Tổng kết bình chọn điện thoại của năm 2013

vuhai6
28/1/2014 2:1Phản hồi: 447
Tổng kết bình chọn điện thoại của năm 2013
có lẽ hỏi em là bằng thừa - iOS - Apple là nhất ! 😁
lượng vote mạnh mẽ cho iPhone 5S chứng tỏ sự thật là : người tiêu dùng luôn biết sản phẩm nào tốt nhất và họ sẽ bỏ qua những lời "quẳng cáo" hào nhoáng mà sáo rỗng :D của...ai đó...:rolleyes:

Gửi đi từ "bom xịt" làm bằng Nhôm + Kiếng của Tui.
447 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có lẽ hỏi em là bằng thừa - iOS - Apple là nhất ! 😁
lượng vote mạnh mẽ cho iPhone 5S chứng tỏ sự thật là : người tiêu dùng luôn biết sản phẩm nào tốt nhất và họ sẽ bỏ qua những lời "quẳng cáo" hào nhoáng mà sáo rỗng :D của...ai đó...:rolleyes:

@tinhlabui-phuilabay Ông là nhân viên của Ap à. Tinh vi con bọ xit
bình chọn cho lumia 1520 nhiều vậy nhưng không biết được bao nhiêu người mua, trong khi s4 thì ngược lại 😁
@Binhnguyenttv Vậy à. Mình ko xài nokia nhưng mà nếu vậy phải suy nghĩ lại. Thanks
lelouch
ĐẠI BÀNG
10 năm
@quatvina quan trọng là họ có tiền mà họ lại mua S4 hay note 3 chứ ko dám mua đt mình bình chọn 😆). Còn ko có tiền thì đã khác rồi 😃))
@lelouch E đang dùng ip nhưng nếu bình chọn thì em vẫn chọn 1520. 😃
dien3x3
ĐẠI BÀNG
10 năm
@alittleduck vi ngươi ta sài S4 nhiều nên thấy ấy cái tệ hại của nó..mua sài nhiều mà vẫn khong vì chon là hiểu sao rồi
S4 bình chọn thấp vậy , seeder để đâu ko vào bình chọn , cắt thưởng Tết là cái chắc :p
@dmt4ukhw4 Ko có lương tháng 13 nên Nó thế đấy hâhhahaha
@dmt4ukhw4 Samsung đã cắt giảm chi phí Quảng Cáo cho nên ko thấy seeder vào Khóc;)
@dmt4ukhw4 Bác tính sao bằng họ tính, tại note lll ra sau S4 nên họ ưu tiên chọn em nó mà, tại Iphone lực lượng vốn hùng hậu, cộng thêm em G2 và 1520 hữu xạ tự nhiên hương khó dìm, dù sao cũng lọt sàng xuống nia rồi, mất đi đâu được mà cắt thưởng tết hả bác, làm họ buồn coi chừng mai mốt note lll khỏi có mặt trong top phablet luôn thì khổ.
@dmt4ukhw4 S4 cũng giống s3 năm ngoái,Dùng ba cái đồ sam sung người ta tưởng đi làm thuê bên Korea về.thấy 3cái đồ samsung la ghét rồi
Đúng như mình Dự😁 iPhone 5s đứng đầu:D
Đợi phần kết quả bình chọn MTB của năm.
Apple iPad Air no1.
Đến phần bình chọn laptop.
Macbook Pro Retina 2013 no1
Xong !!! Sân khấu này là của Apple lun 😃
@leequan2012 Liveshow Apple và khách mời à bác.
@leequan2012 chuẩn luôn.trong khi có thằng nào được dùng đâu mà như dùng rồi sướng lắm
@leequan2012 bác này nói chí phải. em cũng vote trình tự như thế 😁
iPhone 5s lại chiếm bảng Phong Thần 😃
điều này không có gì quá bất ngờ , em đã dự đoán trước .
@Tèo bánh bèo Đặt trước em 500 € , dự đoán cho a một quẻ năm ngựa nhé
Ps: pm số tk để a chuyển tiền trước cho quẻ linh

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Mấy cái bình chọn đọc cho vui chứ chả có tác dụng j
@hikaru2003 tào lao! công ty mình đã từng bỏ ra tiền tỷ để đi mua cái bảng tổng kết của vài màng quan tâm đấy, ở đó mà ko có tác dụng 😆
@hikaru2003 Mấy đt sau thì ko bit, nhưng 5s là chuẩn, k chỉ bên tinhte còn sohoa nưa, 5s vẫn luôn đứng đầu nhé.
Phan_Quan
TÍCH CỰC
10 năm
Nokia 1520 cao hơn note 3 luôn
@thanhhanhlove sao đủ dc,tinh tế toàn anh em yêu công nghê nên phân biệt dc thế nào là qảng cáo thế nào là lừa tình,chứ ở ngoài dân vn mình mua hàng theo quảng cáo là chủ yếu
tthanhtri
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Phan_Quan note 3 là cái quái gì. Mình là fan của WP. Hehehe
totodonkey
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thực sự hài lòng khi cầm trên tay G2, với giá tiền chấp nhận đc.
Apple a quá bá đaoj
Nokia và microsoft năm nay phát triển mạnh.
điện thoại tầm trung thì 1 slot cho em 1320 , đáng đồng tiền bát gạo
chúc mừng apple luôn luôn đứng dầu ^^
Lại là Apple với 5S 😃
Htc one tí nũa rơi khỏi top 6 chán one rồi đay
@ngoisaochuasang Qua rồi cái thời vào trang vnexpress mục số hoá xem top các điện thoại đỉnh nhất và em nó luôn ở vị trí đầu tiên, cảm giác vui vui, giờ thì sắp lui vào dĩ vãng cũng thấy ngậm ngùi cho thời hoàng kim đã qua, thôi thì cứ nghĩ là không phải em nó tệ mà là mấy em đời sau này ngon hơn thôi.
Mình chưa tham gia 1 bình chọn nào.
Mình cũng tham gia bình chọn nhưng cảm thấy cũng chỉ là cảm tính 🆒
@kenny81_hp cảm tính là đủ rồi , ví dụ bạn có ý định mua con nào thì có quyền bình chọn cho con đó , đâu nhất thiết phải mua. Ví dụ mình xác định sẽ xài Mainboard giga thì bình chọn giga , bạn bè mình sẽ giới thiệu giga ---> thị trường giaga sẽ phản ánh chính xác thái độ của bản ---> nghĩ ngợi làm j
@dmt4ukhw4 nếu có bình chọn cho siêu xe : em sẽ chọn Bugatti Veyron Super Sport 😁
mặc dù hổng có tiền mua :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019