Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tổng hợp truyện tranh .pdf cực lớn ( update liên tục)

katourism
10/1/2011 9:49Phản hồi: 159
159 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngkhviet
TÍCH CỰC
13 năm
bạn có bộ gốc ko cho mình xin cover thử nha^^
chủ pic copy mà không chuyển pdf cho ae à
hình như linnk die hết roài hay sao ấy ko coi dc bác ơi
die thật chứ hình như gì nữa,chắc bác chủ đang bận,đành đợi bác ấy vậy
thevcoin
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn ơi ô long viện thiếu tập 3
Thanksssssssssssssss b....................!
thanks bác , e kết mỗi & viên ngọc rồng !
satan_f5
TÍCH CỰC
13 năm
Hình như đây là link sưu tầm, để ý cái link một nửa ranma cuối cùng, trc mình lên mạng search cũng có link này, link vẫn còn lưu trong IDM...
sưu tầm mờ.link die hết seach google vẫn có mờ
link nào die đôi đá vừa thôi, đề nghị riêng bác k dc có ý kiến ở topic e okie

---------- Post added at 06:34 PM ---------- Previous post was at 06:33 PM ----------

đúng rồi sưu tầm bác, sức đâu mà làm ra 1 đống truyện nhìu thế, sưu tầm miễn xài tốt là đc

---------- Post added at 06:35 PM ---------- Previous post was at 06:34 PM ----------

link nào die chỉ mình gỡ ra post link khác hoặc làm lại cho các bạn

---------- Post added at 06:36 PM ---------- Previous post was at 06:35 PM ----------

bác tự nhìn lại bài viết của bác và lượt cảm ơn rồi nói e nha, topic của bác có ra j đâu mà qua phá topic người khác

---------- Post added at 06:43 PM ---------- Previous post was at 06:36 PM ----------

ông thì nhác òm, ông sưu tập đc mấy bộ nơi mà nói ng khác tui bỏ công ra tìm ông còn nói nữa
tinhte là nơi thảo luận những vấn đề # nhau.Em thấy có điều muốn nói thì em nêu ý kiến
còn cái cảm ơn thì em làm chỉ chia sẻ chút biết của mình cho ae.em gia nhập tt chưa lâu thì cám ơn thua bác là chắc
bác nói thế thì thôi vậy
sao e dùng cái pdf password remover để remover dragonball mà nó cứ báo "password í not corect" là sao,hic. e nhập đúng pass rồi mà😔
@ Chủ topic: tôi thấy ông nhỏ nhen quá đấy
Ông nhìn lại mình đi, toàn bộ truyện là ông copy trên mạng, link chết tùm lum, có bộ truyện nào ra hồn đâu
Mở đầu topic thì bảo là truyện PDF, tôi dùng Getmediafire down nguyên 1 ngày, về mở ra toàn file JPG
Nếu ông có sưu tầm thì cũng phải check hàng kĩ lưỡng trước khi post chứ
http://www.tinhte.vn/phan-mem-tien-ich-100/tap-hop-truyen-tranh-cho-cac-ace-doi-quan-nhi-nho-trang-25-a-562210/
Topic này không phải của tôi, của HuucuongDH lập nên, hầu hết là truyện convert nhé!
Tôi cũng post 3 bộ truyện full trong này rồi
Tôi đâu cần cảm ơn, chỉ là đóng góp cho diễn đàn trong khả năng của tôi thôi
Với tôi cảm ơn chẳng có ý nghĩa gì cả, có ăn có bán được đâu, tôi thấy bài viết nào hữu ích, down phần mềm của ai thì cảm ơn người đó để khích lệ tinh thần đóng góp
Chứ đâu phải đem cái cảm ơn ra cắn, nhai cho sướng miệng
Thiết nghĩ topic này đi sai lệch tiêu chí đặt ra quá rồi, close đi thì hơn
Anh em có nhu cầu download truyện tranh file PDF, phần mềm đọc file PDF ( có cả Key ), cách convert từ JPG sang PDF thì qua topic này nhé
Toàn bộ truyện trong topic này đều được convert qua file PDF và đầy đủ cả bộ nhá
http://www.tinhte.vn/phan-mem-tien-ich-100/tap-hop-truyen-tranh-cho-cac-ace-doi-quan-nhi-nho-trang-25-a-562210/
gabb8100
TÍCH CỰC
13 năm
up .

---------- Post added at 12:23 PM ---------- Previous post was at 12:21 PM ----------

Cha này có vấn đề à?
nếu đọc trên pc thì dùng cái đó cũng dc mà
Cho tôi hỏi vấn đề là vấn đề gì?
Tôi không hiểu ý của bạn?
Mục đích của topic này là chia sẻ truyện PDF cho anh em, nhưng chủ topic toàn đi copy link trên google ( thậm chí còn không thèm check thử link chết hay sống, truyện định dạng gì )
Tôi đưa link trên là truyện tranh định dang JPG, hoặc vào vuilen.com thì có gì sai? Rất phù hợp với topic này mà
Vấn đề của tôi là gì? Hình như đầu bạn có vấn đề thì phải đó.
Tôi đã nói rõ ở coment trước
Bác đọc cho kĩ trước khi nhận xét một vấn đề nhé. OK?

trời rét thế này mà bác khoe hàng thế kia ko sợ cảm lạnh à? 😃 😃
ảnh chụp cách đây 2 năm rùi bác😁
Thích thì để lại hình thời mới tập tạ hihi:D
Giờ to quá ko dám đưa ảnh lên sợ bị ném đá:D
Thế sao bác không bảo em ava của bác mặc đồ vào, ava của bác còn sexy hơn em nhiều:D
đánh dấu nào. truyện hay lắm ah^^
ntc8487
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác chủ ới. pass dragon ball ko đc nhé. check lại hộ em với
bác vào đây. yêu cầu truyện gì có nấy.đều covert sang pdf hêt
Clicker
kingofboss
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác check lại cái pass cho Binh Pháp Tôn Tử cái. nhập mà báo lỗi mãi
Thanks, tiếp túc phát huy trong thời gian tới nhé bạn

---------- Post added at 02:35 PM ---------- Previous post was at 02:30 PM ----------

Pass là :www.hamvuiclub.net
tamtit922
ĐẠI BÀNG
13 năm
nó copy của trang khác về đấy...
Bác chủ thớt làm giùm em trọn bộ truyện " NỮ HOÀNG AI CẬP " với được ko?
em khoái truyện đó lắm, bác làm giùm với nha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019