Trên tai t-JAYS Four: Tai nghe tốt dành cho bạn trẻ yêu Hiphop, House, Trance

Nam Air
11/1/2013 16:28Phản hồi: 370
370 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thiệt kế đẹp
nằm vùng f31 voz mà bây h mới bik tới hãng này???
@camapbiensaupy bác giống hệt em, nằm vùng F31 mà sáng nay qua tinhte mới biết cái hãng này =))
bên mình đang giảm 25% các bạn đến .
Futurworld
234 Trần Hưng đạo Q1
Tel:08-38386881
Pico
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nghe bác giới thiệu thiệt tình quá..phân lớp nhạc trẻ thì phổ biến rồi
hungff9
TÍCH CỰC
11 năm
Cái tai bác chủ thớt giới thiệu rất hợp cho các bạn trẻ là FAN cuồng của Kpop và Vpop ^^. Các bác già già khoái Rock + Cổ điển thì không nên xài kẻo lại bảo "tai chống điếc" 😁
yennv90
ĐẠI BÀNG
11 năm
Toàn phán kiểu chủ quan thế này.Tai nghe kèm điện thoại nào cũng dở mới kinh , lại còn lôi con 9981 làm ví dụ.Chắc bác này biết BB ko chú trọng giải trí mấy chứ , muốn biết tai nghe theo điện thoại nào hay thì xem qua con hpm64 , hpm70 là rõ
@yennv90 thường thì tai nghe điện thoại đều không đạt được chất âm mà chiếc điện thoại đó có thể tạo ra, và cũng coi như có cho đủ bộ thôi mà.
hungff9
TÍCH CỰC
11 năm
@yennv90 Bác này không biết đã nghe đến tai tầm 300$ trở lên chưa? Nghe bác ấy nói nguy hiểm thật @_@! Xin thưa với bác là không nhà sản xuất điện thoại nào điên mà làm ra tai nghe ngon cả, nếu làm thế giá cái điện thoại của bác cứ + thêm từ 80$ - 300$ tiền tai nghe vô (Giống như HTC "tặng" tai Beats - Chỉ là 1 hình thức quảng cáo chứ giá được tính hết vô sản phẩm rồi bác ơi )
yennv90
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hài.Đi so cái tai nghe dt với tai nghe 300$ rồi chê tai dt thì nể rồi.
@hungff9 Hoặc đơn cử như con HD800, con này vừa khó kéo vừa kén nguồn nhạc, nhét nhạc vớ vẩn vào nghe còn chán hơn mấy con vài tr ý chứ 😁
hungff9
TÍCH CỰC
11 năm
@Spirit Coder Đồng chí mua HD 800 thì xác định mua thêm quả AMP hoặc HAMP giá không dưới 300$ để nghe cho ra hồn ^^. Đa số người ta mua HD800 khi nhiều tiền hoặc phục vụ công việc thôi :D
@hungff9 Hình như bác thiếu số 0 :p
hungff9
TÍCH CỰC
11 năm
@Spirit Coder Nói chung tốn tiền cho tai nghe 1 thời gian 2 năm mất nguyên 1 con SH chỉ để đổi qua đổi lại tai nghe, giờ có vợ con rồi không dám đam mê nữa T_T
yennv90
ĐẠI BÀNG
11 năm
À vâng , thế biết bạn thế nào r
hungff9
TÍCH CỰC
11 năm
@yennv90 Không tranh luận với bạn nữa, bạn không bao giờ biết được "Âm thanh" nó rộng đến mức bỏ cả đời cũng không hiểu hết được và càng không hiểu tại sao người ta lại nói "Âm thanh là thú vui xa xỉ ^^"
yennv90
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thôi , troll thế đủ rồi.Out thôi không "ngu" đi mất.khà khà.Mà đây cũng chả dùng hpm đâu nhóe
@yennv90 xin lỗi bạn chứ bạn càng nói mình càng thấy bạn tỏ rõ độ "ngu" của bạn.
bạn FF gì gì đó nói rất chí phải, và bạn nên nhìn nhận vài góc độ khác.
yennv90
ĐẠI BÀNG
11 năm
@junior1506 muốn dừng nghe vẻ cũng khó nhỉ.mở miệng ra là ngu với khôn.đời lắm loại rảnh thật.
Tunggf
TÍCH CỰC
11 năm
[/quote]
em ko biết có pảh
em thấy có con Yamaha EPH 20 là giống, nhưng mà xem trên mạng nó là 400k
Mọi người thử tham khảo SoundMAGIC 10 hoặc NuForce NE 600M xem..

http://ido.com.vn/goods-46-tai-nghe-soundmagic-e10.html

http://ido.com.vn/goods-529-tai-nghe-nuforce-ne-600m-.html
Boyzvupro
TÍCH CỰC
11 năm
K đáng mua tí nào, giá hơn 2 củ ( chưa ship, chưa tax... ) mà chất âm nhiều bass như trên thì k đáng tiền ( mua xừ CX200II, 300II, XBA, denon,...) bass đập cho lòi óc, build quality đểu nữa thì thật 3Đ
hungff9
TÍCH CỰC
11 năm

Chỉ cần thế thôi vì tai HD800 nó build phần cứng tốt lắm, chủ yếu có HAMP hoặc AMP để xử lý nhạc FLAC cho ổn định là được ( Cắm vào cái đài SHARP của thập niên 90 nghe hay lắm đó =)) đâu cần phải mua cái AMP 1 - 2k làm chi 😁 - Chắc hồi xưa người ta xử lý âm thanh "mộc' hơn bây giờ, toàn bằng dây đồng với dây đồng nên âm thanh nó chân thực hơn, ko ảo như mấy cái AMP điện tử :p )
@hungff9 Còn DAC, S/PDIF transport hoặc CDP ngon, dây dợ nối lũ đó với nhau chứ bác. Hôm trước em nghe HD800 cắm cặp burson 1k$ vẫn chưa đã bác ah 😔 Con HD800 được cái âm hình quá tốt, các dải cân bằng, không thêm thắt nhiều, mỗi tội em nghe nó vẫn thấy thiếu thiếu gì đó :(, hôm đó em mới nghe có cặp burson là ss amp, chưa thử nhét nó vào chú tube amp nào :p
hungff9
TÍCH CỰC
11 năm
@Spirit Coder Hic nói thực là con HD800 chỉ được cho nghe nhờ thôi, chứ giờ mà mua về vợ nó cho banh xác ngủ gầm giường liền T_T. Phải có tai rồi đem qua cửa hàng ông anh thì mới biết no hợp AMP nào, vớ vẩn nó "hợp" với cai AMP Moon 100k OBAMA của ông ấy thì..... Amen 😁
hungff9
TÍCH CỰC
11 năm
@Spirit Coder Cái "thiếu" của dong SEN cao cấp theo cảm nhận riêng của mình nói chung là vì nó quá chi tiết, quá cân bằng nên nhiều khi mình nghĩ mình bị ảo. Hiện giờ nghe nhạc ở VN mình làm gì có mấy nơi xài âm thanh xịn, nghe fake nhiều đâm ra "chai lỳ tai", muốn nghe lại đồ chuẩn cần một thời gian làm quen nhất định 😃
kimsongsing
ĐẠI BÀNG
11 năm
vẫn đang trung thành với em sen cx201
Tunggf : nghe bạn nói thì hình như là bạn đang là sv phải 0?...0 biết nhà bạn ở đâu, nếu ở Saigon thì ghé qua người nhà mình lấy cái Sennheiser headphones,( 0 nho ro la series gì) về xài, mình tặng bạn nghe chơi, nó vẫn còn in box đấy...còn con Yamaha này thì trên amazon 12$ +5$ shipping =17$....😃
Tunggf
TÍCH CỰC
11 năm
@ChristianArc2012
em đang ở ngoài Hà Nội , bác thương em thì thương cho chót đc ko ạ, bác có thể send cho em em nó đc không ạ, tiền bưu phẩm em xin gửi bác :p
bác giúp em với, nghe tên Sennheiser thôi đã thèm lắm rồi, nhà em ở quê mà, nên chỉ biết ngắm từ xa và ao ước. :rolleyes:
@Tunggf mình 0 VN nên 0 xách đi gởi được đâu, mai mình đi gởi đồ về VN, có gì mình tặng bạn 1 cái earphones nghe cho vui, hồi đó mình nhiều Sennheiser headphones headphones lắm, nhưng gởi hết về VN tặng lại mấy bạn trên đây hết rồi, mình thấy 0 phải cứ Sennheiser là hay đâu , cũng 0 nên thần tượng Sennheiser quá như vậy, ngoài những con mắc tiền cần amp để kéo thì những con phía dưới nghe nhạc cần bass mạnh thì nghe đuối lắm....có gì em pm bạn có nick là SogetSu để theo dõi hàng về đến đâu rồi nhé. 😃
Tunggf
TÍCH CỰC
11 năm
@ChristianArc2012 cảm ơn anh nhiều nhiều nhé. :p em sẽ liên lạc với SogetSu ngay. hạnh phúc quá đi thôi :p
Cái này phải gọi là trong tai😁

Sent from my V8403 using Tinhte.vn
mazechan
TÍCH CỰC
11 năm
http://www.trustedreviews.com/jays-t-jays-four_Headphones_review

Tai nghe này giá site là £79.99, có review chi tiết trong Trusted Reviews nè 😃 hàng Sweden 😃
chutieubatu
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình đang cần tìm 1 tai nghe nhạc dane mạnh thì nên mua loại nào nhỉ(hoặc nhạc nhẹ không lời).Giá cả sv tầm 400k trở xuống.Ai tư vấn dùm với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019