TỔNG HỢP VEGA IRON A870, ROM QUỐC TẾ CHO A870

lamhoang_vt
3/8/2013 2:55Phản hồi: 2.668
2.668 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vega iron chính hãng của em tự nhiên hôm nay dỡ chứng, cắm sạc không vào, cắm máy tính cũng không có gì xảy ra, tắt nguồn cắm sạc vào thì báo cáp đã kết rồi, rồi hiện lên quá trình sạc, xong lại hiện lên cáp đã ngắt kết nối, xong lại quay lại cái thông báo cáp đã kết nối rồi lặp lại theo chu kì liên tục, khi nào tháo cáp ra thì thôi. cắm qua máy tính cũng y như vậy, có bác nào biết nó bị bệnh gì không tư vấn giúp em, xem có phải do phần mềm hay không, chứ đem đi bảo hành xót lắm
vega iron chính hãng của em tự nhiên hôm nay dỡ chứng, cắm sạc không vào, cắm máy tính cũng không có gì xảy ra, tắt nguồn cắm sạc vào thì báo cáp đã kết rồi, rồi hiện lên quá trình sạc, xong lại hiện lên cáp đã ngắt kết nối, xong lại quay lại cái thông báo cáp đã kết nối rồi lặp lại theo chu kì liên tục, khi nào tháo cáp ra thì thôi. cắm qua máy tính cũng y như vậy, có bác nào biết nó bị bệnh gì không tư vấn giúp em, xem có phải do phần mềm hay không, chứ đem đi bảo hành xót lắm
tanwind
ĐẠI BÀNG
9 năm
@phamloc_ct Bác thử mượn sợi dậy sạc khác thế vô xem sao, máy em trước cũng thế, thay sợi dây là Ok
Hướng dẫn giúp mình cài cuộc gọi chờ cho sky vega 870 với
aa11
Trứng
9 năm
Máy của mình hiện đang chạy 4.1.2 dạo gần đây tư nhiên máy tụt pin cục nhanh dù mình ko 3g, wifi xem phim lướt web zì hết,mong bạn nào biết nói mình nguyên nhân và cách khắc phục,chứ vậy hoài chắc toi wa
Có bạn nào biết cách thiếp lập chuyển hướng cuộc gọi không hướng dẫn mình với. Mình đang định đổi sim điện thoại do ghét thằng vịt teo củ chuối quá. Cảm ơn nhiều.
vythanh
CAO CẤP
9 năm
@hogwartmagic ĐT lên tổng đài Viettel mà hỏi
Có bạn nào biết cách thiếp lập chuyển hướng cuộc gọi không hướng dẫn mình với. Mình đang định đổi sim điện thoại do ghét thằng vịt teo củ chuối quá. Cảm ơn nhiều.
MrBphone
TÍCH CỰC
8 năm
rom nào tốt nhất cho bản K NHỈ
mrbanre2302
ĐẠI BÀNG
7 năm
bị lỗi treo cáp S/W màu xanh thì sửa sao các bác nhỉ ????
dunglun
ĐẠI BÀNG
3 năm
Máy này giờ bán được nhiu anh em oi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019