[TOPIC] HACK GAME ANDROID - CÙNG NHAU THẢO LUẬN

Thảo luận trong '[Android] Trò chơi' bắt đầu bởi truongthjnh.epuedu, 15/9/12. Trả lời: 17203, Xem: 2237308.

?

Bạn thấy topic thế nào?

1. Hay

96.3%
  2. Vớ vẩn

3.7%
  1. Rimobile

Rimobile Thành viên

ai up cho em xin bản mod game GTA III với ạ. bản mod hay gốc cũng được.tìm trên mạng toàn link die thôi.

2. leonhart1989

leonhart1989 Thành viên

hic máy em chưa root...mà em cũng ko muốn root. nó chỉ chạy đc 1 số game MOD...ai có link tổng hợp các game mod khôg. cho em xin 1 link với. nếu đc cho em xin luôn ít game của Hãng GAMELOFT 2D luôn nha, em xài SAMSUNG GALAXY Y S5360...máy yếu lám. nên chỉ chơi đc những game như thế này thôi. anh nào ráng giúp em cái..thank mấy anh trước...

3. zaer

zaer Thành viên

cho mình xin link và pass game này với bạn ơi,tks bạn nhiều ^^ Dragon Rush v1.4 [MOD]

4. dark1988

dark1988 Thành viên

May minh chưa root nên chi chi sai dc ban Mod thôi. Ai cho minh xin cai linh DRAGON Rush. Đuôi algeria ay

5. dark1988

dark1988 Thành viên

Đuôi akf ay

6. dark1988

dark1988 Thành viên

May minh chua root .
    chi doc duoc duoi .akf
    1. Ai giup minh cai link Dagon Rush ban Mod

7. bilonk56

bilonk56 Thành viên

ầu...các bạn lưu ý nhờ cheat game thì nói rõ là máy root hay chưa root còn biết...làm xong xuôi rồi up lên làm ngay câu chưa root => đến nản
    CHÚ Ý NHÉ

8. bilonk56

bilonk56 Thành viên

bạn sử dụng titanium để restore file vào data của game nhé...cách sử dụng titanium làm sao...ban sang trang 1 của topic đọc hướng dẫn...mà của bạn là version mới nhất 1.7 gì đó đúng ko...bản trên ch play nhé...mình kéo game trên đó về

9. BoyHamChoi199x

BoyHamChoi199x Thành viên

Pro phết rồi đấy :D

Sent from my Vega x using Tinhte.vn

bilonk56 thích nội dung này.
  10. bilonk56

bilonk56 Thành viên

pro gì bác toàn cái bác chỉ rồi học theo :( trả có việc gì làm...đêm rảnh kéo game giúp bà con thôi. bác du hí ở tận đâu mà lặn suốt...tết nhất rồi về vs ae đê =.="

11. BoyHamChoi199x

BoyHamChoi199x Thành viên

E chuyển hướng sang nghiên cứu cook rom, bh mua thẻ sẽ trở lại :D

Sent from my Vega x using Tinhte.vn

12. dark1988

dark1988 Thành viên

Sorry ban nha tai minh đi root hoại ma hok cho nao lâm dc may minh sony Xperia p

13. minhtubg1

minhtubg1 Dự bị

bác thịnh: cho e hỏi là.. có bản root máy trên điên thoại. không? nếu có thỳ cho e xin cái link nhá

Sent from my GT-I9000 using Tinhte.vn

14. lazy.lego

lazy.lego Dự bị

ai cho mình xin bản Mod của game 3 Kingdoms TD của Joy master với :(. Ở #1 mình ko thấy game đó ạ :(

15. lynhutthanh2012

lynhutthanh2012 Thành viên

Cho mình xin bản mod của game Zenonia 5 dt mình chưa root . Cho mình xin đi mình ghiền trò này lắm . Cám ơn các bạn nhìu

Gửi từ HTC của tôi

16. dark1988

dark1988 Thành viên

Zenonia 5 ai co minh xin luôn hehe. May minh chưa root

17. 888.888

888.888 Thành viên

cả 2 game của bạn chưa root được nhé .!
    SR ;)

18. shyne00

shyne00 Thành viên

Z5 dùng freedom hack đc bản mới , chả cần phải bản mod hay gì . công nhận freedom tiện lợi ( game nghiền như TinyFarm, SwingShot thì lại k dùng đc :( )

19. 888.888

888.888 Thành viên

20. Thaohiphop93

Thaohiphop93 Thành viên

heroes of order & chaos hack đc ko mấy bác?