TỔNG HỢP ROM CHO GIONEE PIONEER 3G

tuanoppa
29/1/2013 5:14Phản hồi: 113
113 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn giúp mình với,mình cài rycovery theo cách 2 ak, nhấn vào rycovery update ui chọn cái bản rycovery ui nó sập nguồn treo logo lun, bi h k còn cách nào vào đc rycovery nữa, ngay cả rycovery mặc định cũng k đc, vào kiểu nào cũng bị treo logo. Bạn nói dùng clash tool j đó là sao? Vui lòng chỉ mình chi tiết, link tải và hướng dẫn sữ dụng. Chân thành cảm ơn bạn.....:mad:
@lydat1994 mình sẽ giúp.đơn giản mà.mình sẽ giúp chạy lại phần mềm.pm 0989006809
s k chỉ trên đây, chắc nạp 20k nữa chứ j:eek:
chắc thế bạn à.đi bảo hành khoảng nữa tháng lấy cho chắc
còn mình mất 15p kể cả tải cả up a`
chắc thớt này pác úp lừa đảo cho ai bị gài như tui rùi vô đây kiếm tiền, có 20k cũng chẵng là j nhưng cái bài này này do bác up lên có sai sot thì bác phải sửa dùm, đằng này đòi tiền, bác xem lại bác dùm:rolleyes:
làm sai cố chịu.đọc kỹ HD và hình ảnh nhé bạn
SAI CÁI J??? BÁC CHỈ S THÌ LÀM Z BI H ĐỔ THỪA SAI? bộ tui k có mắt nhìn ak
thôi kệ bạn .....bạn ... cho bạn chết.có ai bị đâu mà bạn bị .... chứng tỏ bạn ... roi .trách ai đc.
tui hd còn bạn làm theo hay ko là quyền. mà đến giờ chưa có ai phàn nàn lỗi như bạn hết . chắc do máy bạn nhiễm VI KHUẨN rồi nên mới bị . tốt nhất nên ném đi
haiz bác nhìn cái thớt của bác k có lỗi haiz..
mà đc 3 ng xài cái máy này thì 3 ng bị lỗi bác nhìn thử coi
fix lai link rom cook dc ko ban.mh click vào là ra tim kiếm google
coi chừng ld đó, cẩn thận bạn ak
Bác tuanoppa biết cách dùng flash tool thì chia sẻ cho ae m.n cùng nhau nghiên cứu,chứ bác giữ để kiếm tiền thì đừng quảng cáo ở đây.Diễn đàn tinhtế là để m.n chia sẻ kinh nghiệm chứ không phaỉ mua bán thủ thuật nhé!...

Luôn luôn lắng nghe lâu lâu dính chưởng;-)
thế mn up toan bị lỗi hết ak
@Doan quan tôi úp lại về stock em nó tắt điện luôn.tình hình là chỉ khởi động lên đk biểu tượng gionee là đơ cứng ngắc.
Cũng may là cho em nó đi bảo hành 1tuần là xong,bây giờ lại root tjếp nhưng chưa giám úp rom
@tru09x chỉ mh root con nay voi
@Doan quan bac cu zo dia chi nay
http://www.tinhte.vn/threads/1798578/
may mh chưa làm gì hết
rom ngon ma.up vo tu.cac ban hay wipe data voi cache da nhe
neu ko treo booot ranh chiu
thằng này lừa đảo VL ta nghe nói h treo cmnr
Bản stock thì dùng bt, còn bản trên có vấn đề! test cả rồi, ai treo táo thì vô đây cứu tạm thời đc http://www.tinhte.vn/threads/1869954/
chan' up rom xong la` di tong luon,cho di bao hanh thoi kovoc nua,lan nay ve mac ke nthe ma` dung cho lanh`.ko bit bao? hanh co lau ko nua~?????????/
@alonest Brick tự cứu đc, k cần đem đi bh đâu!

Sent from my PIONEER using Tinhte.vn
@jee.kun mình sẽ giúp máy bạn bị brick rồi bạn fix nó xem đc ko nhé.
Siêu nhân chăng.
flash nhầm file boot.img thì flash lại cái boot-ram thôi.
thử xóa file hệ thống cho nó bị brick bạn làm đi
Toàn những phát biểu nghe sốc
@tuanoppa T bị brick rồi, tự cứu rồi, nhà xa khu bảo hành nên phải tự mò :rolleyes:
@jee.kun làm cách nào mà bị brick.up rom phải ko
chỉ do bản rom file boot.img ko thích hợp cho máy bạn thôi.có thể flash lại boot-ram.img(ko phải brick)
bạn dùng root ex xóa các app đi xem.xóa framerwork-res.apk đi.
rồi bị brick rồi tự cứu bằng cách flash boot-ram đi.
đc mình tặng bạn card 50k.ok
Chắc bạn là siêu nhân rồi.
Vãi cả kjnh nghjệm,ae hãn còn mù mờ lắm cứ tình hình này khối bác bị treo máy cho mà xem.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019