Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Top các phần mềm hữu ích cho BOLD

minht32
12/4/2009 9:14Phản hồi: 798
798 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

các bác cho mình xin một bản document to go và pdf to go mới nhất hình như 107 thì phải; Cảm ơn các bác! vndat@dungquat.com.vn
Document to go and PDF to go

Cám ơn anh chủ topic đã đóng góp cho Box Bold ngày 1 nhộn nhịp và sáng tạo ! em là 1 thành viên ghiền từ 1 năm trước nhưng chỉ mới được dùng nó từ 1 tuần trước hihi ! ..........................cho em xin Document to Go và PDF to Go mới nhất nha anh ! hi hi cám ơn anh nhiều .Email: god_of_thunder2005@yahoo.com
thucpn
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bác Ađêmin ơi, bác có đọc thấy nỗi niềm ae muốn xin bộ Document to Go mà bác không thấu vậy ah? bác có thể post cho anh em được không zậy....?
http://www.freebbsgame.com/games-menu.html?start=35

các bác nào ghiền game Bold9K vô đây mới có cái chuẩn, cần làm cái TK/
trunglx
ĐẠI BÀNG
15 năm
Phần mềm dùng để xem tin tức về bóng đá và Document To Go
Bongda.rar
Document to go.zip
thucpn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thanks bác trunglx nhiều nhé. Nhưng mỗi tội là em chưa biết cài cái đó như nào. Bác làm ơn chia sẻ cho em được ko....?
giúp em với

em cài bản document to go 2007 rùi.nhưng ko làm sao vào được nó bị lỗi khởi động gì đó.nội dung như thế này ạ:error starting word to go:module:doc to gocommon does not match codefile timestamp of sibling module"docstogo common-1"
bác nào có cao kiên gì thì giúp em nhe.thank các bác nhiều nha
bạn cài chưa đúng phiên bản hoặc phiên bản bạn cài bị lỗi. Bạn xóa đi , nhớ xóa cả Modules nhé. Sau đó hãy cài lại phiên bản khác. Chắc chắn là được!
Chúc bạn thành công
Alloutthere
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác vào Options | Advance Options hoac Application sau đó xóa hết Document To Go đi (cả mục trong Third Party) sau đó cài lại. Chắc sẽ OK
Hình như bản này dành cho Storm. Tôi cũng đã từng bị lỗi giống như thế, sau đó phải download bản trial trực tiếp từ Dataviz rồi cho thuốc vào mới dùng được. Bây giờ tôi cũng bị kẹt, vì sau khi upgrade os thì bị xóa sạch trong khi Dataviz đã ra bản 2.0 nên không cho download bản 1.0.0.7 nữa.

Nếu bạn nào có bản 1.007.042 Bold, làm ơn cho xin một bản.

Thành thật cám ơn trước.
bj823@aol.com
thanks bác minht32 nhiều nhé
em vừa mua dc con bold mà chưa biết j cả, phải lên đây để dò xem có apps nào hay ko ?
tks bạn nhé! mình mới gia nhập bold đây!^^
cảm ơn nhiều nha,có phần mềm nào hay thì cùng chia sẻ cùng
cảm ơn bác chủ thớt nhiều nhé........
thank anyway, cho mình hỏi phần mềm nào chặn cuộc gọi trên bolb hay nhất nhỉ
Co bac nao chi giup em phan PDF To Go, em cai vao may xong, tien hanh install thi no hien ra cau: "Cannot launch PDF To Go. Pls install Documents To Go Premium Edition v.1005 or higher and try again" Bac nao chi giup em cai dat phan nay the nao?
funsunday82
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thấy mọi người xin soft Documents to go va PDF to go, em xin chia sẽ link

http://www.mediafire.com/?z2jyzn1jmar (version 1.005, 1.006, 1.007)

Nếu thấy hữu ích thì em xin 1 phát THANKS nhé.
Cảm ơn các bác rất nhiều,
Mình mới tập tành xài bb bold 9000 nên còn "quê" lắm, mong các bác thương tình chỉ bảo, giúp chỉ cho cách sử dụng và các phần mềm hữu ích nhé!
Em thấy Blod có cài phần mềm có thể định vị được người thân quen của mình hiện đang ở địa chỉ nào đường gì? Xin hỏi các anh em đó là phần mềm gì ạ ?
namhwng
ĐẠI BÀNG
14 năm
nó là Google Maps, bật tính năng chia sẻ Latitude lên
chào mọi người , em là mem mới cua Bold
ae cho em hỏi 1 cái nhé . tự nhiên em mới dùng bold ma em nghe thấy 2 bên loa nghe kô đều . 1 bên 100% bên kia có 70% . nó có bị sao kô ạ. còn lại về mọi mặt em công nhận BOLD chuẩn thật. e ở phố hàng bạc , vào trong nhà máy nào dùng mobi cũng mất sóng , thế mà em dùng bold thì kô tin nổi . sóng khỏ vãi
em mới đổi E71 qua Bold .
rất vui đc vào mái nhà Bold . AE giúp đỡ nhiều nhé . Xin cảm ơn
Hi, cho mình xin bô Document to go luôn nhé. stinger_shoot@yahoo.com. Thanks
Cho mình xin một bản document to go 1.007 nhé. Cám ơn bạn nhiều. nguyendeicide@gmail.com

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019