Trên tay, đánh giá sơ lược iPad

Agassi
3/4/2010 23:33Phản hồi: 94
94 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tomminator
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác này hình như ở trên trời rớt xuống

---------- Post added at 09:41 AM ---------- Previous post was at 09:41 AM ----------

McGrawHill cover gần hết sách đại học nên, Pearson cũng vậy nên không lo thiếu đâu
mình mới tìm thử trên itune nhưng ko thấy sách gì liên quan hết , có thể nó sẽ update , đành chờ coi sao.
ducpham88
TÍCH CỰC
14 năm
sao nhièu nguói viet mình sỡ hữu ipad thế nhĩ ! VietNam toàn chờ review từ cái bác
Nhìn cũng phê nhỉ, nhưng còn nhiều khuyết điểm quá, Chắc về VN chắc cũng 1000$..
Hôm nay ra BestBuy ngó thử xem cái máy nó như nào. Chơi thử NFS Shift thấy hình xấu tệ :sluggish:
éc , chơi trên PSP còn xấu tệ nói chi là ipad . Để chơi đỡ ghiền cũng được . Dòng NFS chỉ chơi trên console là ngon .
acrox84
ĐẠI BÀNG
14 năm
dù sao có hỗ trợ flash vẫn tốt hơn chứ bác..
hoang20591
ĐẠI BÀNG
14 năm
người việt chúng ta cũng đâu thua gì dân nước ngoài nhỉ, có công nghệ gì mới liền mún thử ngay, hihi :d
Bạn này chỉ khoác lác. Chẳng có thứ dân nào là không thích dùng chùa cả. Có điều ở nước ngoài nó giàu hơn nên giá tiền 1 bài hát chả là gì so với nó nên nhiều người mua thôi. :wavespin:

Bạn mà có tưởng học hành cẩn thận và hẳn hoi thì cứ phải sách giấy mà dùng mới nhập tâm được. :happy:
Mà diploma là tương đương cấp nào nhỉ (sorry tớ chưa bao giờ học qua hệ thống GD nào có bằng này nên ko để ý). Nếu là tương đương với đại học thì còn phải tùy xem giảng viên của bạn chọn sách nào nữa cơ.😁

Cũng không hẳn là tốt đâu. Nếu giàu thì mua đồ mới ra lò mà thử ngay cũng tốt nhưng phải bán mấy kho thóc đi để mua thì không nên chút nào.:happy:
AndiKit
ĐẠI BÀNG
14 năm
Apple là của Mỹ, nó đang thống trị thị trường âm nhạc nên phải thế, vả lại ở Mỹ thì phim ảnh và âm nhạc yêu cầu về bản quyền rất cao. Còn ở VN mình vì toàn đồ chùa nên giờ ca sĩ ai hát được 1 tí và có tiền là có thể làm ca sĩ, nhưng đến khi lên sân khấu thì chả đứa nào dám lên, đã vậy lời nhạc còn nhảm nhí, tất cả là do đồ free nên mới thế vì free thì nhiều người nghe chùa và mau nổi tiếng. Ôi âm nhạc VN....!
bên úc sinh viên tụi mình hay goi diploma cho ai lên học cao đẳng năm 1 và năm sau sẽ lên năm 2 đại học là uni,sắp tới mình mới học nên chưa biết rõ, có chuyện giảng viên chọn sách nữa sao.
tuyệt quá, khi nào về vn dành dụm tiền mua con này mới được 😁
khi nào Việt Nam bán cũng mua 1 cái cho bằng anh bằng em, nhìn thích thế , không có cái j là không thể .🆒
😁 màn hình thế này chắc chơi đua xe phê lắm nhỉ
Cái này chơi game online được không nhỉ ? chắc chỉ cần thêm con chuột là đủ chơi đẹp thế này chắc chơi kiếm thế là tuyệt .
ôi trời ơi, em bị mối tình sét đánh rồi *_* mua ngay, mua ngay...
Hiii, thanks bạn Agassi, trc h qua các trang web truyền thông, thật sự thì mình ko thik iPad lắm. vì nó ko đáp ứng đủ nhu cầu sử dùng của mình về giải trí và học tập. nhưng sau khi đọc bài của bạn với đoạn trích dẫn trên. thì mình nghị iPad rất là thiết yếu cho nhu cầu sử dụng cho SV như mình và bạn. Mình cũng là SV, nên mỗi khi mang tầm 2 quyển sách + Laptop, cái balo trên vai, là muốn còng lưng rồi. sau này có iPad sẽ thay đồi việc đó ^^
Quá tuyệt, không biết bao giờ mới được sở hữu 1 em Ipad nhỉ?
davitru
ĐẠI BÀNG
14 năm
thèm quá.. đnag chờ review cái ibook đây.. haizzz.. Khi nào giá mới tốt như Ipod tại Việt Nam nhỉ... T__T
tibaoloc
ĐẠI BÀNG
14 năm
bên 5giay có 1 bro đang bán với giá......25 tr! hix!
stonecold3
ĐẠI BÀNG
14 năm
Giá đó mua được laptop ngon rồi.
để xem những ng trc đây chê nó xem bi h còn zì để chê...lúc chưa ra thì thay nhau bàn tán sẽ ko mua chê loạn lên nào là thất bại cuả apple sai lầm cuả apple...để rồi bi h đọc rewiew có khi lại đi mua gấp ý chứ herher ^^ e ko có điểu kiện chứ nếu có e sẽ làm 1 cái ngay...MB990 với ip3g là đủ oy nhưng vẫn đam mê e này nhất là về khoảng pin hơn cả quảng cáo,hơn 10 tiếng mới sạc 1 lần mà đấy là sử dụng hết ga ấy nha...ôiiii lại hâm mộ apple nưã rồi kak
galamco
TÍCH CỰC
14 năm
cái này ra dùng để khoe thì phải biết ...........................
cuteont
TÍCH CỰC
14 năm
Chừng nào mới tới phiên mình...?
em chịu hết nổi rồi. Nhất định em phải có 1 em này. Thích quá đi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119