm được........:p
đợi os 6 mà mãi khong xong... xem ra là chả muốn cài cái gì cả bác ợ... tốn công híc híc!
chưa đợi đc os 6 mà my bb đã bb tui rùi,😔 .
Sau 1 tuần cũng hiểu ưu và khuyết của bb9650.
Nhờ các bạn tinh tế và chủ topic hướng dẫn cũng chinh phục bb9650 sau 1 tuần.
Hẹn các bạn bên box bold 9700 hihi( để gom lúa đủ đã hihi)
Sắp có rồi bác, chịu khó chờ đợi tí bác ạ........! Phải kiên nhẫn thôi, chờ nó hoàn chỉnh xài cho mượt........;)

---------- Post added at 03:58 PM ---------- Previous post was at 03:56 PM ----------

HÌ,,,, Bác nản với em nó rồi à, em thì đang xài ok quá, chả nản gì cả...... Hì...hì.....
Vẫn trong hội BB là vui rồi bác ạ....! Em tưởng bác xa luôn RIM chứ........!:p:p
nói thiệt nguyên nhân đẩy bb đi là 😔
Bữa núp trong cầu thang nhà gọi lén ghẹ cũ mà máy ko có sóng phải bật tắt sóng GSM ( 2 lần) mới gọi lại đc , bùn. Trong khi con k-touch 888 cũ sóng sánh gọi vô tư hic ( đây là máy của mình, chứ mình ko nói chung bb9650 bắt sóng yếu nha 😁)
Hì hì...Thảo nào, có vợ BB rồi mà còn ghẹ gặm bảo sao BB tắt sóng........😃,,,,,,

---------- Post added at 08:27 PM ---------- Previous post was at 08:26 PM ----------

Mà sao khi gọi, e nghe rõ lắm ngon lắm, mà đầu dây kia họ kêu nghe bé nhỉ....? Có bác nào bị vậy ko ạ....
thế nhà mình k ai có cái themes nào cho e xin ak...😔:(:(
ơ, a post 2 cái themes đẹp thế mà chú còn kêu ko có....! ở trang đầu ý cu....! Thôi a up lại cho chú nè....! Cài vào mà vọc nha........;);););)
MMDesign Brisk 9650.zip
ww9650OS_6.zip
mình mới mua con 9650 sprint.bấm ##000000 thì nó hiện lên invalid password.bấm nhiều lần thì nó khởi động lại máy.bác nào xài sprint chỉ em với nhé😃
tangcuong
ĐẠI BÀNG
14 năm
với máy của Sprint thì bạn phải mua code unlock, ##000000 chỉ dành cho Verizon thôi
mdtmdtmdt
ĐẠI BÀNG
14 năm
http://www.tinhte.vn/threads/181301-Huong-dan-cach-tim-SPC-code-(unlock)-cho-cac-may-CDMA
Bạn tham khảo cái này nhé, có thể giúp ích cho bạn. Vì SPC và MSL trên mạng bán toàn tầm từ 8-10$ thôi 😁
May quá mình dùng Verizon, không thì cũng chết mệt
Anh Huy oi..e thay 21 nay co buoi off cua bold day...con bold 9650 cua minh co duoc tham gia k nhi?..tai chi thay nhac toi 9000!nh e dang ki roi...a co di phone e ..ae di cug nhe...hi..😁
Trời ạ! FLV thì ko có đâu chú, a chưa nghe thấy bao giờ cả! Đòi hỏi đuôi nọ đuôi kia thì khó lắm em ạ! convert sang mp4 hoặc avi mà xài em ạ....! nét căng....!
hì thì k biết e mới hỏi chứ a
có phần mền format factory. convert cho tất cả các dòng dt luôn. Các bác down bản 2.45 hay 2.5. Cự đẹp và rất dễ sử dụng. Thêm ưu điểm nữa là convert khá nhanh ( chất lượng vẫn tốt ), free nữa chứ. 😁
hì hqua e down về dùng rồi ạ...:D:D
mấy bác ơi ,máy em mới mua mà sao lúc cắm vào cổng usb để cài đặt chương trình thì một lúc sau đít máy nóng kinh khủng.có bác nào bị giống em ko.
Em cg bị vậy. Ko sao đâu bác. Bác cứ dùng bình thường. Máy nóng là do bác chạy liên tục 1 chướng trình nào đó, hay đang sạc (cắm bb vào máy tính cg coi như đang sạc) thì máy nóng. bình thường bác ạ. Bác cứ yên tâm sử dụng đi 😁
vậy hả bác.em lo quá.tại trước xài con 8520 thấy vẫn bình thường,giờ chuyển sang con này nó nóng kinh khủng,giống như laptop í:eek:
bác oi cho mình hỏi một tí nhe, sao mình cài theme vào máy rối mà không thấy ở đâu hết jây? xin các bác giúp đở... Thanks !
Sprint thì bác mua code unlock nha, cách unlock kia chỉ xài cho VZ thôi bác ạ........!

---------- Post added at 05:17 PM ---------- Previous post was at 05:16 PM ----------

Anh lại bận vào chiều thứ 7 này, nên a ko tham gia được, hic.... Chú cứ đi đi nha....! Anh đang định tổ chức off 9650 cho các anh em đây............:D
Ko sao đâu bác ạ, 9650 bị nóng máy ý mà, nhưng ko cháy buzi đâu........!;) Nhưng ko làm gì thì đừng cắm lâu làm gì bác ạ........

---------- Post added at 05:23 PM ---------- Previous post was at 05:23 PM ----------

Bác vào option => themes chọn themes rồi active là ok nha........;);)
Bác ơi ! Em cài theme 9650OS_6 vào con 9650 của em mà sao em vào option - theme thi không thấy nó đâu cả. Chỉ có vào option - applications thì thấy nó nằm trong đó nhưng không có active được. Bác help em với ! Thanksss
Bác đã vào option - applications chọn allow hết nhé. Sau đó vào option - theme, active nó nhé. Theme này khá đẹp đó bác. 😁
ui trới sắp mưa rồi làm sao ra chỗ anh hưng đc đây😔:(
Thanks bác nhiều ! bác co theme nào đẹp đẹp cho em vài cái nha bác. Mình thích theme lém !
Có Bro nào cài đc mobireader trên 9650 đc ko ? Mình cài toàn bị báo lỗi thôi
http://www.tinhte.vn/threads/377303-Cach-cai-Mobipocket-Vao-Bold-OS-5.0-bang-BDM-day-!
Đây nè bác. Đọc và làm theo hướng dẫn nha. 100% thành công

---------- Post added at 03:38 PM ---------- Previous post was at 03:34 PM ----------

Bác qua box theme tìm kiếm nhé. hồi trước thì cg tìm khá nhiều, giờ chỉ thích xài theme mặc định thôi. 😁
Ở đầu trang, chủ topic có cái theme " MMDesign Brisk 9650 " kìa bác. Theme này cg là os 6 đó. Đẹp lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019