Trên tay cây chụp hình tự sướng dùng Bluetooth cho iPhone và điện thoại Android

cuhiep
12/7/2014 10:23Phản hồi: 248
248 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có cái này thì chụp ảnh đông người tiện thật ^^
Trò này chơi vui nè
bữa lỡ rớt xuống nc biển bị cuốn trôi, lúc cầm lại lên thì hên quá không bị hỏng 😆
buidoitp05
ĐẠI BÀNG
10 năm
zenfone 4 thì bó tay em này ,nhấn shoot thì cứ chuyển đổi camera trước ,sau...có ai fix được lỗi này không
Xin lỗi bác @cuhiep chứ bác dùng từ tự sướng nghe ghê quá, đó là ngôn ngữ lai căng, ko có trong từ điển, ko được dạy trong nhà trường!
puppygoody
ĐẠI BÀNG
10 năm
QUOTE="stephen elốp 123, post: 42571438, member: 1877931"]gậy tự sướng dùng thọc cái gì thế 😁[/QUOTE]

Thì thọc vào cái lổ của "em" nó rồi tự sướng thôi.
Mới ra thêm cây gậy tự sướng Monopod lại Z08-1 tặng 2 cái ngàm tiêu chuẩn, có thể sử dụng được máy to hơn 6 inch một chút,
TUONG_KEN
ĐẠI BÀNG
10 năm
có ai ở đây k?e hỏi nhờ phát
o_O
datvn
TÍCH CỰC
10 năm
Cây này bi giờ bao nhiu xiền. Ở Hà nội mua ở đâu được loại tốt nhỉ?
TUONG_KEN
ĐẠI BÀNG
10 năm
cưc rẻ .vn bán 230k,mà ai biết nó dùng đc cho những máy nào không...nếu không thì phần mêm thứ 3 cũng đc😁
@TUONG_KEN Dùng được cho các dòng máy Ios từ 3.0 trở lên, sony và Samsung , androi từ 3.0 trở lên, HTC và LG Androi từ 4.2 trở lên, và các dòng máy dùng hệ điều hành Androi 4.2 trở lên, nhiều máy phải dùng phần mềm chụp ảnh hỗ trợ như 360 độ, Line ... thì mới dùng được.
Xem chi tiết tại đây nè : http://caygaychupanhtusuong.worpress.com/
TUONG_KEN
ĐẠI BÀNG
10 năm
@letrituong89 thank bạn
catmeo
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hàng ko thương hiệu xài có gây kích nổ điện thoại không ta?
TUONG_KEN
ĐẠI BÀNG
10 năm
@catmeo yên tâm đi bạn nhé,lấy hàng fack cũng được .không sao.nó chỉ thay thế cho phím tăng giảm âm lượng thôi bạn ạ🆒
các bác cho em hỏi cái, em mới đc tặng cái này ạ,và máy điện thoại của em là N8,khi em chụp thì nó lại ZOM,cứ 1 lần bấm chụp là nó lại zom ảnh,rất bực mình, chẳng có cách nào cho nó trở lại ban đầu cả, bác nào biết chỉ giúp mình với...cảm ơn...
TUONG_KEN
ĐẠI BÀNG
10 năm
@suongdem8x theo em thì bác nên cài phần mềm thứ 3 thử xem...😁
là cái phần mềm j vậy
TUONG_KEN
ĐẠI BÀNG
9 năm
tìm kiếm trên google play nhé,ví dụ như 360 chẳng hạn
Mấy bác cho em hỏi là e xài s3 dùng camera 360 vs cây này khi bấm nút thì nó k chụp mà nó chuyển hiệu ứng @.@ bác nào chỉ e làm sao để nó chụp thôi với T.T
vậy còn máy ảnh kỹ thuật số thì sao thớt. k có bluetool thì chụp bằng cái gì
doanhkhoi
TÍCH CỰC
9 năm
Galaxy s3 không sử dụng được. Vì nút tăng giảm âm lượng là để zoom.
Có ai cho em hỏi , chụp bằng 360 nó cứ bị chuyển hiệu ứng khác nhau thì làm thế nào ạ ???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019