Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tower of Saviors

_khunglongcon_
9/3/2013 10:49Phản hồi: 4.588
4.588 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

XinFeng88
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình dùng Game Killer để hack 😁
@kenji2711 hít mình làm rồi mà trả thấy cái như trang web chỉ bạn ơi
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
@trongtai126 Bạn làm y như hướng dẫn là root được mà, bạn xem lại nhé 😃
@trongtai126 Chưa root k hack được đâu bạn nhé. Vì phần mềm hack đòi hỏi phải root máy. Mình mới hack được máu xong đánh phê quá 😆)
XinFeng88
ĐẠI BÀNG
11 năm
đầu tiên bạn search giá tri HP, vd: "9840", bạn search giá trị FLOAT. Được 1 list các giá trị (thường chỉ có 2-3 giá trị thôi), bạn cho qua vài turn để giảm số HP, quay lại game killer sẽ thấy có giá trị thay đổi, đấy là giá trị máu hiện thời, bạn sửa giá trị đó và LOCK nó lại. Trong list giá trị còn 1 giá trị nữa = số HP gốc, bạn sửa giá trị đó lên max và LOCK nó lại.

như của mình search được 3 giá trị, dòng thứ 2 là HP gốc, dòng thứ 3 là HP hiện thời.

bạn cũng có thể search CD, sửa giá trị của nó về 1, sau mỗi turn bạn có thể dùng được Skill
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
@XinFeng88 À, thanks bạn nhé. Nhưng mà cái chữ F bên phải nó không cho mình làm gì cả, nó báo là mình dùng trial không thể làm tiếp được, mình dl bản full rồi mà, kỳ thế nhỉ 😔
À, mình hack HP thế này thì, ván sau có cần phải làm lại hay là làm 1 lần là xong luôn... Mình hack HP thôi, chắc turn không hack 😃

P/S: À, dl được bản full rồi, từ hôm bữa giờ toàn xài Game Killer bản Trial pos tay thật 😁
XinFeng88
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn lock nó lại thì chỉ làm 1 lần thôi
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
@XinFeng88 Mình làm không được bạn ơi, sao khó thế nhỉ 😔
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
@XinFeng88 Đã làm được rồi hehe, thanks bạn rất nhiều 😁, bây giờ đi cái tầng 50/50 đến đích luôn hehe :D
XinFeng88
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kenji2711 bạn chơi đủ 50/50 thì phục bạn luôn, mình chơi đến 44/50 là nản, phải bỏ cuộc giữa chừng, từ 41 trở đi toàn gặp GOD, HP nó thì đánh mãi mới giảm 1mm
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
@XinFeng88 À bạn ơi, search hack cái CD làm sao, bạn hướng dẫn mình cái, mình hack không được...
Mình nói thế thôi... Chứ lúc trước chưa hack đi đếng tầng 24 là ngủm rồi 😁
@XinFeng88 bạn ơi mình có thể tai game killer o đâu vậy bạn ? bạn có thể cho mình ních yahoo có ji dể liên lạc dc ko? mình đánh tới vòng thàng boss cưỡi ngựa ma ko qua nỗi chắc tại bài mình yếu quá mà mấy bạn kêu mình chơi lại hít giờ mà chơi lại chắc nãn chết đi đc nên mình muốn hack cho lẹ dó mà hihi
XinFeng88
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn bấm vào thẻ của mình, giữ 1 lúc nó sẽ hiện lên cái bảng thông tin, dòng CD có 2 chỉ số vd:"1/27", số 1 là giá trị hiện thời, số 27 là giá trị gốc.Sau mỗi turn, giá trị hiện thời sẽ thay đổi, bạn search, thay đổi giá trị về 1 rồi lock nó lại là được
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
@XinFeng88 search dòng FLOAT luôn à bạn, mình search khoảng 3 turn là nó mất luôn chẳng hiện gì cả 😔

À, mình search giá trị gốc hay là giá trị tạm thời vậy bạn 😃
XinFeng88
ĐẠI BÀNG
11 năm
CD search dòng DWORD, search giá trị tạm thời😃
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
À, thế mà bạn không nói, làm mình search dòn FLOAT hoài chẳng ra 😁. Thanks bạn nhé, trò này không hack chơi không nỗi. Ngoại trừ phại nạp card :D
ch
chi đến được tầng 49/50 thôi nhá,ai vượt qua tầng 49 la bị lỗi,mất hết lá bài nhận được.cứ đến tầng 49 gap tôn ngộ không thì cho nó đánh chết
mới mở màng up được😃
ah,hack nhiều quá khi nhà mạng phát hiện sẽ bị lock id,mình bi lock het 1 acc 91 rồi
kill leader này có ý nghĩa gì các bác.hay lá bài này bị lỗi??
Mình chỉ cách lv up nhanh mà tốn ít tiền nhé.
1. Như 1 bài hướng dẫn ở trên là vào tower ở giữa (bài có các con trộn vào với nhau) lên màn 3, bài 3, ra mấy con witch (mấy đứa con gái có cái mũ ý) là nâng kinh nghiệm khá cao. Mình up lv = mấy con đấy là đc max, mà mấy con đấy dễ ra lắm.
2. Vào cái tháp bên trái trên cùng, bài mà có 50 lv ý. Chơi tới gần bài thứ 20 (ko nhớ chính xác là màn nào) ra mấy con lửa (con mà hình ngọn lửa ý), up lv bằng mấy con đấy mất 1000 gold nhưng kinh nghiệm thì cao hơn mấy con witch nhiều
Up bằng 2 loại đấy tăng lv cực nhanh. Còn những con khác thì bán đi là được nhiều tiền lắm. Chỉ giữ lại những con For evole thôi. Mình kiếm tiền như vậy giờ đc hơn 100k rùi
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
@_khunglongcon_ 98k exp à ngon nhỉ. Lên lv 1 đến 31 quá kinh 😁. Mà con này 3* đúng ko :D
@kenji2711 God 4* :D Sưu tầm đủ 4 em god rồi, còn thiếu mỗi em water thôi.

Sent from my U8860 using Tinhte.vn
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
@_khunglongcon_ Sao sưu tầm được hay vậy :D. Mình đang chơi con dragon water, leader + 250% attack dragon, giờ đi sưu tầm dragon :D
@_khunglongcon_ Mình mới mở đc con này, có 3* thôi nhưng skill hay nên giữ lại. Mà lúc đầu thấy nhiều card cứ sợ khó, nhưng nếu chỉ có mấy con này thôi thì evole cũng dễ
XinFeng88
ĐẠI BÀNG
11 năm
đã vượt qua tầng 50, nhận được 1 kim cương, đánh GOD mà không rớt 1 thẻ nào, hay số mình quá nhọ😔
@XinFeng88 😕 vậy không hiểu sao cứ lên tầng 50 la màng hình cứ giật tung chảo rồi văng ra ngoài.vào lại thi báo hoàn tất game nhưng không nhận được ngọc.bài thi mất hết,hay tai do dt của mình nhĩ?
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
@XinFeng88 À bạn ơi cái hack CD mỗi lần qua ván mới là phải search lại à?
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
Haha mới chơi lại được thằng Apollo, ngon vãi đạn 😆
Chán thật dùng ios lên ko hack đc . Sao ko có game killer cho ios nhỉ
XinFeng88
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn nào đã thử chưa 😁
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
@XinFeng88 Mình đã thử rồi, mình diệt được con boss tầng 4 acient dragon earth mà chẳng được thẻ chán thật. Mình biến hết cái bàn thành hoả mà đánh mệt mõi với nó...
À bạn ơi, cái hack CD, hack từng ván một à, không giống như hack HP
@XinFeng88 hack à bạn :-s
minh thua oài chừng nao bạn lên mạng vay khoan mấy giờ có jì mình noi chuyện cho dể
minh up no hien nhu vay ne
ngay chổ odin5 no của mình nó hiện odin4 ko phải 5như trong web với lại chổ PDA mình ko biết lấy ở đâu ra nữa
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
@trongtai126 PDA chính là cái file cf-root bạn dl về đấy... Còn odin5 hay odin4 không quan trọng, quan trọng là nó hiện màu vàng hay xanh gì đấy là được 😃
@kenji2711 của mình hiện lên màu xanh đó bạn vay cái đó dl về ak the bạn có thể chỉ chính sát dl cái đó ở hàng thứ mấy ko có 3 hàng dó cái đầu thì ko nói rồi còn lại cái thứ 2 và 3 thôi cụ thể là hàng nào vậy bạn
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
@trongtai126 Đây nè http://www.mediafire.com/?edh6g85c4cs02q5 . Mình mới upload lên đó, nhớ dl nhanh nhe, sợ nó block 😃
@kenji2711 Cái link down về cái gì thế Bác ơi. E đọc mà k hiểu :d
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
@congbc Cái link file cf-root để root máy ấy mà 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119