Tổng hợp truyện tranh .pdf cực lớn ( update liên tục)

katourism
10/1/2011 9:49Phản hồi: 159
159 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Truyen doremon voi thandong dat viet lam sao the ha troi` bac chu thot xem lai ho phat
nhìn bộ teppi mà thèm quá nhưng rs thì chịu luôn không down nổi 😔
ủng hộ bác hết mình với topic này đấy..thanks bạn nhiều lắm..nhiều truyện hay ghê.đã ghiền thật chứ..^_^...mong bác tìm thêm nhiều truyện nữa nhá...thanks bác nhiểu lắm
Pass o may tinh thi duoc dung Repligo lan PDF to go cung khong dc ai biet cach pha pass file pdf di khong
mình sẽ hướng dẫn phá pass ở trang 1 đợi xíu nha

---------- Post added at 11:30 AM ---------- Previous post was at 11:30 AM ----------

sẽ hứong dẫn sử dụng phần mềm phá pass để đọc ở blackberry ở trang 1 nha

---------- Post added at 11:31 AM ---------- Previous post was at 11:30 AM ----------

k sao hết mình xem đườc hết các bác đợi mình hướng dẫn phá pass tự phá là xài bình thường thôi

---------- Post added at 11:32 AM ---------- Previous post was at 11:31 AM ----------

phá pass rồi bỏ vào blackberry nha phần mềm ở trang 1

---------- Post added at 11:32 AM ---------- Previous post was at 11:32 AM ----------

thì nhập pass vào bác k thì phá pass bỏ vào blackberry

---------- Post added at 11:33 AM ---------- Previous post was at 11:32 AM ----------

mình ghép thử dc hết bác xem lại cách làm nha

---------- Post added at 11:34 AM ---------- Previous post was at 11:33 AM ----------

thần đồng đất việt mình đang đọc nè bạn nhớ sử dụng pass để mở nha

---------- Post added at 11:35 AM ---------- Previous post was at 11:34 AM ----------

zoom lên mà xem bác ơi nhỏ sao đọc được hj

---------- Post added at 11:36 AM ---------- Previous post was at 11:35 AM ----------

mình dạo này thi k onl thường xuyên được nhưng mình sẽ cố giải đáp tất cả thắc mắc. mình đang test lại phần mềm phá pass lần cuối được mình sẽ đưa lên và hướng dẫn chúc các bạn vui vẻ

---------- Post added at 11:45 AM ---------- Previous post was at 11:36 AM ----------

mình đã thử lại bộ dấu ấn rồng thiên mình dùng pass manhuavn.com được nha
igreen
ĐẠI BÀNG
13 năm
phải down bảng Foxit mới sài dc bảng thấp hơn nó báo sai pass ^^
mình thì bản nào mình xài cũng được k biết sao thế nhỉ
a e xem lại kĩ pass mình đã post để mở file nha
chemkonghi
ĐẠI BÀNG
13 năm
bac oi pass download itto phan cuoi sai rồi thì phải. em download mai ko dc. bác giúp em với
igreen
ĐẠI BÀNG
13 năm
II. Hướng dẫn phá pass file pdf để bỏ vào blackberry đọc1.
tải cái này về http://www.mediafire.com/?jdcn0125jty,

remove thành công nhưng ra trắng tinh ^^
e cũng vừa remove cái này đi,ko dùng dc,
chemkonghi
ĐẠI BÀNG
13 năm
jindo phần cuối sai pass rồi bác chủ thớt ơi.
xem lai giup ae cái
( bác ơi sao mấy chuyện của bác toàn file JPEG vậy?
bác convert sang pdf giúp ae cái)
bạn ơi pass "kiếm sĩ lang thang" là j vậy,mình nhập pas:manhuavn.com no ko chịu..nó cứ đòi pas haòi..giúp dùm mình với..thanks bạn nhiểu lắm..
Bo than dong dat viet ai doc duoc khong minh ghep vao Adobe Reader 9 bao la file bi damege coudnot repair doc kieu gi duoc troi`

---------- Post added at 02:42 PM ---------- Previous post was at 02:40 PM ----------

Minh thu pha pass roi trang tinh tat.Ma truyen dragon o ngoai PC thi duoc dem zo BB nhap pass toan sai bo tay
bộ thần đồng đất việt phá pass đọc bt mà mình đã thử

---------- Post added at 04:23 PM ---------- Previous post was at 04:22 PM ----------

e đã hướng dẫn bác conventer hộ nhé thân

---------- Post added at 04:23 PM ---------- Previous post was at 04:23 PM ----------

mình lúc đầu cũng bị như bạn nhưng làm 1 số lần là được k hỉu bị gì nữa thanks
Minh hoi 1 chut luc no hoi password 1 cai la user password 1 cai la Owner password thi phai dien cai pass manhuavn.com vao cai nao

---------- Post added at 05:47 PM ---------- Previous post was at 05:46 PM ----------

cau huong dan cu the pha pass bo than dong dat viet lun ho voi dang mau' ma ko doc duoc
điền vào cả 2 luôn nha
mình post lên mà chưa kiểm tra được hết các file các bạn kiểm tra hộ, sau đợt thi này mình sẽ làm lại tất cả, chúc các bạn đọc truyện vui vẻ
chemkonghi
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác chủ ơi. Truyện Jindo có đến tập 26 rồi mà vẫn chưa phải tập cuối đâu. nếu có thể bác tìm nốt giúp ae với.
Bac chu thot kiem tra lai bo dau an rong thien di.o pc pass dung ma vao bb thi xit xit.pha pass thi trang tron khong thay hinh day
sao bấm thanks hok đc nhỉ lát thanks sau nhé he he vui vui
ngkhviet
TÍCH CỰC
13 năm
10. bảy viên ngọc : cái này có màu đàng hoàng nha pass: manhuavn.com
cái này pass ko đúng bác ơi
vẫn là vấn đề pass,hi hic hic e dùng usb của viettel down về mà hog đọc dc ,xóa đi thì tiếc mấy trăm mb chứ có ít đâu,bác chủ help me
doc tren may tinh zz dung cop vao BB zz sai ko doc duoc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019