Topic cho K-touch H888 và H889!

thanhnhut
7/12/2009 18:2Phản hồi: 755
755 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

oh7h7o
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chào các bác, em mới mua H899 nên thấy topic này cũng muốn tham gia trao đổi để có thêm kinh nghiệm kiến thức. Các bác cho em hỏi là H899 có cách nào xóa đồng thời nhiều tin nhắn được không ?
Em không biết phải làm thế nào nên đành ngồi xóa từng tin một rất là mất thời gian, mong các bác chỉ giáo giúp em Thank
Đơn giản thôi bạn. Bạn vào Inbox-->option-->multiselect delete(mục 8) sau đó bạn chọn những tin nhắn muốn xóa. Chúc bạn thành công 😃
ai biết cài đặt ghi âm cuộc gọi của H888 ở đâu ko chỉ mình voi? cảm ơn
lau rui cha lam dc rui ha ban .hhehe
del0nq
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn quay bài kiều gì thế 😆 mới hum qua ra tgdd tậu em này dang nghiên cứu 😁 có gì chỉ bảo tui nha:D
yahoo: del0nq
xai cai ĐiÊn thoai hôm~ rai ma vÂn~ chua bjet cach' Cai` MMS nua khô ghÊ ! bac' nao biÊt chi 1phat' coi ! thanks nhieu !
ai biết có phần mềm thay đổi giọng nói khi gọi điện cho k-touch ko,có thì pm mình vào trang cá nhân nhé,mình íta vào lắm
tks trc
hjj sau 1thoi gian nghien cuu thj toi moi bjet cach setting mms cho thang ktouch nay k nhung ktouch nay ma con 1so dt China khac nua ! sau day xin post len de cac ban nao chua bjet co the lam !
toi chi huong dan cach setting cho nhung may da~ dc caj dat gprs roi nhe' luu y' VitTeo nhe'
cac ban vao MMs chon muc Caj Dat May Chu va chon sim co gprs

chon muc viettl-mms >chjnh sua
ten tai khoai :viettel-mms
MMSC :album.viettelmobile.com.vn
tai khoang va du lieu: nhap vao chon >Gprs>viettelmms(caj ma co chu v-mms)
kieu ket noi: chon HTTP > proxy co > proxy adress > 193.168.233.010>proxy port >8080 xong va luu lai
ten nguoi su dung va mat khau bo trong !
vay la xong roi do' ! cac ban co the sent photos dc roi do chuc cac ban thanh cong !
mms thi vao cai cau hinh co sĂn~ trong may cung~ dc ma.em vao chon sim chon cau hinh` rui gui? dc anh? Lun co fai? setting jjj ĐÂu.ma` h89 cua? e chi? gưi? dc anh? thui.down thi` no bao? thieu bo nho.e toan` fai? vao album mms ĐÊ? down.hơi ưc chÊ ty
làm sao để upload game nhỉ? mình có một số game cho điện thoại k-touch H999 muốn upload lên cho anh em chia sẽ mà chẳng biết cách. mình online bằng điện thọai k-touch H999 nên không biết cách. anh em nào biết thì hướng dẫn cho mình đi. mình cám ơn trước nha.
Không biết bác nào gặp lỗi này với H899 chưa? Mình chơi game (ví dụ Kungfu Panda) thì nhấn phím 3 để nhẩy chéo tiến về phía trước. Với K-touch thì bắt buộc phải ấn alt + 3 rồi. Vấn đề phát sinh từ đây: Sau khi ấn alt + 3 thì chú Panda cứ nhẩy tiến liên tục, ko làm cách nào để dừng lại được. Nếu chỉ có vậy thì không sao, lỗi này còn ảnh hưởng cả một số phần mềm nữa, ví dụ mình đăng ký ola, đoạn ngày sinh chẳng hạn, gõ alt + 0 thì nó chạy cho 1 tràng và cũng ko dừng được, trừ khi thoát ra :-ss...
Bro nào biết cách khắc phục chỉ giúp mình nhé! Xin chân thành cảm ơn!
Edit:
Mình hỏi thêm một chút nữa là phần cài đặt VART nghĩa là gì vậy nhỉ?
Chờ các bro giải đáp giúp gà này 😃
[/SIZE Meo nho cho moi nguoi xem phim 3D khong can mat kinh chuyen dung xem 3d nha > thu nhat mo phim 3d len sau do bit 1 con mat cua ban lai rui xem>neu khong da lam thi ban kiem 1 cai ong hay cuon 1 to giay lai nho`m vao va xem phim ( nho chi xem 1 mat lai) dam bao khong che vao dau duoc ( nho la phai mo toan man hinh de xem cho da nha
dunglun
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cho hỏi là con này tin nhắn muốn copy vào máy tính thì làm sao anh em, có sync được với pc ko vậy,
Chúc anh em mạnh khỏe
H888 và H899 không chơi game bằng phím số được đâu bạn. chỉ chơi game bằng phím di chuyển thôi. để nhảy tới bạn bấm vào góc vuông của phím di chuyển đó.
Thật ra mình thắc mắc là không biết lỗi do máy mình hay do thiết kế chung của dòng này. Vì nếu là lỗi do máy mình thì mình vác đi bảo hành 😁. Không biết có bác nào cũng dùng H899 mà không bị lỗi Alt + 3... như mình không? Bác nào không bị lên tiếng nha :D.
Còn một thắc mắc nữa là mình cài UC Web Browser 7.x đều không chạy được. Mình sẽ thử các bản nhỏ hơn xem sao. Các bác cứ cho ý kiến nhé! Xin cảm ơn đã đọc :D
------------------------------------------
Update :D
Mình cài bản UCWeb 6.3 và 6.5 thì chạy ngon lành, các bản cao hơn thì không được.
Hôm qua vào Ola xong thoát ra tự dưng màn hình biến thành màu âm bản. Reset máy là hết
Nghe nhạc thì công nhận hay thật, nghe với tai nghe đi kèm cũng hay rồi (hơi thiếu bass 1 chút), có điều mình cắm headphone của máy tính thì nghe tệ, và cắm ra loa ngoài thì máy vẫn phát tiếng
Nói chung với số tiền ~900k thì quá ổn, mình rất hài lòng.
Tuy nhiên vẫn thắc mắc về vấn đề ALT + phím số. Có bác nào cũng dùng mà không bị như mình đã nêu ở trên thì lên tiếng để mình xác định nguyên nhân nhé 😃.

chua loi trang man hinh ne

de chua het loi trang man hinh thi cac ban vao phan cai dat-sau do vao cai dat hien thi dat trung-vao anh sang hinh nen-va chinh thoi gian cho la 36b la ok
dam bao ko con bi nua
K-touch H999 có phần mềm nào xem được video online không nhỉ. có ai có thì cho mình xin với. mình có xem bên topic cua q mobile thì M55 xem được youtobe nhưng không biết H999 thì có xem được không nữa.
hjc tui moi di bh mang hinh trang nek ! bh 10ngay moi co nen k online dc bun ghe !h899 cua tui bi treo mang hinh trang luon k lam dc j het ! dem ra bh no' thay luon caj mang hjnh luon !mang hjnh nay chac la cua h688 hay j roi sao ma xau ghe !
viet gui mms la do viettel da doi cau hinh tu dong nen da tuong thick !chu luc trc co gui dc dau !con viec phai len albumviettel down ve thi minh cung k ro~ nhung thuong bj vay la do may samsung gui !con Trung Quoc voi TQ thi binh thuong !ma ban cu le album.viettel...

---------- Post added at 11:04 AM ---------- Previous post was at 10:59 AM ----------

neu k down dc hinh thi cac bac cu len album.viettelmobile.com.vn (mang VietTel nhe')bang chuong trinh opera mini cua may !nhap so dt va mk zo roi Tai Ve la ok thoi !
t rat buon va buc xuc vi caj loi mang hinh trang ! k the nao khac phuc dc dau may bac ah ! neu bac nao noi khac phuc dc thi cu vao ola roi de cho no tat mang hinh vai lan the nao cung co lan bi ah ! tui da lam moi cach roi ! va cug da dj chay chuong va gan day nhat la viec bj treo mang hinh trang phai di bh va bj thay mat caj mang hjnh !hien tai k biet co phai mang hinh cua h688 k sao mau k dc dep nhu luc trc nua !buon thiet !
Tặng mọi người cái Music Video này. Coi chuẩn luôn nha. Âm thanh sống động, rõ nét, không giật. (220x176)
The Story Of Us - Taylor Swift - Vietnamese Lyrics - ZztytyzZ
http://www.mediafire.com/?1x012qb3d6511wn
Hình như chỉ có mình là convert được clip ko giật thui. Hehe

---------- Post added at 01:23 AM ---------- Previous post was at 01:20 AM ----------

Lỗi màn hình trắng mình ít khi gặp. Luôn để màn hình sáng hoặc thu nhỏ kích thước Java là ok. Nếu bị thì bạn để im máy chừng 1 phút cho màn hình tắt, sau đó ấn phím là bình thường trở lại. Không cần tắt máy hay tháo pin nhé. Vào sefan.ru để download Java phù hợp kích thước máy và chơi không giật. Thấy hay thì thanks cho mình nha.
cái video ở trên coi chuẩn đấy.cho full màn hình mà vẫn net.bác convert thế nào vậy................

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019