Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay BlackBerry Kopi, sản phẩm đầu tiên do Foxconn sản xuất

sonlazio
4/4/2014 13:36Phản hồi: 159
159 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phoenixhong
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thực sự mà nói đi nhanh sẽ mau tới là rất đúng không có gì phải bàn cãi và tranh luận! Tới sẽ có 2 nghĩa:
1 là mau tới địa điểm mình cần tới.
2 là sẽ mau tới "nghĩa địa"!
=>Nó luôn đúng và chính xác!
bantayden
TÍCH CỰC
10 năm
Mấy con BB kiểu này toàn thiết kế cổng sạc không nắp che bên hông, nhìn ngu không chịu được, haizzz
Chẳng thấy bác nào bán lại Q10 nhỉ :p
Bb10 quá ngon nhưng quá khó cho người bình thường cài ứng dụng, giờ đây với mức giá điên của z10 thì mình cũng cắn răng cắn lợi múc 1 em,mà với mức giá của z10 mấy em này sao sống nổi
polnet
ĐẠI BÀNG
10 năm
Kopi có nghĩa là cafe trong tiếng Indonesia. Có lẽ là sản xuất cho Indonesia nhỉ?
ahdatrolai
ĐẠI BÀNG
10 năm
thấy mới bỏ củ 😆 giờ thì Q10 đã hết hót
nam470
ĐẠI BÀNG
10 năm
BB vẫn chưa tìm được cho mình lối thoát. Có khi lại như Nokia cũng nên, giờ mới gượng dậy được, nhưng đã quá muộn màng rồi
michealdao
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hơi xấu đối với 1 chú gấu
Xấu vãi cả linh hồn. Hy vọng Q20 thôi
1 từ quá xấu! hơi thất vọng e này
angel2706
TÍCH CỰC
10 năm
Bàn phím xấu, thiết kế có vẻ ko đẹp, chất lượng hoàn thiện nhìn sơ qua thì ko tốt lắm... liệu sản phẩm này có làm giảm giá trị thương hiệu BB?
mình chỉ thích bàn phím dòng bold hoặc 88
không thích dòng cure lắm
Rẻ coi bộ tầm 2-3 tr thì em còn mang về chứ nhìn hơi hủi
Mình là tín đồ của bb đã dc 6 năm khi xử dụng các siêu phẩm của bb nhìn lại hàng của "tung của " họ đã lên sao hoả voi chíp 4x và 8x trong khi bb vẫn đang bò dưới măt đất,thật tình mà nói ũng chỉ vì đam mê chùm nho chứ đưa ra mà so sánh thì tủi thân nhiều hơn
9780 dùng suốt k chán
meomeo1
ĐẠI BÀNG
10 năm
haizz , bàn phím phân ô là biết thuộc họ hàng curve rồi. phải sọc ngang , góc bo cạnh như họ hàng bold cơ . mức giá 4tr5 ai mà ko khao khát cơ chứ
Q10 với Q5 xấu bỏ xừ, cứ ra mẫu như con kopi này nữa thì chia nhau cổ phần, giải tán m quốc hội cho nhanh
inter-milan
ĐẠI BÀNG
10 năm
Xấu tệ và nhìn rẽ tiền quá
Cái này có hàng tại mobigo.vn nè http://mobigo.vn/blackberry-kopi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119