Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tổng hợp truyện tranh .pdf cực lớn ( update liên tục)

katourism
10/1/2011 9:49Phản hồi: 159
159 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này cho vào 87 thì chết 😁
hay quá thanks bác ,e mê hesman lắm,hy vọng sẽ có đủ bộ để đọc
bác cũng làm e cũng làm điều giúp cho a e tinh tế cả của bác bác làm của e e làm qua đôi đá nhau làm j? e bjk cách làm trước bác lẫn

---------- Post added at 11:00 AM ---------- Previous post was at 10:57 AM ----------

1 số e làm 1 số e cóp, e có bảo e tự làm hết đâu, tổng hợp lại cho ae dễ tìm mà, lời thanks của bác ghê gớm thế rút lại nữa ak, vậy bác khỏi thanks mong bác đừng tải truyện của em, nếu mấy bác thấy k hay mấy bác tự đứng ra tổng hợp đi rồi nói em sau

---------- Post added at 11:00 AM ---------- Previous post was at 11:00 AM ----------

bạn tìm truyện j, mình lấy giúp cho

---------- Post added at 11:03 AM ---------- Previous post was at 11:00 AM ----------

mình đã có đủ bộ đợi mình nhé
chemkonghi
ĐẠI BÀNG
13 năm
minh cần tìm bộ truyện ITTO hay con goi JNDO (noi về bóng đá ấy)
bác tim hộ em phan cuối với nhé.
cho em link cũng dc
thank bác trước
anhkutj
TÍCH CỰC
13 năm
cảm ơnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn
đã update cuối trang 1, chúc bạn vui vẻ
bác ơi bộ dấu ấn rồng thiêng pass ko đúng bác ợ ,bác xem giúp e với nha
Doc bang phan mem gi day cac bac e doc bang pdf to go khong duoc

---------- Post added at 05:38 PM ---------- Previous post was at 05:37 PM ----------

bo dragonball pass la gi the minh zzo khong dc ak
bộ jindo phần cuối, từ tập 86 trở đi, pass là gì vậy bác, mà nó bị private rùi, không down dc bác ơi
bác ơi xem lại pass dấu ấn rồng thiêng đi,e down về từ trưa mà vẫn chưa dc đọc hic hic
Sao con 8320 cua minh ko doc duoc nhi toan bao loi
huhu, trước chỉ vì down trúng mấy tập .jpg mà vội trách bác này. Sory bác e thank bác rồi.
Nhân đây góp ý bác có mấy bộ đầu tiên là đuôi .jpg bác del đi cho mọi người đỡ hiểu nhâm

---------- Post added at 08:57 PM ---------- Previous post was at 08:56 PM ----------

báo lỗi gì hở bác, em dùng repligo 2 đọc ngon ơ. em dùng 8830
error opening file it may not be a valid pdf lile" the nay la ntn nhi Ma truyen than dong dat viet minh hi huc dow hon 400m ve cung ko doc duoc not ke ca tren may tinh lan dien thoai.truyen doremon thi bao loi nhu tren con o may tinh thi ok
Bac chu thot xem lai cai than dong dat viet voi Minh dow ve ma ghep lai khong doc dc bang cai gi luon ke ca may tinh>chan wa
ducanhcfpro
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chà cái này lớn thật. Nhưng mình thích truyện 7 viên ngọc rồng như tại sao khi mở nó keu nhap pass vậy. .o làm ơn map lại dùm cai. Mình nhập pas theo của bạn nhưng không được. Rảnh thì làm dùm mình những bộ truyện tranh tấm cám trong http://socbay.com/wap/home nhá. Làm hết trong đó luôn ok lắm . Thank bạn. Anh em tt đang chờ bạn
pass eror
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
igreen
ĐẠI BÀNG
13 năm
invalid password @@ chủ thớt ui cho lại pass đê ^^
tepi47
ĐẠI BÀNG
13 năm
có ctrinh nào xem hinh fit màn hình ko nhỉ? con BB8900 của mình đọc jindo mà nhỏ tí. nhìn chữ ko dc, phác nào có cho em xin với
hở, thế các truyện khác bác có đọc được chữ ko? Em toàn dùng repligo, xem ở chế độ page width chỉ việc lăn bi xuống xem liên tục, chữ hơi bé thật nhưng căng mắt ra nhìn thôi
igreen
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nếu bác nào nhập pass báo sai thì down cái này về sẽ coi đc nhưng chắc chưa coi dc trên BB đâu hic
http://cdn01.foxitsoftware.com/pub/foxit/reader/desktop/win/4.x/4.3/enu/FoxitReader43_enu_Setup.exe
loke0801
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái tập dấu ấn rồng thiêng đọc trên PC thì ĐÚNG pass mà cho qua BB thì sai là sao vậy ta .... Hay là do dùng repligo........
igreen
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình dùng cả repligo cũng không mở được
anh em có biết phần tiếp theo của truyện "dấu ấn rồng thiên" là bộ truyện nào không ah?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019