Tổng hợp và phân loại các ứng dụng cho android

Thảo luận trong '[Android] Phần mềm' bắt đầu bởi vnandteam, 7/7/10.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. khoaku

khoaku Thành viên

Bạn nào cho mình xin pm spam cuộc gọi với, thanks nhiều

2. pikachu225

pikachu225 Thành viên

các bác chỉ cho em phan mềm mà lấy tay bôi bôi quần áo mất hết kô chỉ em cái tên với thấy người ta xài mà ko biết tên gì

3. chautrong

chautrong Thành viên

các bác cho mình hỏi chút,bác có biết soft nào để chỉnh lại dòng chữ báo sắp hết pin bằng dòng chữ khác theo ý mình cho samsung galaxy s i9000 k?cảm ơn các bác nhiều!

4. konumi

konumi Thành viên

appplanet liệu có dính virus ko ta:cold:

vvcuong thích nội dung này.
  5. chjtnjjj

chjtnjjj Thành viên

6. vanhien2002

vanhien2002 Thành viên

pin. pin.
    bác nào biết phần mềm nào hiển thị phần trăm du ng lượng pin ngay trong cai icon pin như trên chỉ em với 397924c499e817b046_CAP201007232047.

7. minhspace

minhspace Dự bị

Có bạn nào biết phần mềm chụp ảnh giống cái body symbol bên iOS không? Chụp ghép lại thành hình trái tim ah

8. quocduytu

quocduytu Thành viên

mình cần pm xem ảnh có lồng nhạc nền,ai biết pm này cho mình xin nhé.mình vào market thấy toàn pm trả phí,ko down được,cám ơn nhiều!

9. korea-mobile

korea-mobile Thành viên

bạn có phần mềm hát karaoke tiếng việt nam khong ah

mtnet thích nội dung này.
  10. canngoc83

canngoc83 Dự bị

bai nay hay qua. thanks

thoinokia thích nội dung này.
  11. o0_811_0o

o0_811_0o Thành viên

12. nhox_coi_134

nhox_coi_134 Thành viên

Bác nào biết app chụp ảnh(cả camera trc) giới thiệu e vs,tình hình là app máy ảnh bị lỗi r

13. LIENHUONG

LIENHUONG Ngôi Sao Tử Thần

Vậy nên Backup rồi up lại rom cho máy bạn à :)
    Còn nếu hư camera là dạng phần cứng thì App cài thêm cũng ko xài được đâu ...

14. kdctt

kdctt Thành viên

cai nay chac root may roi bac ak

15. vanhien2002

vanhien2002 Thành viên

mình root rồi vẫn ko thấy

16. kdctt

kdctt Thành viên

17. duywin123

duywin123 Thành viên

ban dung phan mem go power master. ban co the down no tren market(ch play):)

vanhien2002 thích nội dung này.
  18. vanhien2002

vanhien2002 Thành viên

cám ơn bạn nhé, nhân tiện đây cho mình hỏi có ai bít chương trình quản lý pin mặc định trong máy tên là gì không, mình đã cài phần mềm root uninstaller để gỡ nhưng ko bít ctrinh quản lý pin đó tên là gì (-> ko gỡ dc), nhìn thấy 2 cục pin trên status (sau khi đã cài thêm power master )thấy ko chịu quá

19. duywin123

duywin123 Thành viên

Cái đó bạn nên dùng easyuninstall pro http://appstore.vn/a/index.php/home/app/761 nếu hệ thống quá tải thì bật gps lên nhé bạn kéo xuống tìm nhé. Máy của bạn là máy gì vậy

20. 776041176

776041176 Thành viên

mọi người cho mình hỏi phần mềm button savior pro cái nha, mình đang xài em này nhưng sao mình nhấn nút tắt của app này mà nó chỉ có tắt màng hình nhưng nó ko khóa máy lại vậy mọi người, mình có bật chức năng khóa màng hình bằng mật khẩu, mình đang xài em nook taplet
    ai biết chỉnh làm sao cho app này khóa luôn màng hình ko
    thanks mọi người trước

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.