[Trên tay] Điện thoại chạm & bấm 2 SIM: Motorola EX119

Thảo luận trong '[ĐTPT] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi bk9sw, 3/11/11.

1. hyunlove

hyunlove Thành viên

Giá ổn cho máy 2 sim thương hiệu Motorola :)

2. minhthelong

minhthelong Thành viên

Đọc kỉ chưa?giá tham khảo 2tr3 mà!

3. hanoiphoco

hanoiphoco Thành viên

Giá 2tr3 thì quá ổn rồi, thiết kế rất nam tính ... thích nhất ở điểm thiết kế này!

4. meo

meo Thành viên

Hi bạn. Nó giống như Notification của ios5 nhưng khi vuốt xuống nó có mục setting, profile, ringtone.....nói chung là về system trên đó

Rockiessoul thích nội dung này.
  5. rushhour

rushhour Thành viên

giá thế này là ổn rồi, hôm nào có tiền mua một con gọi khuyến mãi

6. thongnv0310

thongnv0310 Thành viên

2.3 củ bác ợ

7. tuan_anh_ng

tuan_anh_ng Thành viên

Có nhầm ko pin 750mAh :unsure: mọi thứ còn lại đều quá tốt. Chưa mua x1-01 sẽ cân nhắc mua e này.

8. gallantman

gallantman Thành viên

thế nào là ăn nói cẩn thận! tôi thấy vậy thì nhắc vậy âu cũng là ý kiến xây dựng thôi chứ có thù hằn gây gổ với bạn đâu! còn sự tình như vậy thì bạn đính chính lai là được làm gì phải đưa cái giọng nguy hiểm quá thế !

9. forestier

forestier Thành viên

masy nhìn khá lạ,giống máy tính quá z

10. Color™85

Color™85 Thành viên

em này giá khoảng ~ 3 triệu

11. quangbon^^ck5

quangbon^^ck5 Thành viên

em thấy nó cứ xấu xấu ý.Đó chỉ là về kiểu dáng còn công ngệ em thấy cũng ổn,mà qwerty +cảm ứng khá hay

12. LAMSAODAYH

LAMSAODAYH Thành viên

Nói chung xài ok lắm, nếu con này 1 sim thì ko nói làm gì, nhưng nó 2 sim 2 sóng nên mình thích lắm, chỉ tội là sao nó ko làm luôn màu đen mặt trước cho nó nam tính, mình hỏi chỗ bán hàng có màu đen ko, nó nói không, nên mình mua luôn màu trắng, nhưng dù sao nhìn cũng ok.

13. vodanhdaisu

vodanhdaisu Thành viên

2.5 tr cho thương hiệu Moto, giá tốt quá :)

14. vietthang1906

vietthang1906 Thành viên

tùy chú, nhưng không biết rõ thì đừng có nói ng khác

15. Godfire

Godfire Thành viên

mỏng, điện dung, wifi, 2sim, giá tốt. mỗi tội pin BQ 50:(

16. umaga

umaga Dự bị

Mình mới múc con này hôm qua tại Trung tâm mobifone 123 Bà Huyện Thanh Quang giá 2T35.Pin 910mA không có thẻ nhớ kèm theo màn hình rất sáng; cảm ứng điện dung khá nhạy chức năng cũng ok Nói chung tầm giá ấy + thương hiệu + 2S2S + qwerty + cảm ứng ít đụng hàng là good lắm rồi nếu có 3G nữa thì hết bàn. Đang chờ coi Pin cu này được mấy ngày

17. bibongda

bibongda Thành viên

18. bibongda

bibongda Thành viên

mỗi người 1 ý,mình cũng co ý kiến như chủ thớt là nó có cái dở ở điểm ko có nút nghe gọi ,từ chối.Mọi thao tác đều nằm trên màn hình cảm ứng.Thiết kế nhìn cũng khác bắt mắt,nhưng dài 1 tí,thêm cái nút Yes No nữa là OK

19. sontinh1911

sontinh1911 Thành viên

Nhưng giá 2.3 là quá phù hợp rồi mấybồ ơi, có tiền là xơi ngay, có wifi nữa kìa

20. tongkien

tongkien Thành viên

Pin: Li-ion 750 mAh
    chất lượng không khả quan lắm
    cùng số tiền này tôi mua em Philips pin xài cả tháng; đến nỗi lần sạc pin thứ 2 mất mất cục sac vì lâu quá không dùng