Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tower of Saviors

_khunglongcon_
9/3/2013 10:49Phản hồi: 4.588
4.588 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chổ PDA lấy o đâu ra cai dòng dó vậy bạn
Kenzi oi. Cho to hoi la co cach nao tang cai used team cost nhanh k. To co con 4* moi boc dc ma k du cost de cho vao team. Hic hic

Sent from my IM-A820L using Tinhte.vn
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
@van_anh2210 Cày lv để lên cost chứ sao nữa 😁, lv lẻ thì tăng stamina, lv chẳn thì tăng cost 😃
Ai biet Evolve con Sean master can gi ko chi minh voi minh san hoai ma chua biet cai gi Evolve no dc. Cam on moi nguoi
Tower of Saviors
New version 2.0 of Tower of Saviors is coming very soon! Are you excited about it?Sắp có bản 2.0 rùi, xóa đi cài lại nữa à :-<
Nhầm, nhìn tưởng evole. Con đó evole cần bài gì vậy? Haizzz
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có bạn nào hack được stamina không nhỉ, đang chán chẳng có stamin để mà chơi, trò này 10p mới được 1 stamina, lâu quá 😔
có ai có fox queen hay terrametalic va hydrometalic không add mình vói id:4545605
cho hỏi ..... game killer kiểu gì vậy?
cho e hỏi làm sao hack runestones thành 1 màu hết vậy các bác??
acc e cũng ko mạnh lắm, đc mỗi con golem này có phản dame nên đánh boss cũng đỡ, đang kiếm đồ evole mấy e này lên cho máu 😃
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hoang an phu 123 Mấy con này leader nó ngon dành cho người mới chơi thôi, sau này mấy con này leader được xem là cùi 😃
Con boss tầng 4 của acient dragon có bắt được ko nhỉ? Mình chỉ bắt được mỗi con tầng 3 thôi 😔
shurtugal89
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có ai được mấy con trong tây du ký không, thấy bọn nước ngoài bảo mấy con đó là ngon nhất, mình chơi lại 2 ngày nay mà toàn được card 3, 4 * oải quá, may back up dc cái account có con loki thỉnh thoảng chơi tạm 😁 . Trò này nó có hết nhân vật thần thoại âu á hay phết.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
shurtugal89
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có ai được mấy con trong tây du ký không, thấy bọn nước ngoài bảo mấy con đó là ngon nhất, mình chơi lại 2 ngày nay mà toàn được card 3, 4 * oải quá, may back up dc cái account có con loki thỉnh thoảng chơi tạm 😁 . Trò này nó có hết nhân vật thần thoại âu á hay phết.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
@shurtugal89 Mình chưa bắt được nhưng trong danh sách 3 người để kết bạn có 1 người, hình như rất giống Natra thì phải... Cái skill của nó ngon vãi, biến cả 2 ngọc earth & máu thành lửa... còn cái leader chẳng nhớ 😃
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái trò này tệ 1 cái là qua ngày mới nó không cho full stamina... Bây giờ lên lv cao chơi vài màn hết stamina, pó chíu...
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
Công nhận Note 2 pin trâu vãi thật, chơi trò này 8h liên tục mới hết pin 😁
@kenji2711 Ai giải thích hộ mình là có bắt được quái 6 sao ở màn acient dragon không nhỉ, mình chỉ bắt được con 5 sao thôi 😔
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
@shine321 Làm gì bắt được 6* chỉ bắt được 5* thôi, mình đi 2 lần tầng 4 rồi mà chẳng bắt được đây này, số đen như rịp :(. À con đó 5* nhưng kiếm nguyên liệu evole lên được 6 sao. Nhưng mà mình đánh giá con earth đó không ngon = con water lúc trc 😃 . Giống như lúc dùng diamond để mở card không có khi nào được 6* đâu, chỉ là con 5* nhưng nó evole lên được 6*. Mà thường những con evole lên được 6* thì để max lv evole lên 6* là lv 50/50
Con "Seth the Gold of War" mới kinh dị, bữa thấy 1 nick có mượn chơi thử. Skill là biến tất cả các ngọc (trừ lửa) thành 1 đợt tấn công. Đang farm ở Unleash the Second Seal, tới 2 con boss thì chơi thử skill đó. Nó quất phát chết luôn 😕
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
@_khunglongcon_ Hình như mình cũng đã từng thấy con này rồi... Và 1 con nữa "seth the god of sun" thì phải, mà lúc đó mới choi ko để ý skill nó lắm... À, mình đang farm lv cho mấy lá bài ở vùng wood có bonus... Công nhận muốn tăng nhanh lv mà đỡ tốn tiền chỉ có cách này... nhưng mà tốn stamina kinh quá, tính ra phải tầm 8 ván mới được 5 lá bài để up lv, mà 8 ván có bonus -50% stamina thì cũng tốn 32 stamina😕
@kenji2711 Chịu khó tốn stamina với tốn thời gian tí mà được tiết kiệm khá nhiều tiền, với lại lên lv nhanh nữa, đi chừng 2 lần là có 1 con witch lv10 rồi ;). Vả lại farm chừng 1 ống sta là đã thấy làm biếng farm tiếp rồi.

Thử tìm cách nào tiêu 32 sta mà có dc số exp như vậy ko? 😁

Sent from my U8860 using Tinhte.vn
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
@_khunglongcon_ Cách khác nữa là chịu chi tiền 1 tý =)). Cái này tiết kiệm tiền thành tốn stamina + thời gian :D
đang kiếm con nào màu tím mà kiếm quài ko ra, nản thật
Vừa tích được 5 Diamond rút thấy lá 5* mừng rồi, ai ngờ ra con Earth Dragon cùi bắp, nản quá. Đang cần con Water mà ko ra :mad:
@_khunglongcon_ Tuần này tăng tỉ lệ ra earth mà bác 😃 Nhưng mà mình mở ra cũng toàn thẻ cùi, chán phải biết 😔
Thấy ghi vậy chứ toàn mở ra khác hệ 😃 KO biết con Water God ở Tầng 4 ải 2 của Water có drop ko nhỉ, đang cần đúng con đó, vì mình có đủ 4 God của 4 hệ rồi @@ thiếu mỗi em đó thôi

Con này này

Mọi người vào đây để xem mà biết danh sách các con bài nhé, nhìn vô là biết max * có thể Evol được.

http://towerofsaviors.wikia.com/wiki/Category:Gallery
@kenji2711 Sưu tầm cho đủ bộ thôi, ngoại trừ em Light god 4*, 3 em còn lại Seal ra 3* không, số đen như chó mực :D
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
@_khunglongcon_ Thế à... Mở ra được con God là cũng hay rồi hehe :D. Giờ đang kiếm mấy con có leader + attack, chỉ thích + mỗi attack thôi 😃
Hôm bữa giờ toàn mở ra con God, Apollo 5* bực cả mình thật :mad:
@kenji2711 Cho mình cái ID nào, mốt còn ké con Paladin Archer nữa :p
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
@_khunglongcon_ 5790084, cái leader của nó ngon, cứ xếp 4 hoặc 3 ngọc đánh thì sẽ tăng 250% attack 😁
À mình đang chơi acc mới chưa chuyển qua con paladin làm con chủ, tý nữa chơi con này xong mình xoá rồi vào acc kia :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019