Tổng hợp và phân loại các ứng dụng cho android

vnandteam
6/7/2010 22:39Phản hồi: 592
592 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hungdq68
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình đã quen dùng BB và rất khoái phan mềm Andorid-Sync này (qua cáp USB) có thể sync contact và note qua cáp USB (rất an toàn chứ không rủi ro như qua Gmail và Gmail lại không sync được notes từ outlook !)
http://www.android-sync.com/
Nhưng bản trial chỉ syncronized được tối đa 20 inputs còn không phải mua tới 30$. Có bạn nào có thuốc của PM này không cho mình xin nhé !​
Bổ sung thêm phần mềm tra cứu lịch phim hữu ích: vCinema --> https://play.google.com/store/apps/details?id=ait.com.vCinema
manhpbk
ĐẠI BÀNG
12 năm
huhu em em lại đang cần phần mềm thay đổi giao diện ở page 1 mà link die hết roài, lại mất công đi mò, bác nào có chia sẻ luôn cho đỡ khổ lào
@manhpbk Bạn cần Launcher nào thì search cho nhanh bạn à, hiện có 2 Launcher nhiều ng dùng là Go Launcher EX (có nhiều Theme) & Apex Launcher (yêu cầu rom 4.0) 😃
đánh dấu phát đã, từ từ ngâm cứu sau! 😃
bài viết rất hay và hữu ích nhất là cái Lockbot pro xài android gần cả năm giờ mới bít cái này ^^!
Bác ơi cho hỏi cái Lockbot xài được mấy lần là nó lại về cái mặc định vậy @@
huhuhu, sao em chỉ thay đổi được cái màn hình chính = adwlauncher thui, còn icon thì phải làm sao đây 😔(>....<<<<<<
@anhbao0123 Bạn phải cài theme nữa bạn nhé 😃
@LIENHUONG Bạn ơi cho hỏi cái Lockbot muốn tùy chỉnh theme thì phải làm sao
@itsmekuduc1612 Khi bạn cài xong sẽ có 3 mục cho bạn lựa chọn: Theme Gallery, My Themes, New Theme.

Theme Gallery

My Theme: Những bộ màn hình khóa có sẵn trong chương trình.
Hoặc bạn tự tạo: Ở đây bạn có thể tự tạo màn hình khóa với phong cách riêng của mình. Chọn vào một loại style có sẵn và tiến hành chỉnh sửa, các thao tác đều rất dễ dàng và đơn giản.

Mình muốn lấy 1 thêm trog Gallery ra làm hình khóa á
Pác nào có phần mềm xem nhiệt độ của cpu ,cho em xin với
Mình cần app quản lý dang bạ tốt cho android

Go Contact vẫn chưa đủ tốt

bạn có thể kiếm cho mình được kô

XIn cám ơn
Theme Gallery
bác ơi cho hỏi cái Theme Gallery này muốn chỉnh nó về màn hình khóa như thế nào vậy nó toàn load cái gì ấy chả thấy nó bảo đưa ra màn hình khóa gỳ cả
mình rất thích cách thức bạn chia ra từng chuyên mục để tiện việc tra cứi ,tìm kiếm , nhưng mình cũng đề nghị bạn cải tiến nên làm cho các chuyên mục có tính năng nhấn chuột vào là ra liền , chứ kéo xe bò thế này , mỏi tay quá thanks
M thấy phần mềm ghi âm mặc định trên HTC G14 ghi âm rất nhỏ, nghe lại không rõ lắm. B có app nào tốt hơn cho m xin với, hay có thể tùy chỉnh app mặc định rõ hơn tí không?
(trích dẫn hoặc trả lời inbox dùm m nha)
Đang rất cần và thanks nhiệt tình.
rongV
TÍCH CỰC
12 năm
thanks bác..tìm đc vài cái phù hợp nhu cầu....
tạm close topic để cập nhật các bạn nhé
@huuhiep175 Hay bạn huuhiep làm luôn cái mới đi 😃
@LIENHUONG Ok !
Mình xoá đi viết cái mới vậy 😃
Chuyển "nhà" sang đây nhé.
Topic này mình không update nữa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095