RỦ NHAU CÙNG CHƠI Tower of Saviors

Thảo luận trong 'TRÒ CHƠI ANDROID' bắt đầu bởi _khunglongcon_, 9/3/13.

1. pepepongpong

pepepongpong Thành viên

Th
    Thi don gian vao cai dat roi xoa du lieu di roi vao game tao acc moi.nhung acc kia co ngon ko ma da chi vao fb roi.lo ma mot reset va choi acc moi ngon hon thi met day.vi acc moi ma khi xoa du lieu game thi coi nhu mat.chi cai acc nao bind vao fb thi se con mai thoi:)
  2. zanak

zanak Thành viên

ah mình đã bind vào FB vậy thì nó sẽ còn và không mất khi mình xóa game đúng không bạn, nếu vậy mình tạo thêm FB khác nữa thì vẫn bind được phải không? bạn cho mình hỏi nếu rết lại và mún chơi lại acc củ thì chỉ cần log FB là vào game dc ha ?
  3. pepepongpong

pepepongpong Thành viên

Dung vay.nhung minh khuyen ban dung voi bind vao fb vi khi nao ban thay team vua y va manh thi hay bind nhe:)
  4. pepepongpong

pepepongpong Thành viên

Hihi hom nay minh lai dem so sanh cach choi fox va schema.cac bac xem hinh xong cho y kien nha Screenshot_2013-04-24-11-40-39. day la fox va Screenshot_2013-04-24-11-40-39. Screenshot_2013-04-24-18-25-57. theo minh thi choi fox de dat duoc so dame manh thi phai dua vao cach combo nhu vay se kho hon choi best phai ko cac bac
  5. denvilkute

denvilkute Thành viên

chan nan roi k mun choi nua huhu
  6. zanak

zanak Thành viên

hình như game này chơi phải Hack mới đánh lại, hèn chi Die hoài hehehe
  7. pepepongpong

pepepongpong Thành viên

Ec sao nan roi.choi cho vui chu bac.game nay dang thinh hanh o nuox ngoai do.vn minh cung nhieu nguoi choi do.minh thi co luc cung nan nhu bac bi block vinh vien may acc roi va acc nay cung bi block toi 5lan ne.nhung luc hung lai vao choi tiep.game sap ra phien ban moi roi do.
  8. kenji2711

kenji2711 Thành viên

Chơi Fox thì hợp với team fate sis hơn...là team beast

_Thứ 1: fate sis khi max thì attack sẽ cao hơn team beast tầm 100-200

_ Thứ 2: 4 con fate sis sẽ được + bonus attack là 40% tức dmg thực khi vào battle của fate sis là khoảng 1k6-1k7

_ Thứ 3: Chơi Fox thì xác định là việc hồi máu cực lẹ, điều này là cực kỳ quan trọng khi kill boss :)

_Thứ 4 : Chỉ cần combo 4-5 thì team fate sis đã hơn dmg team beast :), cái này chỉ tính khi kill boss thôi, còn khi đánh quái số đông thì team beast lợi hơn :)

Nhược điểm của Fox và team fate sis là máu thấp , còn nói về việc hồi máu hay dmg thì nó vẫn là bá đạo nhất game:)
  9. anhkhoatn111

anhkhoatn111 Thành viên

Bác có file titanium backup k cho em xin vơi

Bác nào có file titanium bakup cho rm xin voi..kiem con God hoài k ra...hic
  10. trongtai126

trongtai126 Thành viên

ai cho mình hỏi cách đánh ải tần 6 tháp giữa minh dame hoài mất 1 máu lâu lâu mới lên dame 1 lần đã dùng thử đá cấp 2 vẫn vô dụng bo tay tên màn do là <the lát seal>
  11. pepepongpong

pepepongpong Thành viên

Ai last sead thi ban danh no bang cach hoi mau lai.khi ban full mau ma mau du ra khi hoi mau thi so du do chinh la dame danh no do:) ai nay minh da bi block acc toi 4lan hix:( vi cai toi hack mau cho full nen hay can than ko thi cu bi block 3ngay do.nen xai ally friend hay leader co nhung con co rcr cao chang han paladin fire hay schema fire nhung bu lai no se dame rat yeu:) chuc ban thanh cong
  12. dracuba

dracuba Thành viên

bạn nào giúp đỡ qua 4th seal với. Hiện h đang kẹt lại sau khi qua seal 3, quái các vùng trâu quá đánh không lại. Team thì có baphomet, dark werewolf, belial golem, forest slime, sorceress endor, ally thì có schema dark, schema light, baphomet. Tất cả level tầm khoảng 10-25. card thì hiện h có urd với con defend dragon fire, dragon from dark side 4*. Nên làm gì tiếp đây? Mềnh thậm chí không qua nổi stage 4-1 của map ice nữa
  13. MrTuG

MrTuG Thành viên

minh moi reset dc con Beast nay ne,co ai choi no ko IMG_0466.PNG
  14. thienvinh12312

thienvinh12312 Thành viên

Bác kenji cgo mình xin yahoo mình hỏi tý đc ko. Minh lv 40 roi ma vẫn thấy hơi nản. Mình mún hỏi chút kn. Ko thi bạn pm yahol vinhnt_bk_11tclc . Thanks ban
  15. kenji2711

kenji2711 Thành viên

Có gì ko vậy bác? Cứ hỏi ở đây mình trả lời hộ cho :)
  16. thienvinh12312

bạn cho mình hỏi những cách kiếm kim cương đc ko. Mình mới chơi, nhưng ko bít làm sao có kim cương, lâu lâu quà hằng ngày thì nó cho 1,2 viên
  17. thienvinh12312

và trong cái phần đen đen ở góc trái trên màn hình, có mấy trận đấu của tuần, mấy cái đó khó cực kì. mấy phần đó mình dùng để bắt các tướng khủng đc ko vậy
  18. kenji2711

kenji2711 Thành viên

bạn clear stage sẽ được 1 diamond, riêng tháp giữa sẽ được 2 diamond, bạn phải up lv card tương đối thì mới đánh trên lost relic nỗi... trên đó cho drop card, drop nguyên liệu để evole card v.v.. và sẽ nhận được 1 diamond nếu hoàn thành event battle trên lost relic :)
  19. thienvinh12312

bác cho em hỏi nếu hack máu, thì cẩn thận những gì, và những map nào ko nên hack máu
  20. kenji2711

kenji2711 Thành viên

tháp giữa và lost relic(tháp trên không) là ko nên hack, còn mấy map hệ hack an toàn :)
  21. zanak

zanak Thành viên

ban Kẹni cho mình hỏi IOS có hack được không vậy bạn ??