Topic dành cho N96 AE vào thảo luận nha

huahaonam
20/11/2008 5:3Phản hồi: 186
186 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

các bạn ơi có ai biết cách nào cài themes cho n96 ko vậy? vì mình tải themes về đuôi là sis và nth cũng ko cài được, mình ko thấy tab nào là install cả, bấm vào themes chọn options thì chỉ thấy tab là detail, rename,copy,move,delete, sort by, là hết. làm ơn chỉ mình với, nghe nói phải hack gì đó mới cài được phải ko? ai bit hack thì nhanh chỉ mình chi tiết với, mình gà lắm.ai chỉ mình cám ơn nhiều nhé.thank

việc đầu tiên trước khi hack là phải xin cái file cer và key đã .....
nhưng cài theme có cần hack ko bạn? vì mình tải theme về nhưng khi bấm vào ko thấy tab nào là install cả.
Thường là theme ko phải Hack, lùi ngày là được 😃
-> Bạn ấn vào theme sis, đợi nó load 1 tẹo roài sẽ hỏi bạn Install hay ko mà :p
mình bấm vào chờ cả ngày mà chẳng thấy load hay thấy chư install ở đâu, lùi ngày tháng hay năm gì cũng vẫn vậy, mình đã xài 5 cái rồi chưa cái nào như cái này, n95 cài dễ như ăn cháo, còn n96 thì rắc rối cực kì.
t mới mua n96 music củ.cho em hỏi là làm sao hack ver 12.043 có cần file cer không với sao máy em trượt lên xuống nó không có kêu xẹt xẹt vậy em thấy vài cậy có kêu mà sao em không có đã vô setting rồi mà không thấy đâu.chẳng lẽ em mua nhầm n96 thường.với có cách nào mở khóa bàn phím mà không cần phím gạt không anh em giúp em với
N96 FW mới nhất là 30.033 và hack bằng Hello OX V2 ...
ae cho hỏi máy mình bị sao: Máy cứ ấn nút lên, nút hủy bỏ bên phải là màn hình bị tắt 1 phát rồi lại lên nhưng ảnh bị lỗi 1 ít rồi cung mất sau đó.
Hôm nay thấy bị thế nhiều quá nên mình tắt máy đi. Bây giờ bật lên máy vẫn chạy nhưng màn hình ko lên. Vẫn có 1 chút ánh sánh mờ mờ ( khó nhận thấy), ko hiện thị nội dung.
Ae ai bị thế này cho hỏi tại sao ........
ai giúp mình với ............
có bác nào biết N96 sao lại không nhận cáp usb không ah? mấy hôm trước em cắm thì vẫn vào nhưng mấy hôm nay thì lại không được nưa cắm vào mà chẳng có hiện tượng j cả thử hết mọi chế độ mà cũng không được
tại sao mình up fw 30 ko duoc ta, đã thử dùng ovi, pc suite và nsu roi ma toàn báo lỗi, bo tay lun
dung014
ĐẠI BÀNG
12 năm
hack con n96 này dễ hơn dong s40 nhiều....
ai biết cài flash cho nó ko bày ae với
Ý bạn là Flash để vào web, máy ko hỗ trợ bạn à 😃
flash thì cài bản flash lite 3.01 nha . còn hack s40 thì rất đơn giản , chỉ cần có file ppu sau đó dùng phoenix với 4 click là xong .
dung014
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko hộ trợ là sao ban ôi
mình thấy khi vào wed muốn xem youtube phải dùng trình chuẩn (real player) mới xem dc....mình thấy có máy xem dc bằng trình flash mà...
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
12 năm
anh em nào có bàn phím toàn bộ mặt trên theo máy cho n96 để lại cho mình hjxhjx😔
toppic ế ẩm quá nhỉ
@vuducthinh.o2k4 Ít ng dùng nên ko mấy bạn hỏi nữa đó bạn 😃
ờ cũng có thể! mình vẫn đang dùng nên muốn khơi lại cảm hứng cho anh em
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
11 năm
chán quá ko ai chơi n96 nữa à ;)
con này ra đời lâu rồi , với lại là dòng kém thành công sau N95 8GB của Nokia nên ít người dùng.
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
11 năm
@TomRyan8891 ko e muốn hỏi bác là bác đã hack n96 chưa và bác còn file intall.....exe ko cho e bởi e hack mãi mà ko đc hic😔
@TomRyan8891 và bác ưng ý nhất với em nào ?
@vuongnam40 conf hay ra đồng nát rồi bạn , cứ hack bằng mobile security sau đó cài rompatcher plus ,khỏi cần intallsever.exe luôn .
@vinhhaott N82 .
N900 vs n95 8gb muon nam
cho em bat tay cái , ha ha , em thì khoái 5630xm,n82, n93, n96, e7 ,e72 màu đồng và n8 , nói thật là n95 chẳng khoái tẹo nào (dùng n95 8gb Rogger hẳn hoi đấy) ,nhìn thô quá. cơ trượt cứ như ray xe lửa ấy
hatin1011
ĐẠI BÀNG
10 năm
ai có máy nào hư không dùng đế nữa thì cho mình xin mấy con ốc vít của máy nha.
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hatin1011 bán máy ko bác ơi
hatin1011
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vuongnam40 bán thế nào bạn?
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
10 năm
thì bác có bán máy của bác ko cho e giá với địa chỉ qua xem máy