Tổng hợp ứng dụng chỉnh sửa ảnh mới I đứng đầu trên android cập nhật thường xuyên

pretty.boy70
8/4/2013 3:33Phản hồi: 70
Tổng hợp ứng dụng chỉnh sửa ảnh mới I đứng đầu trên android cập nhật thường xuyên
Việc chụp ảnh trên smartphone thời gian gần đây trở thành một trào lưu mang đầy tính nghệ thuật của giới công nghệ. Bên cạnh những chiếc DSLR, smartphone với những chiếc camera độ phân giải cao giờ đây hoàn toàn có thể mang lại cho bạn những bức ảnh tuyệt hảo. Nay mình xin tổng hợp & gửi tới anh em link download bản trả phí mới nhất & sẽ cập nhật thêm những app hay nữa, hoặc anh em biết app nào hay cũng có thể chia sẻ để mình up lên nhé 😃

1/ Camera Zoom FX

Camera Zoom FX được trang bị theo phong cách Holo khá sáng tạo và hoạt động như một chiếc máy ảnh tuyệt vời bằng cách nhảy ngay vào chế độ chụp ngay khi bạn đăng nhập vào ứng dụng. Các bộ lọc được phân chia một cách hợp lý, cho phép người dùng dễ dàng truy cập vào các chuyên mục, hoặc bạn cũng có thể tự tạo riêng cho mình một menu theo ý thích. Điều thú vị của Camera Zoom FX là cho phép người dùng có thể tải “goodies” từ Google Play để tiếp tục mở rộng những gì có sẵn đã được trang bị từ nhà sản xuất.

Chi tiết:
http://www.tinhte.vn/threads/camera...-cool-tren-android-thoa-suc-sang-tao.1667826/

Link Mega / Zippyshare / Kleii tốc độ cao:
Camera ZOOM FX v4.1.1 apk(mới nhất trên gg play)
Camera ZOOM FX v4.1.1 apk (mới nhất trên gg play)
Camera ZOOM FX v4.1.1 apk (mới nhất trên gg play)
Camera ZOOM FX Việt hóa v4.1.1 apk (mới nhất trên gg play) tks to kien_vip)

2/ Perfectly Clear

Perfect Clear có ít hơn những bộ lọc đúng như những gì nó phải có. Bạn sẽ không tìm thấy những yếu tố nghệ thuật đặc biệt trên ứng dụng này, nhưng có hàng tấn những thực hành và điều chỉnh thay thế lẫn nhau trên Perfect Clear như làm mịn da hay cải tiến mắt chẳng hạn. Đặc biệt với tính năng tùy chỉnh slide cho phép bạn nhanh chóng xem lại đã có bao nhiêu điều chỉnh trên tấm ảnh gốc của mình. Nhìn chung Perfect Clear là một “nghệ sĩ” tuyệt vời để chỉnh sửa bức ảnh chân dung của bạn.

Chi tiết & hình ảnh:

Quảng cáo

http://www.tinhte.vn/posts/37274023..

Link Zippyshare / Mega tốc độ cao:
Perfectly Clear v2.0.9 apk (mới nhất trên gg play)

3/ Photoshop Express

Adobe đã tạo ra một phiên bản rút gọn của phần mềm chỉnh sửa ảnh nổi tiếng Photoshop trên PC với cái tên Photoshop Express dành cho hệ điều hành di động Android. Ứng dụng này cung cấp cho bạn một số công cụ đơn giản mà hữu ích như: cắt, ghép hình, xoay chiều, chỉnh sửa độ sáng cũng như màu sắc và chèn hiệu ứng đặc biệt vào ảnh. Ngoài ra Adobe Photoshop Express còn cung cấp một số bộ lọc tuy đơn giản nhưng nó sẽ giúp cho bức ảnh của bạn trở nên sinh động hơn và bớt nhàm chán. Nếu không ưng ý với những thao tác chỉnh sửa, có thể tùy chọn undo/redo bằng các nút mũi tên ở phía dưới.

Chi tiết bản dùng trên điện thoại:

Quảng cáo

http://www.tinhte.vn/posts/33844540

Photoshop Touch for phone Full v1.1.1 mới I-App chỉnh sửa ảnh nổi tiếng đã có cho đt+Clip hướng dẫn | Viết bởi pretty.boy70

Adobe đã chính thức xuất xưởng phiên bản Photoshop Touch cho điện thoại, mang đầy đủ dáng dấp sức mạnh của phiên bản cho máy tính bảng đã xuất hiện rất lâu trước đó. Sau hơn một năm có mặt trên iPad và lâu hơn thế trên các máy tính bảng Android…
tinhte.vn

Link Zippyshare / Mega / Kleii tốc độ cao:
Photoshop Touch for phone Full v1.1.1 apk (mới nhất trên gg play)
Photoshop Touch for phone Full v1.1.1 apk (mới nhất trên gg play)

Chi tiết bản dùng trên máy tính bảng:
http://www.tinhte.vn/posts/28445782

Link Zippyshare / Kleii / Mega tốc độ cao:
Adobe® Photoshop® Touch v1.5.0 apk (mới nhất trên gg play)

4/ Vingette

Vingette có ý nghĩa nhiều hơn như một ứng dụng chụp ảnh với rất nhiều công cụ có sẵn để áp dụng trực tiếp các hiệu ứng lên các bức ảnh sau khi chụp. Ứng dụng này có hơn 100 hiệu ứng phim và camera, đồng thời hỗ trợ độ phân giải đầy đủ cho camera của điện thoại. Do đó, các hình ảnh được chụp hoặc quay từ camera sẽ không phụ thuộc vào kích cỡ hiển thị của điện thoại, tạo cho người dùng khả năng sáng tạo hình ảnh bất tận với chiếc camera.

Chi tiết & hình ảnh:
https://play.google.com/store/apps/details?id=uk.co.neilandtheresa.NewVignette&feature=search_result#?t=W251bGwsMSwxLDEsInVrLmNvLm5laWxhbmR0aGVyZXNhLk5ld1ZpZ25ldHRlIl0.

Link Zippyshare / Mega tốc độ cao:
Vignette v2013.10 apk (mới nhất trên gg play)
Vignette v2013.03 apk

5/ PicSay Pro - Photo Editor:
Chi tiết:
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.shinycore.picsaypro

Link ZIppyshare tốc độ cao:
PicSay Pro - Photo Editor v1.6 apk (mới nhất trên gg play)

Cập nhật cho anh em:
Tổng hợp app chụp hình "đỉnh" trên android nên có kèm link download!

Cùng tạo bất ngờ với Clone Camera 2.0 (v2.0.2 mới I) như iphone (chụp hình nhân bản) cực hay & độc!

Paper Camera v3.5.3 Pro mới nhất-Camera hiệu ứng tranh vẽ rất lạ & hay hơn 5.000.000 lượt download

BeFunky Photo Editor Pro v3.5.5 mới nhất-Chỉnh sửa,thêm hiệu ứng hình đẹp như photoshop nhưng dễ dùng hơn!

Color Effect Booth Pro v1.3.4 mới nhất - Chọn & đổi màu những nơi bạn thích trên tấm hình như màu áo, cây!

Perfectly Clear for Android v2.0.9 mới I-Làm mịn da,sửa mắt,làm trắng răng-App làm đẹp cần có!

VidTrim Pro - Video Editor v2.2.0 mới nhất - Chỉnh sửa, biên tập, đổi đuôi chuyên nghiệp cho android

Đang cập nhật thêm

More app & game trả phí cập nhật thường xuyên click here:
http://www.tinhte.vn/threads/1337665/
http://www.tinhte.vn/threads/1319309/

Tổng hợp 57 Ứng dụng + 43 Games nên có trên Android + Topic tổng hợp đỉnh nhất trên tinh tế! | Viết bởi pretty.boy70

Để giúp anh em dễ cập nhật các phần mềm bên Topic phục vụ tìm ứng dụng và game cho anh em 24/24 (http://www.tinhte.vn/threads/1317401/), mình tạo ra trang tổng hợp này để thuận tiện cho anh em trong việc trải nghiệm những phần mềm pro....
tinhte.vn
70 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bác cập nhật thêm Aviary hay FotoRus với, trên instagram có nhiều người dùng.
Cái link Kleii hay lỗi quá bác chủ ạ
@nguyenlong_yt mình có up nhìu host...ngoài kleii dễ down ra (hiện thì đang bị lỗi k down đc) mình còn up thêm mega & zippyshare đó bạn...
bạn k tải đc link này thì down link còn lại nhé 😃
apk Perfectly Clear for Android cài xong ko dùng được, nó đòi check regitry trên google play 😕 có cách nào khắc phục không chủ thớt @@
@nguyenson2402 gửi bạn bản mới nhất:
Perfectly Clear for Android v1.5.1 apk (mới nhất trên gg play)
Cái nào dùng ngon các bác nhỉ
@lovemangax cái nào cũng ngon bạn..mình đã tổng hợp những app đó là những app dùng tốt & đc dùng nhìu I trên gg play đó bạn!
lắm topic tổng hợp, giới thiệu na ná nhau thế @@ giới thiệu thì cũng sơ sài chứ chả phải chi tiết j sao ko gộp lại luôn cho đỡ lag tinhte ==" mà hỏi thật là bác chủ hiện tại đang xài cái app nào? và liệu đã xài hết các app camera trong các topic bác tống hợp/giới thiệu chưa? hay lại quăng bom?
@darklord20k trc hết là tks bạn đã góp ý
NHƯNG
bây giờ tôi hỏi bạn, tôi giới thiệu sơ sài chỗ nào...bạn có thấy chữ chi tiết & link k...ai muốn biết thêm thì click vào link đó thì sẽ biết được nhiều hơn, trình bày dễ nhìn, đầy đủ vậy mà tôi k hỉu là sơ sài chỗ nào

bạn hỉu khái niệm & lắg trên máy chủ là như thế nào không mà dạy đời tôi?!

rồi bạn nói tôi quăng bom thế bạn giải thích rõ giúp tôi là tôi quăng bom chỗ nào?! tôi đã nói trên chủ đề là tổng hợp những app chỉnh sửa ảnh được dùng nhìu trên gg play, cái nào hay thì giới thiệu, anh em tùy theo sở thích, nhu cầu muốn dùng cái nào thì làm..BẠN CÓ HIỂU TINH THẦN CHIA SẺ LÀ NHƯ THẾ NÀO KHÔNG? bộ tôi đang dùng app nào thì tôi mới được giới thiệu àh?

Vậy ban giỏi quá tôi hỏi bạn một câu:
ĐIỆN THOẠI & TABLET BỘ NHỚ ROM CÓ GIỚI HẠN ĐỂ CÀI APP VẬY TẠI SAO TRÊN GG PLAY LẠI CÓ HƠN 650.000 APPS & GAMES? VẬY BẠN CÓ CÀI HẾT SỐ APP & GAME ĐÓ K?
@pretty.boy70 Dù có quăng bom hay thì cũng tks chủ thớt đã chia sẻ, nhiều người như mình cần mà k bít tìm đâu, nhiều khi khách hỏi mà chả bít tìm đâu. Tks chia sẻ !
@saibooc tks bạn đã ủng hộ nhé!
link_one
TÍCH CỰC
11 năm
Theo dõi cái xem nào
đặt 1 gạch theo dõi... 😁
Cập nhật :D
BeFunky Photo Editor Pro v3.5.3-Chỉnh sửa,thêm hiệu ứng hình đẹp như photoshop nhưng dễ dùng hơn!
Bom đạn ở đâu thì tùy nhưng ae tinh tế luôn ủng hộ topic của bạn.mong bạn cố gắng để giúp đở ae nhé

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
@tuanab tks bạn & a e đã luôn ủng hộ nhé 😃
mufasa
TÍCH CỰC
11 năm
có được những topic như vầy là wí lắm rồi, cả chục ngàn cái apps mà bác chủ lọc ra vài cái chất lượng là cũng mệt roài, còn ai mún tìm hiểu kỹ thì cài vô, ko ưng thì gỡ ra 😁

thanks bác chủ topic 😃

Sent from my GT-N7100
@mufasa tks bạn đã hỉu!

mog bạn & a e lun ủng hộ nhé 😃
sài cả bb và androi..😆 thanks chủ thớt nhoé!
@thanchet1745 Chúc bạn dùng vui nhé 😃

Đang xài Blackberry Z10 àh bạn 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019