Trên tay các phụ kiện NFC và không dây cho Lumia 920 và 820

Thảo luận trong '[WP] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi sonlazio, 6/9/12. Trả lời: 157, Xem: 35378.

1. tuanquang_caxc

tuanquang_caxc Thành viên

Thế bạn ko biết rồi, bên tây nó vậy đó, Apple giới thiệu IOS 6 nó cũng ăn mặc vậy thôi mà, từ thời SJ cũng thế thôi . MS giới thiệu Sureface họ ăn mặc cũng đơn giản. Moto tối qua cũng vậy thôi, CEO của FB cũng ko hơn. Ko trau truốt như người việt mình đâu.

2. HaBiiin

HaBiiin Thành viên

Nhưng phối quần áo sao sao ấy, nom mấy ng tây ăn mặc xấu, luộm thuộm, hay do mình sống k thoáng như họ nhỉ,đừng ai ném gạch em:D

3. tuanquang_caxc

Mình ko là fan của ai nhưng xem qua buổi tường thuật tối quan và những cmt về Nokia của những antifan thì mình có một cảm giác. Những anti này tìm hiểu sản phẩm thì chỉ biết tìm hiểu về phần cứng, mà phần cứng thì cũng chỉ biết đến Chip mấy nhân, ram bao nhiêu, Bộ nhớ bao nhiêu, có chăng biết thêm màn hình lớn bao nhiêu, còn lại những cái khác ko đc quan tâm như, màn hình được sử dụng những công nghệ gì,.......v...v. Còn về phần mềm thì gần như những anti này ko quan tâm đến.

4. vnstockguru

vnstockguru Thành viên

Chỉ fan thì mới tìm hiểu kỹ, hết những cái bạn đề cập thôi. Họ mới thấy hết cái hay cái đẹp để trung thành.
    Còn anti chỉ ném đá và lôi một số tính năng ra để miệt thị thôi.
    Tuy nhiên, một sản phẩm hoàn chỉnh và hoàn hảo cần nhiều hơn thế.

5. gtr_271

gtr_271 Thành viên

Mồm thì kêu "xúc ngay không phải nghĩ" nhưng được có mấy người làm được hay là toàn ỉm đi mà nhỏ dãi?
    Toàn chuyên gia người ta phân tích, đầu óc hẳn hoi chứ chả phải mất trí đâu.

6. Sylvester

Sylvester Thành viên

Cm nhảm quá ông ơi,quote nguyên cả bài dài lê thê đọc khó chịu lắm,mà có phải là không ai biết đâu mà ông phải quote nguyên cả lại vậy ?
    P/s:đẹp thật nhưng vẫn chờ iphone 5 :D

7. LAX Girl

LAX Girl Thành viên

Quả loa JBL khủng thật !

8. nguoivohinh2000

nguoivohinh2000 Thành viên

Iphone 5 nhìn không đẹp, thiếu tính đột phá trong thiết kế :(

lumiaxuandao thích nội dung này.
  9. tuanquang_caxc

T
    Tôi không phải là fan gì hết, ko lẽ là fan thì mới tìm hiểu kỹ đc ah. Không tìm hiểu kỹ thì sao biết cái hay cái dở mà so sánh mà lựa chón cho mình 1 sản phẩm tốt nhất với nhu cầu đc. Mà đã ko tìm hiểu kỹ thì ko biết, đã ko biết thì không nên phát biểu. bản thân tôi hiện nay vẫn dùng DT LG optimus, BB, máy tính Windows (trước có dùng qua HD7) nên đừng nói tôi là fan gì.

10. vnstockguru

vnstockguru Thành viên

Trong phạm vi em biết (cơ quan, bạn bè), hầu như mọi người dùng SP đều không quan trọng lắm đến thông số hơn kém như trên tinhte.vn vẫn hay bàn thảo. Họ có một số tiền, dự định mua 1 cái máy này nhưng rồi mang về 1 cái máy khác là rất bình thường. Có nhiều người bị thuyết phục bởi màn hình của Note, có người bị thuyết phục bởi tính năng gọi, nhắn tin nhanh của S2 trong khi họ luôn khởi đầu kế hoạch với iPhone (số tiền đủ để mua đa số SP trên thị trường.)
    Đa số mọi người dùng cái điện thoại chỉ nghe gọi thôi, tính năng chơi game hay xem phim chỉ dành cho tụi nhỏ thôi.
    E thì dùng IP4 thôi, cũng chỉ nghe gọi là chính.

11. ngthequynh

ngthequynh Thành viên

Đủ thóc lúa rồi,chờ e Lumia 920 ra là e múc ngay thôi. Bỏ qua IP5 vì chẳng thấy hứng thú với cái gì ngoài L920 nữa cả

12. kpor

kpor Dự bị

13. kpor

kpor Dự bị

Chuyên gia gì mấy ông phân tích kinh tế của vn

14. kid93

kid93 Thành viên

ai có đk thì hốt 820 or 920 về r` cho review cái đeeeeeeee, tình hình là hs nên chắc fải đợi 1 time cho e nó xuống r` mới hốt, theo mình nghĩ cái điệu này thì windows phone nó ít rớt giá hơn bọn ios vs android r` =.=

15. Delta_goku

Delta_goku Thành viên

các bác cho em hỏi, cái bao giống cái gối để đựng dt áh, có chức năng gi kg????????????????

16. izzi_kaka

izzi_kaka Thành viên

Ý bạn là FatBoy đó hả , cái bao chỉ là cái bao bình thường thui , nó dùng để dựng dụng cụ sạc không dây Fatboy .

17. Delta_goku

Delta_goku Thành viên

òh thank! thì ra là vậy thấy bao đẹp tưởng có tác dụng khác!! :-D

18. vuvantuan59

vuvantuan59 Thành viên

bao gio no ve tgdd so tam tay moi duoc chi nghe thoi thi ko nen.

sao có đủ tiền đây thích mỗi cái camera.