Top Phần mềm hữu ích dành cho 8700 (links down )

Boycali
22/3/2009 13:45Phản hồi: 966
966 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Up phát nhỉ ^^!

tặng anh chị em theme 8700 4.5 nữa nè, cứ tải tự nhiên. nếu thích thì thank em phát
😁

[​IMG] [​IMG]

Theme JFY_BB 87xx.rar
kuongkurt
TÍCH CỰC
15 năm
Thank bro....................!
Này thì 30 ký tự!
thames khá hay đấy bác ^^!
Up phát nữa cho anh em nào mới tham gia diẽn đàn dễ tìm ^^!
cài mobiola xplayer vào thì chỉnh tăng giảm âm lượng như thế nào vậy,nhấn "m" thì mute thôi,dùng Tw cũng ko đc
-------------
ấn alt+cuốn TW chúc vui
cai Master key dùng thế nào đấy bác chủ top.Chẳng lẽ ấn [Q] rồi vào TW ở List ah? Hướng dẫn em với !cảm ơn bác trước
Đang rảnh hướng dẫn bác luôn ^^!
Bạn ấn q từ homescreen nó sẽ dẫn bạn đến Key Master sau đó nhấn trackwell nó sẽ hiện lên 1 bảng,bạn chọn Add application nếu muốn add phím tắt cho phần mềm nào thì bạn chỉnh trackwell đến dòng có phần mềm đấy rồi ấn 1 phím mà bạn muốn gán cho nó.
Ok bây giờ thoát ra và test thử 😁
em làm đúng y như bác,thế mà ấn phím tắt nó chẳng ra,chỉ được có mỗi [Q] nó ra master key! hic hic.
nó yêu cầu active ở trang http://bbdev.org/ mà em mở ra toàn ô vuông (修复固定电话数据库错误的问题) chẳng hiểu j mà đăng ký cả.Bác nào đăng ký rồi cho em các code:........
Hix!hóa ra bác chưa đăng kí để lấy code active^^!
vào đây nhé http://bbdev.org/active/
ô đầu điền số PIN nó cấp cho bác(số trong phần option của key master chứ ko phải mã PIN của máy)
ô sau điền email đợi 1 lúc nó gửi mail xác nhận cho bác
anx0ngbien
ĐẠI BÀNG
15 năm
đánh dấu topic hay cái nèo ..................
buichuoi
ĐẠI BÀNG
15 năm
đánh dấu làm sao bác chỉ em với
thật là tuyệt vời ...ờ thi 30char này
mình cài berrybuzz xong vào options nó cứ đòi đăng ký 😔
berry buzz là soft trial mà.....chỉ dùng đc. 7 ngày là hết hạn nhưng nếu biết cách chỉnh Date/Time đi 1 tý là bạn có thể sử dụng BerryBuzz 1 cách lâu dài (như em đc. > 4000 ngày 😁)
chỉnh berrybuzz như thế nào vậy bác? lần trước e cũng làm như các pro trong diễn đàn đã hướng dẫn là chỉnh cả phần date and time trong BB lẫn trong Computer mà khi cài xong vào options vẫn bắt đăng kí mới đau cơ chứ:yes4lo:
Do bạn cài khi BB hiện date và time thật sau đó mới chỉnh date/time
=>nó xác nhận ban đã dùng hết 7 ngày(mặc dù chưa dùng ngày nào kể cả bạn chỉnh lại thời gian về hiện tại cũng ko đc dùng thử nữa)
cách khắc phục chỉ có thể là uprom mới sau đó cài lại BerryBuzz trc khi cài bạn chỉnh date luôn,dùng trial 1 lần sau đó chỉnh về thì hiện tại và reset lại máy.
Hoặc thấy ngại thì đợi ra rom mới rồi up và cài BerryBuzz 1 thể vừa đc test rom mới lại đỡ mất công up lại rom ^^!
hoangbabi
TÍCH CỰC
15 năm
Nó vẫn bắt đăng ký nhưng có cái là bạn được dùng Trial hơn 4 nghìn ngày 😁 ! Cũng rất đơn giản thôi ! bạn search thì sẽ đc !

ủa còn e có cài time chi dau mà vẫn dùng free mãi mãi
Rất hay! thanks!....................................
up phát lên luôn đi nào........!topic này hay quá đi
Nhanh vào luôn, lên đi nè............11
lâu không ghé qua topic, nay nhìn thấy được phong 5 sao rồi cơ à.
xin gửi lời cảm ơn chân thành tới các thành viên đã nhiệt tình đóng góp và rất mong nhận được nhiều hơn nữa những phần mềm hay và hữu ích dành cho ace box 87
sao cái key master em đã active đã gán phím rồi mà thoát ra vẫn ko được nhỉ
vd em gán opera mini là w mà ra ngoài ấn w chả được gì
bạn phải ấn [Q] rồi ấn [w] mới được,chứ nó không đựoc trược tiếp như phím tắt có sẵn của BB😁
hj. bác toàn nghĩ xấu cho em:yes4lo:
anh em cho mình hỏi là cái Keymaster này có dùng cho bb7130 dc ko? mình còn gà nên anh em chỉ giáo cho mình với! thanks bro.....
KHÔNG dùng được em ạh .Click thank anh đi nhé he he!
july92
TÍCH CỰC
15 năm
Up cho chủ đề lên trang 1 nào, để nó lẫn phía dưới anh em không tìm thấy nữa 😁.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019