Top các phần mềm hữu ích cho BOLD

minht32
12/4/2009 9:14Phản hồi: 798
798 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Help...Help

Các bác cho em hỏi 1 chút! em dùng Operamini nhưng chi install được một lúc nó báo "the application Operamini has attemped to access a low-level network connection. Would you like to allow this : Yes or No" Nếu chọn Yes hoặc No nó đều báo "the application Opera mini has attemped to access server 4.operamini.com. Would you like to allow this : Yes or No"
Tiếp tục chọn Yes thì nó báo Failed to connect...
Bác nào giúp em với, tình hình ko có wifi em ko biết dùng cái gì bây giờ! trước em dung 8700 vào ầm ầm, ma bây giờ dùng BOLD lại chỉ vào được Wifi còn GPRS ko vào được, các bước cài đặt em lam đúng như bác Meoluoi va AnWorm!
Bold của bạn dùng với mạng nào? ROM nào? ver thấp hơn 5.0 thì chưa dùng được gprs với Vina
thdanh1972
ĐẠI BÀNG
15 năm
Em đang dùng Bold, 4.6.0.282 , sim vina và vẫn vào Gprs ầm ầm ạh 😁
cảm ơn các sưu tập phần mềm tiện ích cho bb9000.
GV78
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bạn ơi, cho mình hỏi, mình muốn hiển thị phần mềm e-mobile Today trực tiếp ở ngay nền home screen thì làm thế nào? Cảm ơn bạn.
Các bro cho mình hỏi với. Hầu hết các phần mềm trên cài trên Bold đều chạy tốt, nhưng cái BBweather sao ấy, mình không thể cài được. Khi cài hiện ra thông báo không tương thích với Bold....Help................!
Mình dow cái gì cũng được duy nhất 1 phần là "Để có thể gõ được Tiếng Việt trên Bold cần update gói Autotext. Chi tiết về việc update và hướng dẫn xin xem tại đây:" là không dow được mặt dù mình đã làm tất cả để đăng ký thành viên và cũng chưa vi phạm quí chế; mong amin chỉ bảo giúp.
cảm ơn!
Báo cáo có đại ca nào có software yahoo messenger cho BB bold 9000 os 4.6 ko ? Em download 1 bản yahoo chat tích hợp sẵn trong máy BB nhưng mà ứ đc. T_T
Tình hình là e cũng đã down Y!M vào máy nhưng ở VN ếch dùng được đâu bác vì chưa có 3G hihi nên bác chịu khó dùng qua Vi-chat , nimbuzz v.v.....nhé
ouais82
ĐẠI BÀNG
15 năm
Yahoo messenger dùng được nếu bác dùng dịch vụ bis/bes của viettel thôi.
Bác xem lại dùm cái link Documents To Go 1006 nó die rồi.

Cám ơn nhiều!
Tôi đang dùng BB 9000 với Y Messenger được tích hợp chạy ngon lành mà!
thanhhaile
ĐẠI BÀNG
15 năm
Có bộ Documents To Go 1007 rồi nè
nguyenakin
ĐẠI BÀNG
15 năm

Bác cho xin cái này nhé ! Nếu có cả PDFtogo thì tốt quá ....! 😃
Cám ơn bác nhiều ....!
kienarc@ymail.com
cho mình xin một bản nhé: danhchan1999@yahoo.com.vn
chào bạn, bạn g]ỉ cho mình xin bản DTG 1007 này nhé.
Mail của mình: thiennet79@gmail.com
Cho mình xin luôn vừng mè gì nhé.
Cảm ơn bạn nhiều
Cho mình xin 1 bản Doc to go để xài cho BB9700 nhé. Tks bạn nhiều. Mail : khang.tran@idea4u.vn
thanhhaile
ĐẠI BÀNG
15 năm
Sorry file 2,01MB ko gửi lên diễn đàn đc. Bác nào cần để lại mail em gửi cho nhé
mail minh lamgicungnan@yahoo.com

Bác cho em xin Document to go ạ,
mail của em là
thanhnt0207@gmail.com
Cảm ơn bác nhiều ạ !
Chào bác,

Bác gửi cho em 1 bản nhé: tuanahong[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]
Cho em xin luôn vừng mè nhé bác

Cảm ơn bác nhiều
@thanhhaile anh thanhhaile cho em xin với nhé truongcanhtm@gmail.com . thank pac nhé .
@thanhhaile vvquyetkl@gmail.com cho m xin di Bac..............
Bo 1007 co code ko? lam on goi cho minh nhe. hunsoncz.seznam.cz
Arienth
ĐẠI BÀNG
15 năm
Gửi tới Bác chủ topic lời cảm ơn nồng nàn ^^
mình đả cài phần mềm ringz,nhưng không biết nó nằm ở đâu trong bb,và chọn option nó như thế nào?vaò aplication thì có ringz nhưng mở ra thất toàn ô vuông nhỏ,kô hiểu như thế nào?cho hỏi thêm phầm mềm này có thêm cái file cod kô hiểu để làm gì....
Bạn gửi cho mình Documents to go 2007 nhé. Email dung.dangtien@gmail.com thanks.
Bác cho em xin một bản nhé. email: dung.dangtien@gmail.com. thanks bác
Cảm ơn bác đã chia sẽ,
Em có cái thắc mắc là phần mềm BBWeather phần nhiệt độ thể hiện độ F hơi lạ đối với người Việt (quen độ C), vậy có cách nào chuyển thành độ C không (vì nhìn độ F rồi phải trừ lại 58 là ra độ C).
sonln
ĐẠI BÀNG
15 năm
bác edit cái profile (ví dụ là HN), mục unit bác chuyển standar -> metric là OK
Gởi cho mình một cái Documents to go 2007 nhé mình xin lỗi vì viết adress mail sai.....! Mail: hungsoncz@seznam.cz
Bác cho tôi xin 1 bộ Doc To Go mới với nhé: dungdochua@yahoo.com.

Cảm ơn bác nhiều
Bạn nào cho mình xin cái apps Antiair nhé. Cám ơn nhiều nhiều

npthaiduong@gmail.com
Cái bản 2.0.3 này quản lý theo PIN rồi chứ không như mấy bản cũ nữa...
Em cũng xin bon chen, bác gửi cho em 1 bản Documents to go 2007 vào vtserco@gmail.com
Cám ơn bác nhiều

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019