Tower War cho 83xx ,87xx, 88xx,81xx

supperchym
1/1/2010 4:3Phản hồi: 26
Tower War cho 83xx ,87xx, 88xx,81xx
Game chơi tương tự addictive tower defence,có nhiều chòi hơn (9 loại) ,lên đời như đế chế 😁:D,có 3 chế độ chơi,với chế độ open chaos bạn sẽ thỏa sức up chòi xịn nhấ.Còn lại tự các bạn khám phá :D ,đã map key tương thích với dòng 83xx ,87xx,88xx chưa thử nhưng chắc ko vấn đề.H đã có 81xx :D

Về phím thì

trong đó số trắng tương ứng với phím trên BB
Chú ý dòng 87 thay vì ấn trackwheel để chọn thì ta ấn nút del
Link down
Bao gồm cả jar ,alx và cod
26 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có version nào cho 87 không bác?
Chơi đc cho 8700 nhé .Sử dụng đc bánh răng nhưng lúc chọn thì nhấn phím del thay vì ấn bánh răng
dragonrid
ĐẠI BÀNG
14 năm
Làm thêm 1 bản cho 81 đi bác
thai0303
ĐẠI BÀNG
14 năm
convert phim lai cho bb8700 giúp mình đi bạn ,để phím loạn xạ ,thực sự chỉ chơi được có mấy màn đầu thôi ah , mấy màn sau ,chơi khó qua vì phím rối quá !
di chuyển bằng 2 4 6 8 ấy bác ,ai bảo bác di chuyển = bánh xe ,nút del chỉ dùng để vào game và đồng ý mấy cái thoại chém gió , sau đó chỉ dùng 2 4 6 8 để di chuyển ,5 để hiện bảng chòi ,1 --> 9 để chọn chòi ,5 tiếp để xây,* để bỏ xây ,# để bỏ time chờ quái,0 để hiện số ô chia trên màn hình ,7 để bỏ mấy cái khung ,9 để xem số * của chòi ,t và y tương ứng như trên hình và hầu như ko làm gì cả trong quá trình chơi ,họa may muốn pause thì ấn nó hiện lên cái bảng có chế độ lựa chọn .
@dragonrid : chờ mình down cái giả lập 81 xem có resize đc cái khung hình ko nhé vì ko có 81xx ,còn dòng 83xx và 87xx đã thử trực tiếp trên máy chứ ko phải giả lập nhé 😁
thai0303
ĐẠI BÀNG
14 năm
chơi hay quá bác ơi ! em hồ đồ rồi ... sori and cảm ơn bác lần nữa ...
dragonrid
ĐẠI BÀNG
14 năm
bận thi quá h mới lên thank bác đây :D (chỉ có cái *jar thì em cài ko dc còn lại ok)
thank................................................................................
Sau 1 hồi lục lọi tìm độ phân giải em 81xx .Đây là thành quả lao động cho các pác 81xx .Về phím thì ngoài trackball giống 83 & 88 vẫn 9 nút số và * # thì nút Q/W và O/P thay cho T và Y của 83,tức là thay cho nút trên bên trái và nút trên bên phải bàn phím em đưa ở trang đầu 😁.
http://www.mediafire.com/?gwnxom1mxy4
kingofboss
ĐẠI BÀNG
14 năm
thanks bác nhá. 81xx có đồ chơi òi. hì hì
Ọc
81xx có lâu rồi .
có nút thanks kìa pác :">
Đánh dấu cái tối về cài xem sao...Đã cảm ơn bác 😁
thai0303
ĐẠI BÀNG
14 năm
http://www.tinhte.com/threads/333201-Volley-ball-3d-cho-71xx-72xx-75xx-87xx-83xx-88xx-xi-chìa-khóa
bạn map key ,lấy key đc hok vậy bạn ,giúp mình game này với ...
😔( mình chơi đến bàn 3 của campaign ( easy) mà mãi không qa dc, có ai bày jup cách đánh vs :(
Bác nào rảnh up lại hộ em file jar nén dạng *.zip để em down trực tiếp trên bb được không.
dragonrid
ĐẠI BÀNG
14 năm
của bác đây chúc vui:wink0st::wink0st::wink0st: (*jad + *cod đó nha bác)
towerwar81xx.zip
HIx, ko có bản cho BOLD hả bro ? Bùn quá vậy?
cảm ơn bác nhé.
Nội dung quá ngắn, vui lòng bổ sung đến ít nhất 20 ký tự
hình xấu ... ,mà hok có bản nào cho 8900 hả pác?
hangungu
ĐẠI BÀNG
14 năm
hay đó bác, bác còn trò nào hay hơn nữa không vậy bác!
Atoxic
TÍCH CỰC
14 năm
zHihi game hay lắm thank bạn nhiều lắm.
Chưa chơi, nhưng mà cứ thanks trước đã.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119