[TOPIC] HACK GAME ANDROID - CÙNG NHAU THẢO LUẬN

15/9/2012 16:39Phản hồi: 19.332
19.332 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

t lam dc roi`. nhung ma no bj loi bat buoc dong. khac phuc kjeu j.t xai lg l3. tks trc
@TranTung_hp123 mình vẫn dùng bt mà o_O
Bác chủ top file bác gửi giải nén ra ko co file .apk. mình cài game ko trong Sdcard Ko co foldet .com Bác chủ top hướng dẫn thêm giùm mình nhé. File bác gửi giải nén xong ko có file .apk. mình tai game rui vào SDcard/Androi/data hay obb ko có thư mục .com.fish nào cả. Mong bác hướng dẫn thêm
dangor
ĐẠI BÀNG
12 năm
@akiramu file này là file back up bạn dùng titanium backup nhé ko phải copy vào thư mục com. đâu bạn. Cách dùng titanium backup thì bạn xem thử trong topic nhé chắc chắn chủ thớt post nhìu rồi còn ko thì lên google "sớt" 1 cái là ra cả đống
@akiramu giải nén có 2 file đuôi .properties và .tar.gz, bạn cop vào sdcard/titaniumbackup rồi vào Titanium ấn vào game đó chọn Restore data only nhé
ehwgagc00
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác chủ 2pic hack dùm em game dragon story hoặc tiny farm với . Tks bác

Gửi từ GT-I9100 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
@ehwgagc00 2 game này là game online không hack đc đâu bạn nhé
cho mình hỏi ngoài lề 1 tí. sao máy mình khi root xong bàn phím tiếng trung. lam sao để bàn phím trở lại như xưa vậy. thanks
@tanhuu720 bạn thử cài Gõ Tiếng Việt trên Google Play xem
Bac chủ cho em xin ban hack bất tử vs hặt là gì đó mà bác thấy nên dùng củng đc game Dungeon Hunter v3,4,7 nhé bác chủ ah quên bác cho em luôn bản hachk game sas3 1.1.0 lun nha bác,thanh bác trước good luck

Sent from my T-Mobile myTouch 3G Slide using Tinhte.vn
dangor
ĐẠI BÀNG
12 năm
@minhty1987 SAS3 v1.95 moded:
http://www.mediafire.com/?rzcps5gi4n5rra5
Còn game Dungeon Hunter thì bạn dùng Dungeon Hunter 1 v3.4.7 hay là sao nhỉ. Hay là bạn chơi bản 2 đi có cái seve editor dễ dùng lắm
@dangor mình không bik nửa trong thông tin ứng dụng nó để là 3.4.7 nếu không được chắc mình để vậy chơi lun chứ máy mình mổi lần cài game nào có data là cực khổ lắm bởi vậy hok dám đổi cứ để vậy chơi bao h chán thì gở bỏ thank bạn nhiều lắm;) sẳng tiện bạn cho mình hỏi máy của mình chơi game nào phù hợp vậy máy mình là htc mytouch 3g slide mấy game trong diển đàn mình chơi đc có mấy game thôi mình thích thể loai của game data mà cố gắng cài cài hoài hok được
@dangor Ah quên nói với bạn là máy mình đã hack root thuốc than hết rồi nên bạn cho file nào cũng đc hết nhé không nhất thiết phải là file mod😁

Sent from my T-Mobile myTouch 3G Slide using Tinhte.vn
dangor
ĐẠI BÀNG
12 năm
@minhty1987 game thì bạn có thể tìm trên google hoặc vào web www.appstore.vn nhìu game lắm. Còn game android chủ yếu là hỗ trợ tất cả các máy, nó tự tương thích với mỗi loại máy mà nhưng vẫn có 1 số game là ko hỗ trợ 1 số dòng máy. Game phải down data thì bạn ra quán coffee có wifi ấy 😁
giúp mình hack game The Last Defender HD với dùng game CIH mà ko được
@truongthjnh.epuedu
@halinhcute The Last Defender (Not HD)
- Version: 1.7.5
- Tên cheat: Coin
1/ Mở game cùng với GameKiller (GK)
2/ Ấn search ở GK mà không điền số vào ô (cái kính lúp), 1 cái bảng "Select data type" hiện ra thì chọn "DWORD" (Nó giống với Low level analysis ở GameCIH nhưng chỉ với giá trị 4 byte)
3/ Mua 1 item bất kì (nên chọn cái ít tiền nhất), sau khi tiền giảm xuống thì mở GameKiller ra ấn search chọn "Became less"
4/ Lặp lại bước 3 nhiều lần đến khi còn lại khoảng 4 đến 5 kết quả
5/ Tìm 2 kết quả giống số tiền của bạn ấy rồi thay đổi chúng thành số bạn muốn
6/ Trở lại game mua 1 cái gì đó và nó sẽ tự động đổi thành số bạn đã định
----Good luck---- 😃
@truongthjnh.epuedu làm mãi rồi ko được của mình v1.4 chủ thới có chơi ko cho mìng sin cái backup của titan với hay chủ thớt cho sin file apk v1.7.5 để thử xem
@halinhcute em cheat phát đc luôn 😃 , cái tiền nó không giống với số lưu dữ liệu nên search thẳng tiền là không ra đc, search name vào money vẫn ra là gncurrenmoney đấy. Thôi em đang up backup cho bác, cả file apk luôn bản 1.8.3, tìm bản 1.7.5 không có google nó gỡ khỏi market rồi, bác đợi xíu
+ Tên game: Star Warfare:Alien Invasion+ Phiên bản: 2.10
+ Giá trị cần hack: tiền
Cám ơn bạn nhiều nha
Bác ơi..hack.hộ e game này vs..mất ăn mất ngủ vì nó nhiều quá
Game: infected+ tiền và kim cương
Link https://play.google.com/store/apps/details?id=com.glu.infected
Cái này của glu nhưng ko có vàng vì nó tính bằng kim cương và tiêng obama😁

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
@banchat9x Infected v1.0.1 (Mod In-app Billing)
http://www.mediafire.com/?w0asuu6l7921bt8
Vào game mua tiền và kim cương bằng tiền mặt thanh toán bằng thẻ Visa, đợi nó chuyển qua Google Wallet báo lỗi back ra vẫn có thứ mình mua
Bác ơi..hack.hộ e game này vs..mất ăn mất ngủ vì nó nhiều quá
Game: infected+ tiền và kim cương
Link https://play.google.com/store/apps/details?id=com.glu.infected
Cái này của glu nhưng ko có vàng vì nó tính bằng kim cương và tiêng obama😁

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
Sweetlov3
TÍCH CỰC
12 năm
Tên game : Star warfare
Giá trị cần Hack : gold trong game
Mong đc phản hồi sớm nhất của bro 😃
mà ae cho mình hỏi cái nút thank nằm chổ nào vậy tìm hok thấy:eek:
@minhty1987 Bam vao nut thich do ban la nut thank do
khungbo123
ĐẠI BÀNG
12 năm
có ck zombie ko bác,cái kia của bác cho vào ko có vàng,chẳng biết có phải do bản khác ko( e dùng bản lúc lên lv là hình cái đầu bị đạn bắn vào)
@khungbo123 chắc là vậy, trước có bác dùng cái của em cho vào bản bình thường thì ok cả tiền lẫn vàng, còn bản NR thì chỉ có tiền
bạn ơi làm ơn giúp mình game này nhé. mình thử hack rồi nhưng không thể được. làm ơn cho mình xin file save của bạn nhé
TÊN GAME: INOTIA4
PHIÊN BẢN: 1.1.0
GIÁ TRỊ CẦN HACK: SKILL. GOLD.
cảm ơn bạn nhiều .
@ngocquanth dùng bản mod đi bác, có ở trang 1 rồi đấy
TÊN GAME: cartoon wars 2
PHIÊN BẢN: 2
GIÁ TRỊ CẦN HACK: gold, level hero
có cách nào k cần root k bạn? nếu cần bạn chỉ các root + hướng dẫn chi tiết hack nha tks nhìu
@huanbebu11 Cartoon Wars 2 v1.0.0 Mod
- Không cần Root máy
- 99triệu gold
- Có thể chơi offline
http://www.mediafire.com/download.php?ydpvfq8diovbg6o
😔 dragon rush đã hack được nhưng mình ko down về được vì mình ko có tài khoản trên androigamehacked .
anh em nào là cao thủ down xin down về dùm
@optimus black có tài khoản cũng không down đc, cái này là VIP ONLY, phải mua vip mới down đc 😁
hic, buồn quá, wifi đứt mạng, đang phải vào bằng dcom tốc độ 256kbps @@ 😕
dangor
ĐẠI BÀNG
12 năm
@truongthjnh.epuedu ra là mạng chủ thớt hỏng, đang tưởng là bạn bỏ topic 😁
chủ thớt ơi chỉ mình cách hack game the last defender HD với thích game này quá
@halinhcute bạn chờ chút, mình thấy yêu cầu của bạn rồi, mình trả lời lần lượt theo thứ tự, kẻo sợ sót mất không biết 😃
Dùng GameKiller đi các bạn
Gold và Energy thì ok, còn Mithril thì còn tuỳ, kiếm 1 ít làm vốn để cheat từ việc tải game của bọn nó ý
alien80
ĐẠI BÀNG
12 năm
zombie cafe có làm đc ko bạn???? mình chưa test !!!!
@alien80 mượn file của bác azumi
Zombie Cafe
- Level 4, cheat tiền và Toxin

Cách 1: Dùng bản Backup này
http://www.mediafire.com/?9dpvlzci0dkil51
Copy vào sdcard/titaniumbackup rồi vào TB restore data only

Cách 2: Dùng file save
http://www.mediafire.com/?wk489wcxd76y68v
Copy đè vào /data/data

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp