Trải nghiệm nhanh HTC One Max

cuhiep
16/11/2013 3:7Phản hồi: 95
95 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giá như cái cảm biến vân tay ở phía sau của ONE MAX mà biến mất đi thì còn thấy hay hơn trong thiết kế tổng thể ấy.
Không mấy hiệu quả, lại còn làm cho thiết kế mặt sau thêm rối rắm, phân mảnh sao sao ấy.
Khoai to không lo chết đói 😆
Dự là kho của HTC sẽ rất đẹp với số tồn kho lớn của em này😁
obix
TÍCH CỰC
10 năm
Bài review không thấy nêu lên đưọc tại sao One Max đáng mua. Tả là chính.
lyhongson
TÍCH CỰC
10 năm
Mua con này thà mua LG G Flex 17,5 triệu xài không đụng hàng ko ngon hơn à, HTC đúng là hoang tưởng company 😃.
Nhìn to quá nhỉ, nhưng rồi to sẽ là xu hướng của tương lai vài năm nữa....
con nay viền nhựa phía sau có thể bị nứt dăm như con htc mini,phần nhựa aanfn cổng xạc
xtmg1
CAO CẤP
10 năm
chán htc......................
con này mà ko chết.mình nguyện đập con note của mình 😁
con này camera còn bị lỗi ám tím ko mấy bác?
Máy to thì nhược điểm về thiết kế càng dễ phơi bày, trong mấy con siêu phablet chỉ thấy mỗi ZU là đạt đến độ hoàn thiện để nhìn vào phải công nhận là đẹp...
Thà đừng ra con này thì One còn có giá, bây giờ ra rồi coi như cả One và One Max cùng die!
Topic có vẻ lắng nhỉ
Dùng máy 5,5 in mình đã thấy hơi khó chịu rồi,cầm 1 tay ko với tới góc kia của màn hình. Theo m máy 5 in là hợp lý nhất hoặc 5,2 in như G2.
con này cho vào túi quần đùi dễ tụt quần hoặc rơi máy lắm .
Mr.Coffee
TÍCH CỰC
10 năm
Dù sao thì khuyết điểm viền nhựa nham nhở cũng đã được tiếp thu và khắc phục.
"người dùng bình thường thì ko nên nhìn thấy những cái này" =))
Feenix909
TÍCH CỰC
10 năm
vừa xem topic 1520 xong, ra nhìn camera con này... đi ra.
Thật tình là mình nhìn cái điện thoại này chả cảm tình một tý nào cả. Con đường hờ tờ cờ đang đi có vẻ không còn tươi sáng nữa. Một bước đi ăn theo của samsung nhưng sẽ không thành công được
Quick Beard
ĐẠI BÀNG
10 năm
E đang dùng Note 3, nói chung là với một số quần bò thì bỏ vừa, với một số khác thì phải ép máy sang mép bên quần thì chạy xe và ngồi mới thoải mái đc. Nói chung e thấy các điện thoại kích thước đến Note 3 là nên kịch đi, to hơn nữa thực sự là quá khổ. Note 3 còn xoay xở đc chứ trông e One Max này, 1520 và con Oppo gì đó thiệt tình ko biết cho vào túi quần thế nào để chạy xe hay ngồi mà ko bị cấn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019