Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Trên tay] Điện thoại chạm & bấm 2 SIM: Motorola EX119

bk9sw
3/11/2011 10:58Phản hồi: 703
703 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn ơi cho mình hỏi con này có tính năng ghi âm cuộc gọi và bảo mật cho điện thoại hay tin nhắn bằng pasword không bạn....? :hot:
sài gòn bạn ah !
Có ai trả lời dùm câu hỏi này
Thank you anh em trước
Mọi người cho e hỏi điện thoại này đã bán trên thị trường chưa vậy nà
huytckh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhìn thích nhỉ
trả lời Ko hiểu, ah chắc bạn này trích dẫn lộn rồi. Ai có em nó trên tay trả lời dùm mình nha. tks
hieuht298
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn mua máy rồi confirm lại cho mình vụ 2 sim 2 sóng online có nhận được cuộc gọi cùng lúc ko hay là gọi 1 sim thì sim kia offline. Mấy e mobi thì bảo là nhận đc cùng lúc nhưng ko biết thế nào . thanks bạn

hình như chỉ đúng phân phối qua mobifone hay sao đó. vào tgdd hay MN và ADmobile cũng ko có hàng em này.
bác nào mua rồi ở mobifone nào HCM thì cho mình xin địa chỉ nhé. cám ơn trước.
ủa sao trên website chính thức motorola và nhà phân phối tại Việt nam ghi thông tin, màn hình 2.4" (320x240), pin là 910mAh

tại, http://mekongmedia.com.vn/motorola/index.htmhttp://www.motorola.com/Consumers/IN-EN/Consumer-Products-and-Services/Mobile-Phones/ci.MOTOROLA-EX119-IN-EN.alt
Sun Shine
ĐẠI BÀNG
12 năm
Phân khúc đt 2 sim càng ngày càng đông vui nhỉ. Cứ kiểu này tương lai sẽ có 2 xu hướng tác động giữa nhà mạng và đt.
1 là các nhà mạng hợp nhất với nhau-->khó xảy ra vì tạo thế độc quyền bất lợi cho người tiêu dùng.
2 là smartphone sẽ tích hợp 2 sim. Khả năng này dễ xảy ra hơn nhiều
con này nhìn Ngon Bổ Rẻ nè:p
có giới hạn cuộc gọi 10p hay 5phut như nokia không bạn?

123 này là cửa hàng MaiNguyen đúng ko bạn?
mình thấy máy ko có 2 nút chọn phía trên thì việc sử dụng có khó khăn gì ko bạn?
2 sim 2 sóng online thì khi 1 sim nghe gọi thì sim kia báo BUSY hay OFF vậy bạn? và khi một số gọi đến, nó có hiện trên màn hình là gọi đến sim 1 hay 2 của mình ko?

thank2 bạn hết trước nhé.
wtpwt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cần một Review chi tiết nhất về con này. 😔( Mobi ở Hà Nội có hàng không hả các bác.
phapbq
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn nào xài rồi cho mình hỏi tí. Cái giao diện tin nhắn hiển thị lịch sử theo số điện thoại (như webos, iphone, android...) hay là hiện theo từng tin nhắn như máy bình thường vậy? Cám ơn.
Tianjin
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho hỏi con này bàn phím nhựa hay cao su vậy tar.... Nhìn bàn phím trắng vậy không biết có dễ bám bẩn không ....
h102t
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái vụ ghi âm cuộc gọi có người hỏi rồi sao không ai trả lời vậy ta. Mình quan tâm nhất cái này ai dùng rồi xin cho minh biết với. thank nhiều
bạn nào nói không có ghi âm cuộc gọi ? mình vừa check xong. có ghi âm cuộc gọi là chính xác 100% nha bro. ghi âm FM, ghi âm ngoài luôn. có cả chức năng lọc tiếng ồn. bàn phím nhựa cứng khó bám bẩn.
huyentrang
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tớ mò rồi, làm gì có chức năng ghi âm cuộc gọi, còn chức năng bảo mật gì gì nữa thì không có.

HT

---------- Post added at 04:25 PM ---------- Previous post was at 04:20 PM ----------

Bàn phím nhựa, trơn, khó bám bản.
HT
mới mua em này hồi chiều tại Mobifone,nhận xét ban đầu là rất hài lòng với số tiền đã bỏ ra:

nghe gọi sim 1(vina)sim 2(mobi) rất là rõ và trong đặc trưng của moto
phần nhắn tin thì cũng bình thường,phím nhỏ hơi khó bấm
sóng khá ổn định,trong môi trường sóng yếu 1 cột vẫn nghe gọi ok
màn hình cảm ứng nuột nà,chạm nhẹ rung phản hồi,khuyết điểm: màn hình nhỏ và độ phận giải thấp ,so với điện thoại tàu trong tầm giá thì nhìn nét hơn.
wifi vào nhanh bắt sóng tốt tuy nhiên trình duyệt web của opera khá chậm,so với cái Q mobile lúc trước mình dùng thì nhanh hơn chút
camera phân giải 3.0 cho chất lượng tốt nếu đủ ánh sáng

tóm lại:
ưu điểm: mình quyết định mua em này bởi mình thích dùng đt 2 sim 2 sóng,các chi tiết phụ kiện của máy nhìn rất chất và chắc,bảo đảm bạn sẽ thích khi cầm trên tay,mát lạnh như hồi cầm con V3 năm xưa
khuyết: màn hình nhỏ lướt web kg sướng,pin 920mA với màn cảm ứng thì quả là mau hết,tuy nhiên nếu các bác tắt wifi sẽ dùng trên 2 ngày

với giá hơn 2 trịu mà có màn hình cảm ứng điện dung+2 sim+thương hiệu moto mình nghĩ sẽ là lựa chọn tốt so với các máy tàu giá một trịu mấy nhưng xài được mấy tháng thì nghe gọi có vấn đề
thanhtinh
TÍCH CỰC
12 năm
Mobifone chỗ nào bán vậy bạn? Có 1 sim khóa mạng mobi hay không khóa mạng vậy?

không có khóa mạng nhé bác,xài tất cả các mạng GSM
đang tính xúc một em Qmobile P11 thì con này ra lò, phân vân quá, các bác tư vấn giúp em với
mushashikid
ĐẠI BÀNG
12 năm
Rất kết em này....có tiền là mua liền....
giá mềm nhưng chưa đủ tiền!:banghead:
wtpwt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn đã thử cài chương trình Java nào cho máy chưa bạn ơi. 😃 Mình rất là quan tâm con này. Phím bấm có dễ không bạn. 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019