Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Top các phần mềm hữu ích cho BOLD

minht32
12/4/2009 9:14Phản hồi: 798
798 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Help me!

Bác mail cho em xin bản Document to go 1007 với! Em cài mãi mà không được, nó không có trong Downloads hay Applications? Mail: tu.cavicoec@gmail.com
Thank!
Bac oi cho minh xin document goto voi, dia chi mail cua minh la tqanh@copac.com.vn cam on nhieu
cho e hỏi cài password rồi làm sao bỏ dược ạh. Em mò không ra
Xin các bác mãi mà ko thấy gởi Dotogo 2007 ko lẽ phải trả tiền sao....? nếu phải cho nhau biết nhé: hungsoncz@seznam.cz
Bản âm lịch chưa phải là bản cuối cùng, xin gửi bản cuối để ACE sử dụng

Bản âm lịch chưa phải là bản cuối cùng, xin gửi bản cuối để ACE thấy tinh tế hơn.
Mình gửi lại, vì vừa bị lỗi

Mình gửi lại, vì mạng vừa bị lỗi
LunarCalendar.rar
Cảm ơn bác nhưng BBWeather không chạy được
chao cac pro e moi cuoi con bold 9000 ma chua biet cai phan mem ,cac pro chi e voi......hic !thank cac bac!
Mách em với các bác pro ơi:
Em cài Unicode cho BB Bold (unicode cho bản 4.6 và 4.7). Em dùng App loader trên BDM. Khi Brow file Unicode Font Loader.cmd rồi chạy thì báo lỗi: No additional applications designed for your device were found.
Các bác chỉ dùm em với. Thanks.
panda_hoang
ĐẠI BÀNG
15 năm
bác chạy file "Unicode Font Loader.cmd " từ màn cửa sổ window trên PC bác ạ. chúc bác vui 😁
Mình nhớ là cái Unicode thì có file chạy luôn chỉ cần click vào là được chứ ko cần thông qua BDM mà. Mình cũng đang dùng 4.6 đây
Phiền bác gửi cho mình 1 bản Documents to go 2007. yahooc@gmail.com
Cám ơn bác nhiều!
mình dang xài Documents to go 1006 nhung khi cai pdf togo thi no đòi mua key, ko biet lam sao! neu ban có trọn gói con Documents to go 1007 thi cho mình xin nhá! cảm ơn nhiều nhiều!
sory wen ghi dia chi mail: thanhcuong_kt@yahoo.com
Dưới đây là link OTA, bật wifi lên tải về hết vài phút, lấy vừng trên tinhte hoặc tìm không ra thì sms tôi gởi cho.
The link is an "Over-the-Air" installer. Please be sure to download and install only on your BlackBerry device.

Download Link:
http://download.dataviz.com/documentstogo/blackberry/documentstogo1007/documentstogo.jad

PDF To Go
Also during your trial, you can enjoy native PDF support with our bonus application PDF To Go. To get PDF To Go, do either of the following:

1. Download Now:
http://www.dataviz.com/getpdftogo

2. Get from within Documents To Go:
When in Documents To Go Premium Edition, simply hit your Menu button and choose "Download PDF To Go".

Please enjoy your trial!

The Documents To Go Product Team

ACE LƯU Ý:
Nay có bản mới chạy trên 5.0 http://download.dataviz.com/documentstogo/blackberry/documentstogo20001touch/DocumentsToGo47.jad
cac ban gui cho minh phan mem co duoi '' zip '' . xin cam on!
Cho mình xin vừng của PDF to go
onlyucanrockme@yahoo.com

Cảm ơn nhiều.
cho mình xin 1 bản DTG 1007 và vừng mè luôn nhé. Tks
Email của mình: quannguyenanh85@gmail.com
Bác cho em 1 bản document to go and pdf to go nhé. Cảm ơn nhiều
tranvikhanh@gmail.com
Bạn cho mình xin bản document to go 2007 nhé. cám ơn bạn nhiều. mail của mình phieu_du321@yahoo.com
timur
ĐẠI BÀNG
15 năm
Anh em xin DOCtoGo nhiều thế, up luôn lên cho tiện. Mà DoctoGO 1.0.0.7 không chạy được trên OS 5 nhé. Các bác dùng key của bản 1.0.0.6 vẫn OK 😁
Docs2Go 1.0.0.7.zip

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019