Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay BlackBerry Torch trắng và đỏ phân phối chính hãng tại VN

cuhiep
21/3/2011 1:12Phản hồi: 130
Trên tay BlackBerry Torch trắng và đỏ phân phối chính hãng tại VN
Hai chiếc BlackBerry 9800 thời trang Trắng và Đỏ đã được chính thức mang về Việt Nam. Vậy là gần như đủ bộ BlackBerry trên thị trường đều có mặt chính thức tại Việt Nam. Torch Đỏ và Trắng đều được bán ra với giá 15,300,000vnđ. Cả hai màu đều không có logo nhà mạng nào in trên vỏ cả. Chiếc màu trắng có USB màu trắng nhìn mới và lạ, không giống với các sợi USB truyền thống của RIM. Tuy đã gần hết tháng 3 nhưng gói BIS giá rẻ vẫn chưa xuất hiện, và có vẻ như chúng ta phải đợ thêm qua tháng 4. Với gói BIS trên BlackBerry thì bạn có thể sử dụng các dịch vụ: Push Mail, Yahoo Messenger, BlackBerry Messenger, Facebook... rất tiện lợi.

130 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phamquynhhy
ĐẠI BÀNG
13 năm
Màu trắng nhìn cool quá
Em đẹp mê hồn bé yêu ạ
honnn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cho đến giờ này thì báo chí cũng như Mobifone chưa có thông tin nào đánh động ngày Mobifone ra BIS, còn ông tướng Viettel thử nghiệm xong giờ này vẫn im bặt 😔
hai_duong
TÍCH CỰC
13 năm
Mình đọc trên sài gòn tiếp thị thì trong tháng 4 này gói BIS và BES mới xuất hiện. Cũng hơn giữa tháng rồi, đợi thêm tí nữa cho nó thêm phần hấp dẫn bác à
options2105
ĐẠI BÀNG
13 năm
Giá 15tr cũng đáng đồng tiền bát gạo nhỉ. Em là em ứ thích cái màu trắng, nhìn cứ thế nào ấy, không phong cách của BB mấy. 😁
awp1323
TÍCH CỰC
13 năm
giá mà ngày trước mình lấy 9800 thay vì 9780😔... h nhìn hơi tiếc😁
vậy h chia lại cho mình cái 9780 đi, muốn mà hok có nè....!:(
Đen vaanx đep nhất. Nhin trawngs ẻo lả quá
Vẫn thích kiểu dáng of BB 97xx hơn, nhìn đỡ dài máy hơn (Vẫn đang chung thủy với con vợ già 8820, :inlove😃
tung3tvn
ĐẠI BÀNG
13 năm
mobifone sắp cung cấp gói cước cho BlackBerry rồi. Các bác cứ yên tâm đi
Thông tin này chuẩn xác ko bác @@ lên web mobifone cả hỗ trợ 1 tý gì cho BB cả :-ss
ducmnm
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nhìn em này lại nhớ đến em O2S ngày xưa.Chẳng biết chiến lược của Rim là gì?
😁
Chiến lược là cái gì hay sẽ học hỏi.
9800 tính về hiệu năng thì làm trùm cuối rồi hehehehe
Nhớn em o2 iis mà vãi mồ hôi, thật kinh khủng cái em đấy, so với 9800 mà khổ thân nó hahaha
Đồng ý với Bác Hiệp, BB mà chạy BIS thì vô đối. Đã thấy BB viettel của ông sếp, mail miếc cứ gọi là ầm ầm
15 tr đồng đem mua ipad sướng hơn.mua thêm con 1202 nữa xài là ok!
Hú hú
iPad mà đi với iPhone thì vứt, nên đi với BB.
iPad là máy tính bảng tốt
iPhone không là điện thoại tốt so với 9800 😁

Những điều bạn muốn làm trên iPhone ở mảng không đt thì iPad làm tốt hơn rất nhiều.
Những điều bạn muốn làm trên iPhone ở mảng đt thì 9800 lại làm tốt hơn rất nhiều.
Sao chúng ta không dùng 2 cái tốt hơn mà lai dùng một cái tốt hơn và một cái không tốt hơn.
Rối rồi...
options2105
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác Hiệp có cái Reply hay, hãy là người tiêu dùng thông thái, cái gì tốt ta dùng thôi, chẳng cần biết Fan nào mới Fan nào. Nhiều đồng chí thích Iphone thì nghĩ Iphone là nhất, nhiều người dùng HTC thì HTC nhất...., nhưng mà mỗi thứ có điểm mạnh và điểm yếu, cái nào phù hợp với nhu cầu với lại tốt thì dùng thôi :D
bibeo8x
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác Hiệp có thể post 1 bài trình diễn sức mạnh của 9800 cho anh em thấy không, em thấy bác có vẻ tâm đắc với em 9800 này lắm. Em cũng thích lắm mà không có điều kiện để xem nó chạy cảm ứng trên 0S 6 mượt mà thế nào cả. Không biết có anh em nào có cùng mong muốn như em không :giggle:
anintrepid
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ấy ấy, 1 cái 9800 + 1 cái bb tablet + bb watch nữa mới đủ bộ (good connection set)
cái trackpad của con này với trackpad của 9300 cái nào ngon hơn anh nhỉ
thích cái phím + trackpad của 9300 quá mà nghe bảo độ phân giải màn hình kém nên hơi phân vân 😔
Bài này ít lỗi chính tả hơn những bài trước!
nhìn đẹp quá,nhưng mà chắc chỉ dám mơ đến hàng sách tay thôi
màu nào nhìn cũng phê lời mắt hết :inlove:
ksez2002
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đẹp thật,nhìn đã muốn sờ và trượt với e nó rồi. Thích màu đỏ hơn trắng.
tuandavinci
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái cáp USB của BB 9800 gần giống với của iPhone!
Dạo trước có một clip khác về BB 9800,
mình thấy cả cục sạc BB 9800 cũng na ná của iPhone!
RIM giờ cũng theo xu hương nhỏ và đẹp cho phụ kện
Giống như của Apple!
:wavespin::wavespin::wavespin::wavespin:
alexzai
TÍCH CỰC
13 năm
mình chỉ chờ gói bis giá rẻ của mobi thôi,anh hiệp có thông tin nào về ngày ra mắt cũng như khả năng không
oishivn
ĐẠI BÀNG
13 năm
thích nhỉ, cụ này toàn được chọc ngoáy hàng mới, nhưng mình ko thích torch lắm, ko thích cảm ứng :hot::hot:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019