Tổng kết cuộc thi 'Bạn là fan cuồng HTC': đã tìm ra người thắng cuộc

Trung Dt
29/8/2014 14:7Phản hồi: 38
Tổng kết cuộc thi 'Bạn là fan cuồng HTC': đã tìm ra người thắng cuộc
Như vậy là đêm tiệc tổng kết cuộc thi "Bạn là fan cuồng của HTC" đã diễn ra tối ngày 28/08/2014 tại TP. Hồ Chí Minh. 40 bạn từ khắp mọi miền trên cả nước được chọn để tham gia đêm tổng kết đã cùng nhau tranh tài ở hai hạng mục cá nhân và đội nhóm. Trải qua đêm thi sôi nổi, HTC Việt Nam cũng đã tìm ra một fan cuồng nhiệt xứng đáng đạt giải nhất là bạn Lâm Đức Thiện với giải thưởng là chiếc HTC One (M8) và một chuyến đi Đài Loan trị giá 50 triệu đồng. Ngoài ra 8 bạn thuộc nhóm đạt giải tập thể cũng đã nhận được giải thưởng của toàn đội là một chiếc điện thoại HTC One (M7) Gold Champagne.

Cuộc thi nhóm diễn ra giữa 5 đội là phần diễn thuyết nhằm thuyết phục ban giám khảo có thể lựa chọn sản phẩm HTC cho mình với thời gian trình bày trong vòng 5 phút. Đội thắng cuộc được chấm điểm dựa trên nhiều tiêu chí như sáng tạo, hài hước, thuyết phục...

Dựa trên phần thi trước đó trên Facebook, ban tổ chức đã chọn ra 10 bạn để vào vòng thi vấn đáp. Các bạn đã tham gia phần hỏi đáp nhanh về những hiểu biết về thương hiệu và điện thoại HTC. Hai bạn chiến thắng ở hai đội (mỗi đội 5 người) đã lọt vào vòng chung kết. Cuối cùng bạn Lâm Đức Thiện đã giành chiến thắng chung cuộc sau phần vấn đáp rất gay cấn và thú vị.

tinhte_ban_la_fan_cuong_HTC_2.jpg tinhte_ban_la_fan_cuong_HTC_3.jpg tinhte_ban_la_fan_cuong_HTC_4.jpg
38 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

May mắn thật, tinh tế thiếu gì Fan cuồng mỗi tội không may mắn :V
@Huy_Microsoft_Windows fan cuồng thì nhiều nhưng có hiểu biết thì không nhiều , vào đó phỏng vấn hỏi lịch sử này nọ thì khối đứa không biết , fan yêu thật sự mới tìm hiểu và biết
Ấn tượng nhất con HTC HD2 @@
Bacutri
TÍCH CỰC
10 năm
'Bạn là fan cuồng HTC' :eek: hổng biết nói gì luôn !
@Bacutri Nghe hơi "vấn đề" trên tt chứ bình thường cũng sao đâu , chữ cuồng trong cuồng nhiệt (ko phải cuồng điên như đâu đó :p

(. )( .)
minoan
CAO CẤP
10 năm
@Bacutri Mình đang dùng HTC và mình có thể tự hào nói mình là fan cuồng HTC ;)
mình thì dịch từ CRAZY thành 1 từ khác 😃
KJR
TÍCH CỰC
10 năm
sao ko có @pinbacninh_city ta 😁
Makoto81
TÍCH CỰC
10 năm
@KJR Áo đen to cao đứng giữa đó
@KJR Em áo đen đó bác :D
@Makoto81 @@ Bác tinh thế :p
😁 thi thoảng cầm con HTC M7 gold trên tay lại tự hỏi ... thế bất nào hội nó lại mua dt samsung? :D
minoan
CAO CẤP
10 năm
mình cũng cuồng HTC đây 😃
huyminh1560
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hổng cuồng htc nhưng mê m7 và m8 quá
hiep06_01
TÍCH CỰC
10 năm
Yêu HTC từ năm 2004 đến giờ, lúc đó đc sở hữu Em HTC O2 xda thật ấn tượng, cảm xúc khó tả ghê. Chỉ tiếc windows mobile ko còn tồn tại. Nhớ nhất là bác @maianhtungsten.
@hiep06_01 giống bác này thế, h em o2 chỉ để tủ kính 😆
nokishock
TÍCH CỰC
10 năm
Hồi xưa mình cũng xài con O2 mini, đầu 2008 đứng trước trường Kinh Tế nhắn tin cho gái bị cướp nó xơi mất. 😔

Mà thằng cướp cũng bá đạo, mình 1 tay cầm dt, 1 tay cầm bút chọt chọt nhắn tin. Nó dùng 1 tay giật 1 phát cả bút lẫn máy đi luôn @@
@nokishock Của đi thay người bác ạ !
Xa_Que
TÍCH CỰC
10 năm
crazy . Sao apple nó ko tổ chức hội chợ thé naỳ nhỉ. Cho anh Em đi california.
jo0oker
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Xa_Que Ko thừa tiền bạn à 😃!!
Minh dang muon ban 1 em htc one mini 2(M8 mini) hang tgdd full box new.chuc su dung .mua 25.8 co hoa don9.9tr tang sim 5.5tr+pin du phong.mua tra gop nhung ket tien nen ban 7.5t.ai o ninh binh lh 0989035282 mr quang
Xa_Que
TÍCH CỰC
10 năm
Chẳng phải đâu. E nghĩ apple nó thì thừa tiền . Nhưng nó tôn trọng người dùng ko dám gọi khách hàng là "crazy fan" . Cái anh gì dựng lều trước 1 tuần mua iphone đấy cũng có đc gọi là crazy fan đâu. Apple nó vẫn gọi là khách hàng đầu tiên. Cư xử rất đúng mực khác hẳn với mấy đại gia mới nổi Trung Quốc , hay nông dân trồng sâm được mùa.[
@Xa_Que Nghe giọng điệu của bạn thì mình cũng đoán chắc bạn là crazy của ai rồi hé hé ,nhiều bạn crazy quá nhể
macpro87
TÍCH CỰC
10 năm
@hoalang Minhg ko muốn xen ngang nhưng bạn ý nói đúng đó bạn, từ khi con ip4 ra đời thì có rất nhiều fan điên trong đón có mình nhưng trên tít báo chưa bao giờ táo nó gọi fan của mình như vậy cả, bạn nên nhớ ở thời điểm đó HTC chẳng là gì cả gần như là táo độc tôn trong thời điểm ip4 ra đời
minoan
CAO CẤP
10 năm
@macpro87 Bạn nhầm rồi nhé, thời điểm đó htc đang làm mưa làm gió với dòng desire, ai dùng android mà chẳng biết đến htc hd2, với mình thì iphone hoàn toàn mờ nhạt so sánh với hai siêu phẩm trên
lên...HTC fan..:">
Nể nhất mấy bạn cuồng ,cố gắng gom hết tiền mua 1 cái đt thần thánh đã qua sử dụng ,rồi lên diễn đàn chém gió ,dìm hàng ,y như rằng hehehe
seikara
TÍCH CỰC
10 năm
"Giải thưởng của toàn đội là một chiếc đt HTC One M7"
Có nghĩa là 5 người chia nhau 1 cái đt à? Chắc rã ra lấy linh kiện quá.

Sent from my LG-F120L using Tinhte.vn mobile app
Nhin con MC nhu ga cong nghiep y nhi
mình cũng là người thường xuyên chảy nước với thương hiệu htc đây

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019