[Trên tay] ASUS Memo Pad 10: tablet 10" giá 4,6 triệu, phần cứng tốt, chip bốn nhân

TDNC
11/12/2013 9:30Phản hồi: 320
320 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

@xuanduc: E là thử từ việc reset máy đến upgrade lên 8.1 đều k ăn thua😔. E nghĩ là do màn hình thôi.MTB Asus nhiều loại từ windows đén android đều có dính
@supersheep Các bác trên topic hài lòng chưa ạ? Đây là bạn này đã sử dụng và trải nghiệm khách quan, ko các bác lại bảo mình dìm hàng memopad china của các bác nhé ^^
lên hãng hỏi xem nó có cảm ứng thay ko
kolya82
TÍCH CỰC
10 năm
@missyoutd01 Bạn thật rảnh,người ta dùng thi nguời ta khen,mắc mớ gì mà thấy bạn đôi co suốt vậy!

Sent from my VS930 4G using Tapatalk
@missyoutd01 mày ko có máy dùng nên qua đây ghen tỵ à:eek:
@missyoutd01 vâng tôi dùng tôi thấy tốt thì tôi nói,hay tôi nói nó tốt thì ảnh hưởng j đến bạn,hay là seeder của hãng nào vào đây nhỉ,thể loại cải chày cải bừa này tôi gặp nhiều rồi.
Haizza, mình có hỏi bác trên mạng cũng đem đi thay mất 4tr thì phải, bác ấy ớn quá đành chịu thế😁 htại đang ở ĐN chỉ có văn phòng đại diện:D
@supersheep 4tr thì vất luôn chứ thay làm gì nữa
Cũng không nên đánh đồng đâu các bác, con thì có con ngon con lỗi nhưng tỉ lệ lỗi thế là khá cao, khó chịu lắm😔 nó cứ giật giật như nghiện lên cơn ấy=)). NGoài ra thì ok cả, mà hàng mua tại thị trường Mỹ đấy, k phải hàng thải đâu:(
asus memo pad 10 ben avishop 4,4trieu do.
con memo pad 8 la 3,7trieu... em cha biet con nen mua bjo khong. van dang doi cac bac danh gia
nguoimaanhy
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mấy anh nào xài rồi cho tôi hỏi , pin con này xài ngon ko . Trung bình Wifi với game thì khoảng bao lâu da
@nguoimaanhy ngon bác ợ
tầm 6-7 tiếng

Sent from my K00F using Tapatalk
Công nhận gì chứ pin thì trâu bò con vivo RT xài 16 tiếng, ko biết chán là gì luôn=)) ngày ngủ 8 tiếng, làm việc nữa, ăn uống,...thì thời gian rảnh để xài nó thì có khi xài cả tuần mới xạc lại=)), tóm lại có mỗi vấn đề cảm ứng, bức xúc chỗ đó thôi.
@supersheep bác nói 16tiếng em chả tin
@xuanduc89 Tùy bác thôi con RT của e xài rời là 9 tiếng, lắp dock vào là 16 tiếng, =)) nó như vậy thật đấy=))
@supersheep bác nói như shit ấy
cái dọk ấy nó có cả pin trong đó thì sao mà ko lâu dc
bác đưa cái dờ máy em xem cấu hình nó nào
@xuanduc89 Chuẩn
@supersheep cảm ứng chua nó có 800k thôi mà bác hô 4 củ ghê thế
Máy này mua ở đâu đươc ta??😃
@thien_mr có tiền mua đâu chả dc😁

nguoimaanhy
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mới mua 1 em về , gim vào sac sao nó cứ nằm ở 32% hoài , không bít có bị gì không , 32% gần nửa tiếng rồi mà ko lên đc chút nào @@ , May bac co ai bi nhu em ko @@
@nguoimaanhy ko bác ơi
thế cái báo sạc nó có hình sét ko
@xuanduc89 có chứ

nguoimaanhy
ĐẠI BÀNG
10 năm
@xuanduc89 , gan 2h len dc 56% , khong bit may co bi gi khong ma sac vao lau wa @@
@nguoimaanhy nó thế đấy bác
phải sạc tầm 4-5 tiếng
bác qua hội asus pad 10 anh em chém gió thêm về em nó nhé
nguoimaanhy
ĐẠI BÀNG
10 năm
@xuanduc89 Cho minh xin cai link nha ^^ , minh kiem hoai ko thay ^^
Sent from my K00F using Tapatalk[/quote]

kenvns
ĐẠI BÀNG
10 năm
8" vs 10" các bạn cho mình lời khuyên nhé! Chọn e nào phù hợp với lướt web, fb, lên dd. Đọc sách. Chơi game. Giá không quá 6tr
Mình cần ab1n hay gl máy khác nè. To quá thằng bé ở nhà cầm thấy khổ sở quá.
https://www.nhattao.com/threads/ban-or-giao-luu-mtb-voi-dt.2623641/#post-42797481
megaultima
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mấy bác làm ơn cho em hỏi không biết ở đâu còn bán con này ko? Định mua trong Tết làm quà cho Gấu con ở nhà. Cảm ơn các Bác trước!
Tamdao ben bạn còn hàng này ko cho minh bt nha
@ganuong Mình bán bao da con này thôi nha bạn. Khanh, 098 333 1190
con này giờ mua ở đâu có hàng mấy bác nhỉ? Em ở HCM
@cuong nguyen cùng wan tâm nhưg e ở HN
Bác nào ghé em hốt cái bao da đóng tắt mở màn hình đi nha giá chỉ có 250k thôi
www.giaratre.com

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095