Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tổng hợp thông tin giá Lumia 1020, Samsung Note 3, LG G2 và iPhone 5S chính hãng

sonlazio
12/9/2013 10:14Phản hồi: 440
Tổng hợp thông tin giá Lumia 1020, Samsung Note 3, LG G2 và iPhone 5S chính hãng
Mình vừa nhận được một số thông tin về giá và ngày bán của các điện thoại cao cấp chính hãng như Samsung Galaxy Note 3, Nokia Lumia 1020, LG G2iPhone 5S. Theo đó, Nokia Lumia 1020 sẽ được đặt hàng vào tuần thứ 4 của tháng 9 và bán ra một tuần sau đó với giá trên 15 triệu đồng. Galaxy Note 3 bán vào cuối tháng 9, khoảng 17 triệu. iPhone 5S do FPT phân phối (chưa có thông tin của nhà mạng) có thể sẽ được đặt hàng vào 25/10 với giá từ 21 triệu đồng cho bản 16GB. Cuối cùng, LG G2 từ 14-14,5 triệu cuối tháng 9.​

Lưu ý là những thông tin này vẫn chưa phải là chính thức, chỉ là giá dự kiến.

iPhone 5S vs G2 vs Note 3 vs 1020.jpg
440 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quochoi86
TÍCH CỰC
11 năm
chuẩn bị đạn thôi
AQ.AQ
TÍCH CỰC
11 năm
@quochoi86 Đứa nào cũng ngoảnh mặt nhìn anh em mình, chỉ có thắng No là hỗn nhất, dám chổng khu cho gia đình tinhte
note 3 sonlazip ơi
baden009
TÍCH CỰC
11 năm
21 triệu ip 5s từ FPT....pó tay. hét kinh quá. ngu j mua :😁
mylove0308
ĐẠI BÀNG
11 năm
@baden009 ồ người mua họ không ngu đâu, vì họ nhiều tiền mà bác. "khôn không mua vì không có tiền" hehe
@baden009 Khôn gì mua :lol:
@baden009 mua không mốt apple nó bán bản unclock mình ship 17tr ^^
@baden009
iPhone 5S do FPT phân phối (chưa có thông tin của nhà mạng) có thể sẽ được đặt hàng vào 25/10 với giá từ 21 triệu đồng cho bản 16GB

mới dự thui mừ
Sao là Note 2, Note 3 mà, còn Z1 của em đâu?:p
congdayhi10
ĐẠI BÀNG
11 năm
@sharpforever Z1 sẽ rẻ hơn ZU
HIV
ĐẠI BÀNG
11 năm
no
Note 2 giờ này mới có giá hửm đồng chí?
airjordan
ĐẠI BÀNG
11 năm
FPT màbán Ip5s 21tr thì các cửa hàng khác bao nhiêu 😔
@KelvinNeo chuẩn bị đặt gạch bác. 17tr đi cho chẵn nhé 😃
Tai Cụp
TÍCH CỰC
11 năm
@alexxlee101 cũng đội giá ghê nhỉ @@ , sv đú theo sao nổi 😔
airjordan
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Cé Ci Rẻ hơn 2 đến 3 củ tức là 18 đến 19 tr vẫn quá cao so với mức giá trung bình các năm trước 😔
Cé Ci
ĐẠI BÀNG
11 năm
@airjordan
mới ra thì đâu đâu cũng tầm đấy mà.. 1 hoặc 2 tháng sau mới ổn định giá..
Cái giá chính hãng 5S thật là rẻ so với mặt bằng chung các nước Đông nam á
Tobie_arc
TÍCH CỰC
11 năm
@hoc_3d
😆 thế bạn nhầm. Lộ trình là sắp đưa thuế ô tô về 0% sau khi hoàn thành xong hệ thống metro. Bạn thích thì cafe với mình, mình sẽ cho bạn biết nhiều thứ mà TV báo đài chưa có đấy. Gia nhập WTO phải tuân thủ theo điều lệ chung. Ra ngoài đường ở VN thì chả biết thêm được cái gì đâu, ra nước ngoài ấy 😃
@iqnet nó đánh thuế cao bởi hạn chế sự phụ thuộc vào hàng nước ngoài.Chứ bạn không nghe "Người VN dùng hàng VN" à 😁
iQnet
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Tobie_arc Vậy các nước láng giềng với mình có dùng chính sách đó không? Các nước tư bản họ có cạnh tranh để tồn tại theo kiểu này không
Điên mới cắm đầu vô Fpt mua ip,nhà mạng là chắc ăn nhất :p
TranAnz
TÍCH CỰC
11 năm
@Ares kute avartar lộ liễu qué 😁
@Ares kute thích vì bạn nổ nhất tinh tế với hàng chữ ký. Samsung nó mà trân trọng chữ ký của bạn, mai hạ giá Note 3 xuống còn một nửa, e rằng tỉ lệ ifan cũng theo đó mà giảm mất 50% thì hay.
deep_blue_v
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Ares kute Thời này mà còn mua hàng của bọn fpt phí tiền. Mua chính hãng mình chỉ chọn nhà mạng hoặc mua Mai Nguyên xách tay cũng được
FPT lãi to nhỷ!😃
@[HD]YêU cÔnG NgHệ bạn biết j mà nói là lãi hay k lãi
Kết G2, nhưng mê Z1 và suy tình 1520. Hehe
@Time90 Em cũng có người làm nhà làm bên đó. Nhưng chả được gì. Hehe. Ko biết chôm mấy cái thẻ nhớ phụ kiện ở đó có sao ko nhỉ 😁
@vu quoc hoan K đc đâu. Cty có cảm biến qua mấy cửa. =))) ăn cắp thiết bị k đc đâu. Ngay cả rác còn k đc cầm ra ngoài=)))
@vu quoc hoan Hồi mới ra trường đi làm từng mất mấy cái usb với bọn bảo vệ,cái tội vào họp không dán niêm phong 😆

Ăn chộm ở sev phải theo đường dây,còn tự mình ôm ra thì cứ xác định tính giá trị sản phẩm rồi quy ra năm tù =))

Gửi từ GT-I9505 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
@phuocxuan2004 đa tình thế =))
devilkut3
TÍCH CỰC
11 năm
bỏ 15tr mua Ip5 , bh lại bỏ 21tr mua ip5 :rolleyes: K bị zồ =))~
Dã man giá =.=
Mình cứ nghĩ 1020 chỉ khoảng 12 triệu cỡ như 920 hồi đầu thôi chứ
Thôi, đầu hàng, với 15 triệu mình có thể thay được laptop mới rồi 😔
P/s: Giá các con khác đến cuối năm, cỡ tháng 12 sẽ trở về mặt đất, chắc chắn thế
ngqnamanh
TÍCH CỰC
11 năm
@Kaka Viet Nam ko có đâu bạn à công nghệ chụp ảnh, cảm biến và 1 số công nghệ mới mà các dòng lumia dưới ko có làm nó làm tăng giá thành lên đấy, ko sao đợi con lumia cao cấp khác ra là 1020 giảm giá ngay mà như 920 giờ còn 9tr2 😁
@Kaka Viet Nam 920 mới ra là 14 đó bác
canislupus
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Kaka Viet Nam Con máy đầu tiên của Nokia có giá đó, với những gì Nokia làm thì cho 1020 thì giá đó ko lạ. Nhìn vào giá của IP 5S là thấy rồi. Còn với IP 5C, gọi là giá rẻ chứ thật tế tiền dư sức mua 1020 thì đúng là điên rồ.
xhxdxm
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Kaka Viet Nam Bạn nhầm rồi. 920 hồi đàu ra là 14tr đấy. 1020 mới lại có công nghệ vượt bậc thì át phải đắt hơn rồi khoảng 17tr là ok
@Kaka Viet Nam bác mua ở đâu 920 đợt đầu 12tr thế.ở Việt Nam.giá chính hãng đợt đầu là 13.990.000 đ mà
Với mình 1020 là thích nhất. Nghe nói 1020 đang giảm giá và wp sắp có nhiều cập nhật mới. Quá đẹp cho một giấc mơ
mtri69
TÍCH CỰC
11 năm
@kiemphisongdao 12tr thì kg thể đâu bạn.con 925 11tr thì 1020 khoảng 13.tóm lại là nếu 15tr mình cũng xơi luôn.
MrBoC
TÍCH CỰC
11 năm
Quả là biết cách làm tiền. Fpt vãi thật

Gửi từ GT-I9505 của tôi
@MrBoC bạn biết j mà nói fpt lãi !!!!!!!!!!!!!!
Thôi thì cứ 1020 mà chiến , giá mềm nhất 😁
@vanduc1602 bac nham rui LG G2 moi mem nhat nhe
có mỗi note 3 và g2 giá gần chính xác , mà có lẽ có 2 con đó hầu hết mọi người mong có hàng chính hãng 😃
mcshane
TÍCH CỰC
11 năm
hehe, hình máy nào cũng để mặt trước có mình 1020 để mặt sau, đúng là tốt khoe xấu che.
u11dead
TÍCH CỰC
11 năm
@mcshane xấu cái vấn đề gì bác ? Để mặt sau vì mặt trước nó không khác gì 920.
@mcshane Mặt trước L1020 mà xấu hả ku, ku có mắt ko
king_ls5
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nakimushi có thể ý bạn đó là mặt sau có cemara khủng nên khoe chăng? :p
@mcshane Đâu phải đâu bạn, mặt sau 1020 là điểm nhấn riêng của nó, chứ mặt trước có thể lầm với 920

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019