Tổng hợp themes cho GO Launcher EX

maitrungthuan
11/7/2011 13:28Phản hồi: 837
837 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em thử lại rồi bác ạ. 360 Launcher và ssLauncher thì chạy ngon lành nhưng HTC Sense ko hoạt động bác ạ.
duongpa
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác cho em hỏi câu ngu, vì em vừa chuyển từ BB sang nên gà vụ android quá. Em cài theme nhưng sao cái đồng hồ nó cứ như mặc định nhỉ, ko giống như cái đồng hồ ở theme( kiểu giống của HTC ấy 😁)
Cái đồng hồ như HTC thì bạn phải cài thêm phần mềm khác như Fancy Widget
Vthanhle
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có ai biết cái đồng hồ ở theme Belle này là cái gì không? Cài đặt nó như thế nào, chỉ cho mình với!
Đây là Retro bác ak
Trời ơi mình gợi ý bác ấn nút thanks ấy ak.Mấy cái theme nào nữa ak,ý bác là belle theme hả?
Vthanhle
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình đã ấn nút thanks rùi đó chớ. Tưởng là bạn thấy ấn nút thanks rồi mà vẫn hỏi? Còn mình hỏi là theme của Retro đó?
Xin lỗi bác server TT sao chứ em thấy gạch thank nào đâu?Ak mà để tối em tìm theme cho bác
Vthanhle
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mềnh nhấn Thanks cả ở #430 và #431 mà? Lúc nào có theme gì hay hay thì share cho mềnh với nhá? Mềnh là mềnh thích màu mè lắm!
icarus12345
ĐẠI BÀNG
12 năm
alanin
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình nhớ hình như trên appstore.vn có đó bạn, bạn lên đó kiếm thử xem 😃
icarus12345
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình tưởng app là của Apple mà?
alanin
ĐẠI BÀNG
12 năm
http://appstore.vn/a/
trang này là cho android nhé bạn 😃
Đồng hồ nào:honeycomb clock,simi clock..hay gì

---------- Post added at 05:54 AM ---------- Previous post was at 05:53 AM ----------

Xin lỗi bác server TT sao chứ em thấy gạch thank nào đâu?Ak mà để tối em tìm theme cho bác
icarus12345
ĐẠI BÀNG
12 năm

cái đồng hồ đẹp thế còn gì. ai có theme này share cho mình đi
icarus12345
ĐẠI BÀNG
12 năm
Uh,nhưng mình cần cả cai theme cơ.cais them nhìn đẹp kinh
maikacuabo
ĐẠI BÀNG
12 năm
gioi lam cu them nua di .thans
cái Sira pác mym.emory đã post ở #414 rồi còn gì...
http://www.tinhte.vn/f216/tong-hop-themes-cho-go-launcher-ex-762236/index42.html#post14019456
Kính mong bác chủ thớt gộp Link down Themes vào #1 ạ...Đỡ cho anh em cái khâu lội từng trang một để kiếm Themes....
alanin
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho mình hỏi là khi cài bản GO mới vào thì có cần xóa bản cũ trước khi cài hay ko, hay chỉ cần cài đè là được
s.holmes
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đè lên dc, hơặc vào market chọn my app, và update Go launcher của b là dc
Ai cho mình xin Theme "HuHu" của Go Launcher EX vs o_O" Nhìn thấy cũng đẹp mà giá 2 Đô lun , kinh thiệt. Ai có cho mình xin nha , Tks
alanin
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho mình hỏi ké 1 cái là mình cài GO Contact. nó cài lun cái GO Dialer, mún cho cái dialer về mặc định thì thế nào vì cái GO dialer nó ko có trong manage application
alanin
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho mình hỏi thêm 1 câu nữa thôi ^^
sao cái GO locker của mình nó tự phát sáng màn hình vậy, nó tắt mở liên tục, ko biết có lỗi gì ko
icarus12345
ĐẠI BÀNG
12 năm
ProReturn
ĐẠI BÀNG
12 năm
thank's icarus nghen ....! Cài xong thấy ưng ý lắm...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019