Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Trên tay] Điện thoại Lamborghini TL700 mạ vàng: Đơn giản là đẳng cấp

TDNC
19/7/2012 10:59Phản hồi: 319
319 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dạo này tinhte nhiều bác bị nhiễm nặng siêu nhân Gao hay sao mà cứ con đt hay đồng hồ nào thiết kế hầm hố hoặc hiện đại là lại nói là đồ của siêu nhân Gao, xem ra siêu nhân Gao cũng nổi tiếng ra phết 😁
@O.R.A.N.G.E Siêu nhân GAO là cái gì thế các bác
Nems31
ĐẠI BÀNG
12 năm
khi bạn đã đủ tiền mua con đt này rùi thì lúc đó đẳng cấp của bạn kô nằm ở chỗ để ng ta nghi ngờ hàng tau đc đâu 😁
ví dụ giờ bác Cường Dola muôn con tàu, thì dân tàu cũng nghĩ bác cầm lamborghini thật, còn e mà cầm con lamborghini thật, thì bố e cũng nghĩ e mua hàng tàu thôi :D
loại bình dân trong phân khúc xa xỉ, vì là thương hệu của lambor nên nó mơi đắt nhưng tầm 6 7ch tr thì đối với điện thoại xa xỉ nó chỉ là hàng bình dân thôi, nhưng đối với dân thường thì hơi bị đắt so với giá trị thực của nó
"Quá tốn kém, chỉ phục vụ cho những thằng thừa tiền mà ko biết phải làm gì với tiền. Với 2k5 đô thì làm 1 cái smartphone, số còn lại mang đi quyên góp còn có cái tiếng nhân đạo. Mang con này ra đường thì trước mặt dân khen nhiưng sau lưng nó chửi cho chết vì nhục"

sao cứ thích dạy bảo người khác với cái tư tưởng nực cười của mình thế nhỉ. tiền người ta làm ra thích tiêu sài thế nào là chuyện của họ, chừng nào dư giả lắm mới làm từ thiện, bộ có cái luật phải làm từ thiện khi làm ra tiền hả, tiền tự mình làm ra tại sao gọi là nhục, bộ bạn sống dựa dẫm quen rồi à? hàm hồ bố láo
3kshop
CAO CẤP
12 năm
nhìn ngầu quá,mấy bác đang có lambo tậu thêm em này là hết bài :d
"nhìn có vẻ nguy hiểm"
=))
+ Thiết kế rất hầm hố , transformer + .. nhưng mỗi cái da cá sấu mặt sau theo cảm nhận riêng mình thì thấy hơi sến sến sao ấy ! với lại cái giá này thì mua Macbook 2012 cho máu ! :p:p
ipodvn
TÍCH CỰC
12 năm
sao nó xấu quá zậy ? haizz
c.bony
TÍCH CỰC
12 năm
Giống máy tàu :|
@c.bony mình cũng thấy giống hàng tàu, mở máy lên là thấy toàn là chữ tàu
khủng quá, không biết cái ruột bên trong là của máy nào?
huck23
TÍCH CỰC
12 năm
rất nam tính! rất khỏe! phần đầu giống 8700g he! 87 vẫn có kiểu mẫu cho những thiết kế khỏe khoắn...

tuyệt vời... cầm nặng tay là muốn ném rồi =)))
h7ngvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Iphone là gì nhỉ. Đây mới là đẳng cấp chứ
thích con "không thất bát" hơn
hungpmu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em thì lại nghĩ khác, em có thể mua được nhưng chả nhẽ lại cho vào túi quần và phi con "Phiu chờ" ghẻ. Khập khiễng quá nên thôi các bác ạ
the_blues1
ĐẠI BÀNG
12 năm
phải nói : Chuẩn mực của thiết kế , toát lên dc phong cách, thiết kế của lamborghini
doantuan85
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác chủ bóc seal màn hình luôn mới ghê chứ, mua xài luôn hả bác =))))
Mun.2m
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái màu bạc đẹp hơn :p
giá thế này là hợp lý rồi, rẻ hơn vertu nhiều còn gì 😁
nhìn dáng giống blackberry quá đi:p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095