Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tổng hợp Phim 3D Half SBS cho Optimus 3D, EVO 3D, TV 3D và các phone 3d# - update 20/11/2012

zodanh2102
20/10/2011 2:9Phản hồi: 161
161 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

E sài EVO 3D lấy phim kẻ đánh cắp giấc mơ và convert sang Mp4 nhưng xem vẫn có 2 hình . Bác nào sài quen rồi mách em với. Em cảm ơn nhiều
zery199x
ĐẠI BÀNG
12 năm
hic Link Fim die hết rồi bác chủ ơi.
up lai link phim 3d di chu thot oi.link die het that roi
Link die hết rồi, có ai up lại giúp ko ah. Thanks ^_^
luxury235
TÍCH CỰC
12 năm
Link Avatar Die rồi ah!
Cho e hỏi, nếu e có 1 phim 3D HD đang xem trên TV 3D SONY nhà e OK, nhưng do dung luợng quá to, hơn 7Gb nên thẻ SD của máy LG 3D k cho copy vào (vì nó định dạng FAT32 mới ức, e định dạng lại NTFS nó k nhận thẻ), thế g e COnvert thành nhiều File nhỏ, mỗi File tầm 1Gb thôi thì copy dc, thế nhưng khi chạy trên LG3D thì nó vẫn hiện ra 2 hình, e ấn vào chữ 3D rồi vẫn thế là sao ạ????
@luxury235 Sau khi ấn vào chữ 3D, bạn phải vào menu -> 3D formatter -> LR thì nó mới ra 3D được.
luxury235
TÍCH CỰC
12 năm
Ôi hoá ra vậy để e thử ạ! Mà sao mấy Link ở trang 1 die hết vậy bác ơi??? E đang cần Avatar, chứ g e ngồi cắt ra Convert từ cái Full HD gần 20Gb kia chắc hết đêm nay quá!
@luxury235 Bác vào link này down nè
http://www.tinhte.vn/threads/979916/
Mấy link mediafire thì cũng giống trong topic này, die, nhưng mà mấy link hotfile thì vẫn sống.
luxury235
TÍCH CỰC
12 năm
Vâng cảm ơn các bác quá! E vừa hỏi mà đã đc giải đáp rùi! Hihi g coi 3D sướng quá, thật đáng đồng tiền ^^
Mai rảnh e sẽ cho máy tính convert và cut nốt mấy phim 3D nữa, vì đầu HD nhà e nhìu phim 3D lắm!
Công nhận e Lg 3D này thật tuyệt, màn hình cũng rất ok! E k còn gì phàn nàn cả, e mới mua chiều nay tại HuyenMobile Hn giá 8tr5, thêm cái thẻ 32Gb 1tr2 copy phim và quay cho sướng, 30-4 này e đi Đà Nẵng coi pháo hoa mà quay 3D thì nhất ^^
Khi nào convert xong phim nào hay thì post lên cho mọi người với ^_^
luxury235
TÍCH CỰC
12 năm
Vâng e đang cắm máy chạy cả đêm làm cho nhanh ạ! Xog sẽ up lên MediaFire cho cả nhà dễ dow
knnhubi
TÍCH CỰC
12 năm
@luxury235 Chờ tin của bác ;) ;) ;)
Link die hết rồi bác chủ thot oi😔
@ngongo sau cái vụ Megaupload, Mediafỉe làm căng quá, cái nào liên quan đến bản quyền là xực hết :(
các bác cho hỏi fim half SBS và SBS thì có gì khác nhau ạ? có phải HSBS là chuyển từ fim 2d thành 3d??
link die hết rồi. chán!
nản quá. cả hotfile và mediafile đều die
nguyenlx12
ĐẠI BÀNG
12 năm
link die roi, zzzz
yeu2mt1088
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chẳng tải đc fim nào. Chán
Juskent
ĐẠI BÀNG
12 năm
😔 phim die hết rồi, mong bác chủ thớt up lại
chủ thead bỏ rơi rồi
toàn link die la sao vậy các bác ??????
Từ vụ megaupload mấy trang chia sẻ nó làm căng quá 😔
Juskent
ĐẠI BÀNG
12 năm
@zodanh2102 sao bác ko share trên mấy trang VN như 4share.vn hay Fshare ý
@zodanh2102 bác còn lưu film không ạ, mạo muội làm phiền bác cafe giao lưu ạ.
Em ở HN
có Broo nào có trang wed phim 3D nào mà dung lượng ít ít 1 chút , chứ em thấy có mấy trang phim nặng quá , 1 phim toàn trên 10G 😕 chịu sao nổi ..........
Juskent
ĐẠI BÀNG
12 năm
@gialinh21 chắc bác tìm phải SBS 1080p rồi, mình thấy tìm half SBS 720p xem trên đt thấy ok, độ phân giải của còn Evo với Optimus đc 720p đâu 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019