Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Trên tay] Điện thoại Lamborghini TL700 mạ vàng: Đơn giản là đẳng cấp

TDNC
19/7/2012 10:59Phản hồi: 319
319 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HANG DANG CAP THI GIA DO NHAM GJ ! HY.VERTU CA TRAM MAY CHUC CHAI CUNG CO NGUOI SAI MA.
ko xem dc video
NGUOI
làm giàu chính đáng thì có quyền hưởng thụ.siêu xe mắt tới đâu thì cũng khối người sài bạn ah!điên thoại này cung ko gọi là mắt,ai ma chửi mình vì điều này .cái gì ra cái đó chứ .bạn nhìn hơi phiến diện quá hj.đi học khóa kinh tế rồi lên đây bình luận nha bạn.
ban
bạn vào tham khảo http://phuongluxury.com/san-pham/dien-thoai-lamborghini
operas2
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đẹp thật, khi nào dư giả tài chính thì mua em này về chơi, rùi giàu giàu tẹo nữa thì tậu con xe lamborghini về cho đủ bộ [ước thế, chứ còn chưa đc nhìn thấy nói gì đến mua về]
ha oai thì em này hợp lý rồi
1 đêm nọ
đang nằm chơi game bằng chiếc dt này
vd: đang chơi FIFA 12
đá thua xong vụt em nó ( tức ói máu)
cầm dt này xong chắc ko dám chơi game quá
chạy android thì không cảm tình rồi
sukerhuy
ĐẠI BÀNG
12 năm
@chumzuizui Phiến diện. Cho lý do đi bạn?
blackbi
ĐẠI BÀNG
12 năm
@sukerhuy Đt dùng Android thì sao ko thích? vậy chắc bạn thích nó chạy iOS hả 😆
sukerhuy
ĐẠI BÀNG
12 năm
@blackbi iOS thì Apple đâu có cho thằng khác sài. Nó chỉ dành cho iPhone của nhà nó thôi.
thekenhg
ĐẠI BÀNG
12 năm
một thứ vũ khí phòng vệ tốt 😃
Clip xử lý hậu kì lâu quá anh ơi
@levu136 bạn chịu khó chờ chút đi bởi ví anh ấy còn đang bị Tinh tế kiểm duyệt coai có......18+ hem mà ? Đọc tin xong thì nó nguội teo thì việc có hay không có ý nghĩa gì. lên you tube sệt 1 cái coi hàng tá luôn. Rút kinh nghiệm chủ thớt ơi. í quên không biết anh ấy có phải nà mod không ta ?😁
nè qua mặt anh í 1 cái còn có TAB lamborghini nữa nè
Cái này cầm trên tay mới thấy sướng ........
hoangba215
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mua xong về vẫn để trong hộp hichic đùa thôi thà mua one x còn hơn sang quá
lytrn
ĐẠI BÀNG
12 năm
link die rồi
okono
TÍCH CỰC
12 năm
Sao cái card có chữ TQ nhỉ, nhìn mất cảm tình quá, dành riêng cho thị trường Tàu ah
vagabond205
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái này thì ném chết chó à =))
Thích em màu bạc quá, thích hơn cả là nắp lưng ốp da cá sấu quá ư tinh tế. Chỉ có 1 điểm không thích là nút SOS làm mất vẻ bề thế của em nó. Giá có 2k5 thì chưa nhằm nhò gì đâu. Ra quận 1 khối người có khả năng mua.
Thắt lưng buộc bụng mà thấy em này là bó tay luôn
tranlaptoan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đẳng cấp là đây. Đâu chỉ là cái điẹn thoại.
ManU4ever
TÍCH CỰC
12 năm
buồn cười cho mấy bác chê tốn kém , rồi thà mua đt hơn chục triều thừa ra làm từ thiện rồi việc khác .. loại này đâu dành cho dân bt , mà kêu ma nó mua , ng ta đi oto cả tỉ bạc , tháng kiếm cả đống tiền thi dùng cái đt mấy chục triệu thì ăn nhằm ji , có tiền thì có quyền xài, thàng nào bảo phung phí nào , có tiền là phải đi làm từ thiện rồi công khai ra mới đc mọi ng khen à .
mấy bác mua cái ip rồi s2 mười mấy triệu , rồi nh ng công nhân kêu hoang phí , thà mua 1280 còn đâu dư ra làm việc khác thì các bác nghĩ ng ta nói đúng ko ko ? hay là toàn áp đặt suy nghĩ của ng nghèo cho ng giàu ..

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019