Tổng hợp Phim 3D Half SBS cho Optimus 3D, EVO 3D, TV 3D và các phone 3d# - update 20/11/2012

zodanh2102
20/10/2011 2:9Phản hồi: 161
161 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

EVO 3D neu dung Mobo thi co sub nhung ko 3D,dung trinh xem video cua may thi co 3D nhung ko co sub.rat mong ae giup do
bạn tìm chương trình 3D Vplayer về mở phim xem nhấn giữ vô màn hình rồi tìm đường dẫn đến file sub .srt là xem được.Chúc vui...dùng cho EVO nha các bạn...:wavespin:
Mình sài LG optimus 3D ! mình download phim AVATAR về nó vẫn hai hình (dù chỉnh qua 3D vẫn 2 hình ) không hiểu sao ?
Mình mới sài 3D. có ai giúp mình với ?
mình download cả phim 3d EVO luôn nhưng vẫn vậy ?(mấy cái phim cũ mình để ý có chữ 3D trên mỗi phim thì coi được. Phim mình chép thì không có 3D trên mỗi file phim ....?
Khó hiểu quá hix ? ai giúp mình với thank nhiều !
winbytrick
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn pm win_by_trick@yahoo.com mình hướng dẫn cho nhé
Bạn làm theo cách sau nhé:
chọn 3d---->nhấn vào phím cứng đầu tiên ở dưới màn hình (phím có 2 ô vuông)---->nhấn chọn định dạng phim L/R ----->bấm ok để LGOp3D lưu lại-----> xong. Chúc vui.
cái này với LG thì OK. HTC nó ko hổ trợ mkv và Sub, đúng là cùi hết biết. cấu hình cao, nhưng lại làm khó người sd
@icb20067 chỉ rõ hơn gúip minh đi ấn vào đó không ra đc ah
cac ban cho minh mot it phim 3d cho evo 3d nha,sao minh chep mot so phim trong trang may minh ko doc dc vay?
Thanks bác chủ nhé, một topic rất hay cho a e ngắm 3D. Mong bác up nhiều phim hành động nữa ạ!
Bạn chịu khó vào links trên cùng, trang đó share rất nhiều phim đó
bác chủ ơi link phim kẻ dánh cắp giấc mơ bị hỏng rùi bác ơi ....
để mình ktra lại nhé 😃
sao mình xem phim thì phần phụ để khi có khi không? nhiều khi có được khúc đầu rồi lúc sau đâu mất tiêu luôn. các bác có biết nguyên nhân tại sao không?
SlayerX
TÍCH CỰC
12 năm
Down như cướp vừa hôm qua mà. Lỗi hỏi gì đâu!
bac oi,cho em hoi,em dung EVO 3D ma luc dow phim ve cho vao may co duoi mkv no khong nhan..chuyen sang duoi MP4 thi nhan nhung lai khong xem dc 3D nua,...lai xem van 2 hinh nhu 2D binh thuong.khong biet phai lam the nao moi xem dc..bac giup em voi...
Evo chỉ xem được định dạng pm4 thôi thì phải.
dungdepzai
ĐẠI BÀNG
12 năm
mấy cái sub việt ko dow dc bác ơi die rồi hay sao ý.em ko dow dc
Bạn vào trang sub load về là được.
bác nào có phim Inception 3D với avatar 3d dạng mp4 cho evo thì cho e xin link down nhé, link mf càng tốt . chứ ngồi convert từ mkv -> mp4 toàn remaning 9-10h thì nản lắm 😔 ( e dùng wondershare cover ulti ) :(
down phim 3d KẺ ĐÁNH CẮP TRÁI TIM ở trên mà nó chạy 28kb/sec. biết khi nào mới xong. NẢN
Để kiếm link mới mp4 cho các bác 😃

Gửi từ LG-P920 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
thank bác nhiều nhiều 😁. mà sao em covert mấy cái phim 3d .mkv dung lượng khoảng 700-800 mb sang mp4 cho evo toàn 10-11 tiếng mới xong 1 phim nà thế nào nhỉ :S. em covert = wondershare video converted ultimate. tiện thể cho em ? e covert mấy phim 2d sang 3d bằng ssoft này khi xem trên evo có hiệu ứng 3d hôg nhỉ, đang cần xem mấy cái x .he :D
quá ít kí tự
quá ít ký tự
quá ít ký tự
😃)
😃)
đã down đc, nhưng phim AVATAR die rồi Pác chủ ơi.
Mình mới cưới 1 em lg optimus 3d, nghe nói nó chơi được video đuôi mkv, mình coppy phim avata 2.8g đuôi mkv vô thẻ, nhưng mở thư viện lên thì kô thấy, xin hỏi các pro có cần cài đặt gì kô. Cảm ơn
ban oi cho minh lai link cua phim rio 3d di ban
juchiro
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác có phim Panda 2 3d không bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119