Trải nghiệm nhiều loại HomeScreen "độc quyền" với HeLauncher

Thảo luận trong '[Android] Phần mềm' bắt đầu bởi Duy Luân, 21/2/11. Trả lời: 93, Xem: 33826.

1. swedenboy

swedenboy Thành viên

Các bác mê iOS cứ khoái vào box android cho người ta đánh hội đồng nhỉ?

Nói chung mê iOS lẫn android nhưng xài thì sẽ chọn android vì không thích cái gì cũng có sẵn hehehhehe

2. quanghuynh51

quanghuynh51 Thành viên

đẹp nhưng không tiện, vì nó cứ vuốt theo chiều dọc máy, nhìn rườm rà incon, dùng dao diện của dell mình thấy đẹp nhất. nó vuốt ngang được

3. vanthai1592

vanthai1592 Thành viên

thanks bài khá hay và hữu ích

4. lighthouse36

lighthouse36 Thành viên

Mỗi cái có một cái hay riêng ông ơi. Nhưng Android hay hơn chỗ nó có widget, iOS thực ra đâu có màn hình chính, bật lên đã vào menu rùi. Với lại Android dễ tạo cái riêng cho mình dễ hơn là iOS. Cài nhìu app chưa chắc làm chậm máy hay tốn pin, ăn nhau đừng chạy nhìu app cùng lúc là đc. Với lại cái quan trọng là mấy ông ifan ko thích Android thì đừng nhảy vào rùi nói này nọ, Android chưa so sánh với iOS thì thôi chứ sao mấy ông cứ nhảy vào box Android rồi so sánh voi iOS của mấy ông thế, ifan hay thích chọt người khác nhỉ, lúc nào cũng nhảy đi chọt người ta thế mà qua box iOS lúc nào cũng nge chúng nó nói sao iOS cứ hay bị người ta ganh ghét, đúng là vừa ăn cắp vừa la làng.

Newbie gà thích nội dung này.
  5. jack420

jack420 Thành viên

Đặt bàn chân lên môi bây giờ. :adolf:

Chung1905Newbie gà thích nội dung này.
  6. dangnghi85

dangnghi85 Thành viên

Đơn giản.chỉ cần lên mạng down icon đẹp 1 tí dùng cả icon của ỊOS luôn cũng được.dùng cái launcher tùy biến được như Launcher Pro hay ADW Launcher thì thay mọi Icon của Android thành Icocn của IOS trong tích tắc.cao tay hơn thì vào thư mục hệ thống tự thay lun.
    Nên đi khám mắt đi đừng bị cái hào nhoáng của IOS lừa.

7. dobuoito

dobuoito Thành viên

Thằng này phải đặt cả mông lên môi thì đúng hơn.phắn ngay đi con chóe

Newbie gà thích nội dung này.
  8. mr1029x

mr1029x Thành viên

Các bác ơi em tự hỏi sao iPhone 3 chạy iOS mà cứ phải hack Android nhỉ? Còn chẳng thấy Android hack iOS là mấy :)

9. mrsun22

mrsun22 Thành viên

Ngoài Helauncher , Go launcher EX , ADW Laucher , Launcher pro .. Các bác có thể thêm cho em vài từ khóa nữa ko ;;) .. 1 số Click Widget ở tinhte mình đưa lên khá đẹp , nhưng link đường dẫn vào đòi hỏi reg , reg xong thì nó bảo gì gì đấy =,= , ai có link download trực tiếp Clock widget ko? Share đi . Thanks hen^^

10. duongtunglam

duongtunglam Thành viên

GO Launcher hiệu ứng ko bằng ADW nhưng được cái chạy nhanh hơn, quản lý task thuận tiện, khỏi cài thêm mấy cái task manager.

iOS, đẹp thì đẹp thật, mà ko có tùy biến được nhiều, 10 cái iPhone để cạnh nhau, dễ bị nhầm vì ai cũng như ai... xấu hổ thật, bỏ tiền mua mà nhìn thằng kế bên cầm cái y hệt, giống như đang mượn của ai chứ ko phải của mình :d

11. lvm

lvm Thành viên

bạn thử nhìn các soft hay nhất cho android (SMS....) giống cái gì thì tự hiểu:bounce:
    e hiện đang dùng GLS nên ko bênh ai hết, có điều nếu bỏ qua giá cả thì từ T1 này hất về trc chưa e nào qua mặt đc IP4 cả. e đã dùng và trải nhiệm rồi, các bác đừng cãi nhau vô ích, mỗi cái có cái hay riêng quan trọng với những người chơi là tìm hiểu và khám phá! chúc bác bác vui vẻ - vỹ hòa vi quí:nerd:

12. tranducduy26

tranducduy26 Thành viên

Test comment Test comment

13. dangnghi85

dangnghi85 Thành viên

Nói về SMS bạn dùng GOSMS chưa ?
    Ịphone hay android điều có những app hay app dỡ.
    Mà người ta đánh giá 1 app ko phải vì vẻ hào nhoáng màu mè của nó bác à.

14. Lexus IS 250C

Lexus IS 250C Thành viên

Man_Utd thích nội dung này.
  15. linhti11

linhti11 Thành viên

không phải xúc phạm bác nhưng mà bác nói nghe nuốt không trôi.IOs mà mạnh về giao diện à,mượt mà quá cơ,có 1 đống apps chình hình ra,nghìn đời vẫn thế,có chăng thay được mấy cái icon.Có một điều xin chắc chắn đó là khả năgn tùy biến của android phải hơn IOs

---------- Post added at 12:41 AM ---------- Previous post was at 12:37 AM ----------

IOS có những điểm rất nổi bật ,điển hình như bác nói là giao diện SMS.nhưng giao diện nó mãi vẫn thế.e cũng đã dùng cả IOS (3gs thôi),đợt mới sang android cũng toàn tìm chọn giao diện giống IOS nhưng mà mãi cũng chán,dùng GO sms nhiều theme nhìn( nhìn thôi nhé) hay hơn nhiều ^^

16. DonMapler

DonMapler Thành viên

launcher này hình như ko còn trên market nữa rùi

17. heoluoi283

heoluoi283 Thành viên

xài được cho galaxy mini k vậy mọi người

18. Sr_9x

Sr_9x Thành viên

Xài ngon nhé :dance:......................................

heoluoi283 thích nội dung này.
  19. bomnocham123

bomnocham123 Thành viên

Cho mình hỏi cái widget note trong theme của bạn là gì vậy.

20. heoluoi283

heoluoi283 Thành viên

tks bác nhé
    để e test thử hehehe

---------- Post added at 12:15 AM ---------- Previous post was at 12:09 AM ----------

sao mìk cài r mà k thấy nó ở đâu hết vậy :(