[Trên tay] Điện thoại HTC One SV: thiết kế đẹp, cứng cáp

TDNC
18/1/2013 9:59Phản hồi: 239
239 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác ko hiểu ý mình rồi. Sky Pantech gốc Hàn có thật. Nhưng đa số hàng Sky Pantech đang bán ở VN là hàng nhái hoặc làm lại của TQ nó làm rồi bán lại VN, Giống Iphone nhái ấy, nhưng ít ng bik. ko tin cứ kiếm 1 con Pantech gốc của Hàn (tốt nhất là có ai đi mua ở Hàn về) và 1 cái Sky đang bán ở VN, tháo ra xem Main Sky nhái nó gớm lắm. ko sắc sảo và đủ miếng che = kim loại như Main gốc Hàn.
Với thật ra, hãng Sky pantech cái chữ Sky chỉ là tên của dòng Đt như Lumia hoặc Galaxy. tên gốc là Pantech. hàng chính hãng luôn có chữ Pantech, hàng nhái ko có 😁
ko tin bác vào trang này chuyên tất cả các dòng smartphone trên thế giới. coi mục bên trái có các hãng đt, cái hãng Pantech nó có luôn đó, vào xem có mấy con Sky A800 này nọ ko nhé :D Kiếm tới Tết cũng ko có vì thật sự Pantech làm quái gì có sản xuất =)) Chỉ có A830, A820 và A850 là có nè, nhưng ở VN nhưng con đó toàn là nhái =))
Nói đơn giản, hàng Sky bán ở VN toàn nhái, tại sao nó ko dùng tên Pantech VEGA R3 như tên quốc tế mà xài tên Sky A850L? Giống như Galaxy S2 cũng bị thằng HKphone nhái lại cũng đặt tên S2, thì Sky VN cũng đang bị thế, chỉ là ng tiêu dùng chưa nghe tên hãng Pantech bao giờ nên tin sái cổ =))
phone tầm trung mà gần 10 tr cơ đấy. trên máy xấu nhất là cái loa trước
cái này tầm 7tr thôi thím htc ơi
k0 lẽ
ko lẽ bên DIDongViet cũng bàn hàng nhái seo??!!!
Pạn n0j seo gê z, đjnh cúj năm FANG e Vega S5..h chắx suy nghj laj wak! Bỏ 5,6m ru0c e đ0a seo thấy NGÁN wak..BH có 3T
7 củ ko tai nghe còn đc.
Đúng thiết kế dòng one
máy này bên nguyenkim test thấy chạy chậm lắm các bác, touch bị cà giựt. hwa em mới tét con này
dành cho bác nào có vấn đề tai chăng :D
cái lỗ tròn ở mặt trước là camera phụ hay là cảm biến tiệm cận vậy mấy bác?
tên là Sinh viên, nhưng giá trả sinh viên chút nào nhỉ?
mình thích cái giao diện của htc
😃
tiếc là chụp ảnh kém, chip 4 lõi mà chụp có 5m thì thật buồn đó
đặt gạch khi nào xuống 6 chai mua liền. H còn cao quá. Kinh tế không đủ.
đẹp thật :x
Đang chơi 1 con HTC Sasention mà hao pin khủng long luôn!
HTC với Samsung nổi tiếng là hao pin rồi. Bởi ta nói chúng nó cài quá trời mấy cái thứ vớ vẫn của họ nhà nó vào mà, nào là htc sence với giao diện Galaxy...All these things rubbish
ko phải HTC hay samsung mới tốn pin mà do Android nói chung
tommycat
TÍCH CỰC
11 năm
nhảm nhí ...vớ vẩn..ng** mà còn tỏ ra nguy hiểm
QEm one sv dùng đảm bảo ăn đứt one s, cũng như galaxy nexus.
Mình đang sd, rất hài lòng em one sv này.
Pin dùng khá ấn tượng
Mình đng cầm trong tay em này, cảm ứng rất tốt, dùng mượt.
Em one S hay galaxy nexus thua one sv
con này nhìn thích thật nhưng giá cao qua!! chac tằm 1, 2 tháng nữa rớt giá xuống con 7tr thì còn vớt được

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019