Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tổng Hợp Phần Mềm Cơ Bản Cho E71

hoangthaihan
3/6/2009 2:53Phản hồi: 158
158 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phần mềm của E71 thì máy E72 chạy được ko nhỉ
vuonghoat
ĐẠI BÀNG
12 năm
@realmanhhung Mình nghĩ là được 2 cái này cùng hệ điều hành ngược lại thì mình không biết :d
@realmanhhung Cả hai đều thuộc dòng V3 nên dùng chung được bạn ạ, chỉ có 1 số ít pm cảm biến của E72 là E71 không dùng được và chỉ có pm iRemote của E71 là E72 không dùng được thôi😁
cho e hỏi, hôm qua táy máy cài mấy phần mềm vào con e71, sau khi cài thấy máy bị đơ, cũng không remove đc phần mềm ấy, phải tháo pin ra, bật nguồn lại... xót lắm ah, bác nào chỉ xem có cách nào giúp e không?
@mrcy_5893 Cụ thể là bạn cài pm nào? Do lỗi FW thôi. Up lại FW là OK thôi😁
@luuphuongnam hix, e vừa thiết lập lại máy... k đơ nữa... nhưng phải hack lại, mà e lại k biết hack... bác giúp e vs
hik, có ai bit up FW mới thế nào ko bảo e với:oops:
@duyanh1607 Search đi bạn, có quá nhiều bài viết hướng dẫn rồi, bạn tham khảo cách up bằng Phoenix nhé😁
@luuphuongnam hik, e search toan link die. đến nản. bác có úp hộ e với. e chưa up bg nên hem biết. hik
vuonghoat
ĐẠI BÀNG
12 năm
@duyanh1607 Đơn giản mà bạn dùng nokia thì tải nokia pcsiute về cài vài máy tính kết nối mạng nhá bạn sau dùng cáp kết nối đt với máy tính chọn kiểu kết nối pcsiute bật nokia pc ở máy tính nên rồi máy nhận rạng máy rồi bạn làm theo hướng dẫn tiêng việt đơn giản mà
dòng khác mình không biết hjhjh
@vuonghoat hì, tối nay chuột bạch vậy. còn cáy Phoenix bác có lik ko up cho e, e tìm toàn die. hik😕
vuonghoat
ĐẠI BÀNG
12 năm
@duyanh1607 Em không biết sài phonik dùng pc siute đi bác vừa tìm được phần mền mới nhát cho máy và thích hợp với máy nhất tự động mà bácmình không thạo chạy fw lên dùng pc siute an toàn
có bác nào biết cài yahoo trực tiếp ko cần cài vtalk ko nhể :oops://
vuonghoat
ĐẠI BÀNG
12 năm
@duyanh1607 có ấy dùng im chát của nokia đi
Yahoo talk mail hotmail ok hết
hik..
hì, cáy đó e biết. nhưng giao diện xấu thiệt.😁
@vuonghoat MÌNH CÀI M_DICT... HIK :oops:
vuonghoat
ĐẠI BÀNG
12 năm
@duyanh1607 Vậy thì hack đi thôi
@vuonghoat hì, lại hack à? bác có phần mềm nào hack chỉ e với,e gà l;ắm, hik,,:oops:
vuonghoat
ĐẠI BÀNG
12 năm
@duyanh1607 Mình làm theo cái này và thàng công
gocmobile.net/hack-phone-khong-can-cer-va-key-hay-hellox-thanh-cong-100-t130974.html?style=8
Link k up được thông cảm nha
Hoặc qua đây hình như giống nhau
www.tinhte.vn/threads/869037/
các bác cho em hỏi về mấy kái pm trên kia dow về kiểu gì vậy, em gà lắm, nhìn thấy các bác giới thiệu pm nghe hay quá mà ko biết ấn vào đâu để tải về,
Mong cac pro giup do
các bác cho em hỏi về mấy kái pm trên kia dow về kiểu gì vậy, em gà lắm, nhìn thấy các bác giới thiệu pm nghe hay quá mà ko biết ấn vào đâu để tải về,
Mong cac pro giup do
ai cho mình xin phần mềm kích hoạt camera phía trước e71 với mình cài cái hiệu ứng chụp ảnh ở trên đầu topic không có dc
bác cho em hỏi tý, sao em cài nó toàn ghi tập tin bị lỗi.. máy e đã hack rồi
cho em hỏi tí cái phần mềm lướt tay qua điện thoại tắt chuông dùng làm sao vậy?
cho em hỏi cái phần mềm lướt tay tắt chuông dùng làm sao?
cải thiện đèn pin con khỉ gì mà cài báo "tập tin đèn pin.sis ko dc hổ trợ" là sao,có fai dành cho s60v3 hok cha nội ??
@heroman cái này dùng đc nhưng đèn pin e71 chỉ sáng như khi qay fim ở chế độ ban đêm thôi, nói chung là tối
có anh em nào có phần mềm photoshop vh cho e71 ko cho mình với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019