Tổng hợp và phân loại các ứng dụng cho android

vnandteam
6/7/2010 22:39Phản hồi: 592
592 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trangvt
ĐẠI BÀNG
14 năm
có nên ly dị với WinMo để chuyển sang Andr không nhỉ?
Cưới thêm ái thiếp Android thoai chứ hoàng hậu WM là chánh cung, phế tất loạn bạn à 😃
Các bác cho em hỏi đã có pm nào để Off Screen trên màn hình chưa vậy? Em tìm mãi chả thấy cứ phải bấm cái nút trên hoài!
lockenabler bác ạ, trên market có đấy, đặt 1s thôi, ấn vào là màn hình off luôn, hehe
Cảm ơn bác, nhưng cái này em làm nó lại không khóa, máy em HTC Wildfire.
hatuanvinh
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác vào market đánh vào Screen Off and Lock là có hàng tuyển luôn nhé!
Bác nào làm 1 bài HD xài EasyTether giúp mình tí?thân,ty
Thanks vnandteam giới thiệu các phần mềm từ điển rất hay nhưng chẳng thấy link làm sao down (nhất là SPE English Card). Các bro cho xin link với!
có gì phức tạp lắm đâu, mò tý ra ngay mà
- cài easy tether trên điện thoại
- cài easy tether cho máy tính
- cắm cáp usb vào rồi online
😃

link hình mặt người đó 😃
link mega dễ download đấy chứ
nobody01
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bro ơi có phàn mềm quản lý và tự động trả lơi giống như ACM cua Symbian ko ah....? Nếu có cho em với.
Cho em hởi luôn phần mềm nào ghi âm cuộc gọi tự động tôt nhất hiện nay ạh........?
binmsc
TÍCH CỰC
14 năm
Có phần mềm AutoResponder, tự động trả lời phone calls và text messages. Tớ không rõ download ở đâu, bạn thử tìm trên Market xem.
Cảm ơn bác nhiều. Bác tổng hợp thêm các phần mềm về bản đồ và định vị thì tốt quá.
Alexytryka
ĐẠI BÀNG
14 năm
opera.mini.android.zip

Mình vừa down file này về ko biết cài đặt thế nào, các bạn chỉ mình cách cài đặt với ....!
Bạn thử giải nén trên PC xem, nếu nó ra nhiều file riêng lẻ mà ko phải apk thì mới Rename zip thành apk 😃
Bác đổi tên file thành opera.mini.android.apk trước khi cài nhé.
Mọi người cho mình hỏi, các phần mềm giới thiệu ở đây là bản miễn phí có thể down trên market hay là bản pro đã ..... nhỉ 😕
Bác ơi mình Dowload về giải nén ra không phải đuôi apk làm sao mà cài vào máy
Là Full hết bạn à 😃

Nó đuôi rar hay zip hả bạn ;)
- Bạn giải nén thử trên PC xem, nó ko ra apk mà ra các file nhỏ thì đó là apk luôn nhưng do trình download máy bạn ko nhận ra định dạng apk & chuyển thành rar hay zip đó
- Bạn vào My computer - Tool/Folder Option/View bỏ chọn Hide extension for known file type
-> Bạn rename zip thành apk vậy

Chúc vui :p
kha0xx
ĐẠI BÀNG
14 năm
Có phần mềm xem tivi mà có các kênh ở Việt Nam không bạn?, hoạc phần mềm nào xem được premier league cuối tuần không bạn?
TV VN thì có 1 vài kênh, còn nước ngoài thì ối 😃 Bạn vào Market gõ từ Tivi nó ra - do mình ko nhớ là cái j 😃
gauthoi
ĐẠI BÀNG
14 năm
Phần mềm tivi có tương thích với 2.2 không nhỉ....?
em vừa up Desire nên 2.2 nên chưa dám thử mấy cái này vì sợ ngốn pin. Bác nào thử rồi cho em ý kiến chút và quan trọng nhất cho em giải pháp làm sao kéo dài thời gian sống của desire 2.2. Máy của em tuổi thọ được tầm 16 tiếng mà thôi
Cám ơn nhiều nhiều bạn đã cho một bảng tổng hợp và giới thiệu các phần mềm hữu dụng của Android...
hix,các bác cho em hỏi chút,em cài phần mềm Rock Player ở trang đầu,nhưng khi cài xong, clcik vào thì chả thấy soft khởi động,mà nó lại tự nhiên nhẩy ra mỗi cái trang chủ của tụi nó là sạo ạ 😔
sao chủ thớt xóa hết pic trên photobucket rồi 😔
không phải xóa đâu, do bị hết bandwidth thôi
vài bữa nữa là lại y như cũ mà.
Dùng Acc Free nhưng Post ảnh vượt quá dung lượng giới hạn cho phép trong 1 tháng thì phải nên ko hiện lên nữa 😁
😁 đã hiểu về băng thông , down het ứng dụng ở đây tốn 100k tiền gprs 😔
Mua cái Moderm phát wifi về xài bạn à 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019